Hướng Dẫn Các Bạn Vào Net MusicNations Yêu Cầu Thấp

Status
Not open for further replies.

giathien

Junior
Reactions
108
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Bài viết lần trước của mình bị Move vào Recycle Bin do mình dùng Dịch vụ rút gọn link Vi phạm Rule của forum nên hôm nay mình up lại bài này. Với nguyên tắc tôn trọng Rule Forum. :)

Như các bạn đã biết, hiện nay kiếm tiền trên Youtube không còn lạ lẫm nữa nhưng quan trọng là phương thức bạn kiếm trên đó.
Với Adsense thì tiện lợi vì liên kết với nhiều dịch vụ khác của Google nhưng rủi ro cao thế nên lựa chon hàng đầu hiện nay là tham gia vào network.

Ưu điểm các Network là không có rủi ro bị khóa chức năng kiếm tiền như adsense nhưng lại có yêu cầu khá cao và channel phải đạt một yêu cầu nhất định như Fullscreen phải 5000 views/ngày liên tục trong 1 tháng, Life (Net của Nga) thì phải 10000 views/tháng.
Tức là bạn phải bỏ thu nhập của mình trong các lượt xem đó để đáp ứng yêu cầu của Network

Thế nên mình sẽ giới thiệu các bạn 1 Network rất dễ dàng tham gia mà không cần phải có view trước.
Các bạn chỉ cần có Youtube channel là được.

Yêu cầu:
1. Channel có ít nhất 1 video bất kì, không bị bản quyền
2. Không có video nào bị chặn toàn cầu (các bạn vào trang youtube.com/features để xem nhé)

Đăng kí net:
Link Không Ref: http://networks.musicnationsnetwork.com/forms/index.cfm?cid=62

Link Ref : http://networks.musicnationsnetwork...=62&refer=E3481858-D90E-48CE-9EC9FC1BE1D28AB7

Link Log in Dashboard: networks.musicnationsnetwork.com/dashboard

Đây là một Net đảm bảo uy tín và hỗ trợ tốt cho bạn, các bạn yên tâm khi partner.

Click vào link trên bạn sẽ đến trang đăng kí để điền các thông tin cá nhân cần thiết cho Net.

Sau khi gửi, 24h sau các bạn vào Youtube Dashboard nếu được nhận, bạn sẽ thấy một thư mời:

Các bạn nhấn vào Learn more để tiến hành xác nhận vào Net.

Sau khi thành công, 48h sau sẽ có email hướng dẫn b tạo tài khoản trên Net:

Sau đó, bạn click vào link là ta được tài khoản, xong ban đăng nhập vào để chọn phương thúc thanh toán thuận tiện cho mình.

Các bạn nhớ đặng nhập vào Net để chọn các thanh toán là Paypay, Bank Account và Western Union nhé, ko là tới tháng nó không biết đâu mà Pay.

Thông tin thêm về min Pay của Net:
Paypal: Min 1$
BA, WU: Min 150$

Nếu tới tháng mà bạn chưa add phương thức thanh toán thì nó sẽ để đó, tới tháng kế tiếp mới trả.
Thân

Các bạn có thể Pm mình nếu không hiểu tại facebook: tranhoang.giathien nhé.

Giúp các bạn Gỡ bỏ khiếu nại bản quyền
Các bạn nào từng bị khiếu nại bản quyền vô cớ hay video chỉ chứa bài nhạc có bản quyền mà cả video bị Khiếu nại và bị sẹo 6 tháng nhưng ngại không kháng cáo thì pm mình nhé.
Mình sẽ giúp và hướng dẫn các bạn kháng cáo.

Last edited:
vấn đề ở chỗ dea có pay honk :D

vấn đề ở chỗ dea có pay honk :D
từ 1/9 thì ko net nào pay kênh die nữa rồi b. ngay cả quiz-life (nghe đồn là vậy)

Cho cái link vào panel ở #1 lun đi bạn
Topic cũ đã phải mò mỏi mắt mới thấy

@giathien: thím ko hiểu ý à ?
Cái link để vào quản lý acc trong music ấy
Topic trước ai hỏi thím mới trả lời và nhớ ko nhầm thì ở tận page 4
Mỗi lần mún vô quản lý coi acc thì mò mỏi mắt

Chuẩn nè, bị mất cái phần quản lí acc, quên pass mò restore lại pass cả ngày chưa xong =)). hình như nó cố tình làm thế để chiếm luôn cái chanel của mình ấy :v

bác nói không rõ nghĩa thì mình bác hiểu thôi
networks.musicnationsnetwork.com/dashboard

từ 1/9 thì ko net nào pay kênh die nữa rồi b. ngay cả quiz-life (nghe đồn là vậy)
ga die kênh có dc tiền ko bạn

yeah1 thì rate 70%, còn net này trừ hết mọi phí chỉ nhận đc 60% mà paid qua pp nữa chứ. :eek::eek::eek::eek::eek:

yeah1 thì rate 70%, còn net này trừ hết mọi phí chỉ nhận đc 60% mà paid qua pp nữa chứ. :eek::eek::eek::eek::eek:
được cái min pay có 1 thôi, y1 đến 50 lận.

We're sorry - An Error Occurred

cả tháng nay login vào sem account ko được,có ai bị như vầy không,chán tới nách

net này pay vào ngày mấy vậy thớt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,490
169,818
Latest member