Announce Ứng cử VIP Member - 2015

Status
Not open for further replies.
Thử ứng cử xem coi có trúng giải ko nhỉ, mọi người ủng hộ mình với nhé :p
Username: sandaru
Topic giúp ích từng tạo:
+ Acc cũ trước khi biết có acc từng tạo:
+ Acc hiện tại:
Về support cho members thì ai từng pm riêng yahoo mình hỏi thì chắc hiểu mình giúp nhiệt tình như thế nào rồi, không chỉ vậy mà những topic members hỏi mà mình biết thì cũng đều vào trả lời giúp đỡ nhiệt tình .

P/s(edit thêm): tương lai mình còn share trên diễn đàn nhiều nhé, đang ấp ủ hoàn thành một vài code offer, tool này nọ để share cho anh em :p

Mong bà con cô bác anh chị em ủng hộ :v.
vote 1 vé cho bác :):):)

Hiện h vào 4rum toàn xem reportcam,k có làm gì nhìu nên chả có topic nổi bật.
Cũng có tí đóng góp là ai pm cần sup vấn đề gì mà mình bít đều trl đầy đủ.
Usename : pine_336

Username: thachthao
Topic nổi tiếng do bạn tạo

Về cuộc sống
Về event tạo sân chơi và các dịp kỷ niệm của bạn bè mình
Support mem chủ yếu trong các cmt là chính ko tạo topic riêng, ho hỏi và mình trả lời, mình cũng reply ko thiếu 1 inbox nào của newbie về những vấn đề mình có thể trả lời (cần thì mình sẽ post thêm làm VD) :D

Ngăn chặn scammer ra tay, đây là vài trường hợp mình cmt trong thread, còn với scammer huyền thoại hơi ngại việc nó clone quay lại cắn thì thường pm riêng Mod xem xét và banned khi mình phát hiện:

vote @thachthao

LIKED. Không có nhu cầu, không ứng cử :)

Toppic lập rất ít, tham gia bình luận giải quyết vấn đề thì biết đến đâu nói tới đó, chủ yếu đăng bài tại mục buy/sell. Với tình trạng này có nên ứng cử không?

Mình thấy vào BQT cũng chả được bổng lộc hay gì đó như mọi người nghĩ đâu,thay vào đó khi vào BQT sẽ phải làm việc vất vả hơn vì forum,vì member nên mọi người suy nghĩ kỹ rồi hãy nộp đơn đăng ký.Mình sẽ vote cho những người có thực lực,mà dạo này bận quá nên đọc dần dần vậy.
Cái VIP này thì khác à ^_^ . Để mình viết thêm cho mấy bạn khác đọc và hiểu thêm chút :D
VIP như kiểu: được trao một cái huy chương công nhận sự cống hiến của một cá nhân nào đó với cộng đồng, và là khách mời danh dự trong các cuộc offline kín của Staff members ...
Trách nhiệm của VIP chỉ là: duy trì sự đóng góp nhỏ nhoi của mình với cộng đồng, giúp đỡ newbie, đừng để đc vip rồi chây ì ko chịu cống hiến nữa :v. Còn BQL họp, chơi bời hết cỡ ko nhất thiết phải tham gia, VIP chỉ là khách mời danh dự đi chơi bời hết cỡ thôi chứ cũng ko có quyền quản lý forum, có gì cứ vào box đóng góp ý kiến như một member bình thường khác.

Tóm lại VIP được cái tittle vàng đẹp công nhận sự cống hiến với cộng mà thoai, bạn nào ko có cống hiến thì đừng ứng cử, thiên hạ cười chết :v, thích kiếm ăn thì ứng cử mấy chức MOD đi :cool: o_O

Last edited:
Chức danh không quan trọng như các bạn đã nghĩ đâu :) BQT Forum sẽ set VIP cho những bạn có cống hiến thật sự. Còn các thành phần còn lại đừng ham mê giàu sang =))
Chúc các bạn mai mắn :)
bác cốg hiến nhiều quá cơ

Vote: @thachthao
Lý do: Bạn ấy đã giúp mình khi mình bị kẻ xấu lấy mất mật khẩu để đi scam người khác, giúp mình giữ gìn uy tín (mặc dù không nhiều vì không có đóng góp gì cho diễn đàn :p )
Cảm ơn bạn @thachthao :D:D:D

Các ứng cử viên cho việc SET VIP nên chọn topic đặc sắc nhất, chất lượng nhất để tạo ấn tượng tốt cho member vào VOTE. Các bạn để link nhiều quá sẽ không tốt cho việc các bạn vào vòng loại cho lắm :)

Dân Vn mình ko có thói quen like mỗi khi hưởng thụ 1 cái gì đó. Tốt nhất là Staff tự thẩm định dựa trên cống hiến + tầm quan trọng của cái topic đó, cũng như sự hưởng ứng tới từ các comment của members tại mỗi topic :D.
Và mình thấy một số bạn đưa cả topic "do business" vào, làm kinh doanh kiếm lời thì làm sao tính là cống hiến cho cộng đồng đc :eek:

Last edited:
Dân Vn mình ko có thói quen like mỗi khi hưởng thụ 1 cái gì đó. Tốt nhất là Staff tự thẩm định dựa trên cống hiến + tầm quan trọng của cái topic đó, cũng như sự hưởng ứng tới từ các comment của members tại mỗi topic :D.
Và mình thấy một số bạn đưa cả topic "do business" vào, làm kinh doanh kiếm lời thì làm sao tính là cống hiến cho cộng đồng đc :eek:
mình cũng nghĩ vậy, còn đoạn làm ăn kinh doanh kiếm lời vẫn có thể tính là cống hiến được nếu giúp được nhiều người khác làm ăn kinh doanh tốt, còn nếu chỉ buôn bán kiếm lợi nhuận riêng thì sự cống hiến ...:D

up cho bác này , mình thấy bác up đa số các site đều kiếm $ ngon , mà quan trọng là free , ae khỏi lo sợ cam quýt

Cậu nói hơi nhiều thì phải? Làm gì và làm thế nào BQT tự biết đâu cần cậu nhắc? Việc ai ứng cử đưa gì vào là quyền của họ, đó là tâm huyết của họ được thì tốt ko được thì thôi, mmo này mà ko có những người làm dịch vụ như mình thì thử hỏi có hái ra tiền được ko? Có còn wmz cho cậu ex ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,484
169,811
Latest member
nyaumeo

Most viewed of week

Most viewed of week