Event TẶNG 5 VPS, 5 ACC VIP FSHARE VÀ NHIỀU EBOOK FREE

Status
Not open for further replies.

vietcoder

Junior
Reactions
642
MR
0.041
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Update: Vẫn ít người quá nên Event kéo dài đến hết chủ nhật nhé.
Ai cmt ngày 15 thì sẽ tính kết quả ngày hôm đó. Ai cmt từ ngày hôm nay sẽ tính kqxs ngày Chủ nhật.

[Chỉ cmt số và 1 vài lời chúc nhá ;)]
Lâu rồi mình mới làm lại cái Event này. Các bạn không cần làm gì ngoài việc đăng ký để lại Email qua các link bên dưới và đợi kết quả thôi. Cũng học theo các Event khác. Mình sẽ lấy kết quả sổ xố miền bắc làm cái để tính giải thưởng.

Trường hợp 1: - Comment 1 số bất kỳ từ 00 - 99. Trùng với giải đặc biệt và Giải Nhất ngày 15/01/2015. Nếu ít quá sẽ tính đến hết chủ nhật tuần này. Kể từ khi viết Event này.
Trường hợp 2: - Đăng ký nhận thêm Giải thưởng qua việc Random Email ở các Link sau: Có thêm giải khuyến khích nên càng nhiều Email càng nhiều Giải nhé :)

Vì sao mình lại làm ra những link này để đăng ký. Vì chỉ có 1 mình mình nhìn thấy Email của các bạn. Không có Cờ hó nào lợi dụng mail đó để gửi linh tinh cả.
An toàn là trên hết.

Trường hợp 2 thực hiện hiện khi và chỉ khi những comment trong này không đủ 10 người trúng giải. Đăng ký nhận Email mất 10s thôi. Nên các bạn đừng bỏ lỡ cơ hội nhé.

Và có 5 Giải Khuyến khích đó là 1 Acc Vip Fshare 1 Tháng. Sẽ công bố sau tùy theo hứng. Yêu ai thì cho ng đó :D :D :D

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,525
171,571
Latest member
lixi88couk

Most viewed of week

Most discussed of week