Update payment của các Network : Wall , Banner...

Status
Not open for further replies.
Sonic đã về nhé mọi người :)
help me
em có chọn wirre điền bank chính xác 100% mà nó vẫn gửi paypal ? có ai biết giúp em với em muốn wirre cho tiện ,hay là do để mail paypal nên nó gửi paypal có nên xoa mail paypal đi ko mọi người ?????????????helpppppppppppppppppppp

sonic trừ nặng quá ố là la, và tháng này pay sớm quá

help me
em có chọn wirre điền bank chính xác 100% mà nó vẫn gửi paypal ? có ai biết giúp em với em muốn wirre cho tiện ,hay là do để mail paypal nên nó gửi paypal có nên xoa mail paypal đi ko mọi người ?????????????helpppppppppppppppppppp
Lúc trước mình củng vậy mà chưa biết nguyên nhân sao nửa, rồi để pay qua paypal luôn

help me
Ban gui mail truc tiep cho no....giong minh thang truoc roi

Lúc trước mình củng vậy mà chưa biết nguyên nhân sao nửa, rồi để pay qua paypal luôn
chắc do minh để mail pay[al nen nó gui paypal ,do paypal nhanh hơn wirre ,có bác nào biết nguyên nhân ko ,wire cho đỡ ăn mit ^^helpppppppppppppppp

sonic đã paid nhưng trừ mất 70% vãi loằn:eek:..nghỉ cho lành

Tình hình là vẫn chưa nhận được của sonic, acc này mình mua cách đây 2 tháng, thay đổi thông tin với mail paypal ko biết có vấn đề gì ko. Cao thủ nào chỉ giáo với hay chờ đợi là hạnh phúc nhỉ. huhu.

chắc do minh để mail pay[al nen nó gui paypal ,do paypal nhanh hơn wirre ,có bác nào biết nguyên nhân ko ,wire cho đỡ ăn mit ^^helpppppppppppppppp
chung ý nghĩ với bạn

các bác cho em hỏi ngoài lề 1 xíu,wire là điền tên atm nó vào trong thẻ hay sao các bác

help me
Paypal khi số $ <1k$ và wire khi số $ > 1k :)

We have conducted an extensive investigation and found that your account takes part in fraudulent activity. Mobpartner does not tolerate such actions and responds to these matters accordingly. All funds generated in any fraudulent matter, have been canceled and all payments have been revoked.

Buồn quá các bác à. Cuối tháng đợi tiền về mà nhận cái mail này @@. Chán chẳng muồn làm gì thêm @@

We have conducted an extensive investigation and found that your account takes part in fraudulent activity. Mobpartner does not tolerate such actions and responds to these matters accordingly. All funds generated in any fraudulent matter, have been canceled and all payments have been revoked.

Buồn quá các bác à. Cuối tháng đợi tiền về mà nhận cái mail này @@. Chán chẳng muồn làm gì thêm @@
Mobpartner nát lâu rồi mà vẫn còn bu bám á :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,466
171,513
Latest member
maylocnuocanhduc

Most viewed of week