Announce Ứng cử VIP Member - 2015

Status
Not open for further replies.

Shin

Administrator
Staff member
Solutions
3
Reactions
17,313
MR
49.183
Chào các bạn,

Đây là lần đầu tiên BQT mở đợt xét duyệt VIP Member cho những ai có nhu cầu. Nên nếu các bạn cảm thấy mình đủ các yêu cầu và mong muốn được tham gia vào Group VIP Member thì đăng kí tham gia nha.

BQT sẽ tổng kết và xét duyệt theo như Rules đã có sẵn tại đây:
Và những ai muốn tham gia, các bạn có thể đăng kí theo mẫu sau:
  • Username:
  • Các Topic nổi tiếng do bạn tạo:
    • Link
    • Link
Hạn cuối để các bạn ứng cử là hết ngày 21/09/2015.

Note:
  • Không được SPAM dưới mọi hình thức. Cảnh cáo lần 1, lần 2 BANNED ít nhất 1 ngày
  • Sử dụng Like cho việc Vote một ai đó đủ điều kiện lên

Chúc các bạn vui vẻ
BQT MMO4ME

Thử ứng cử xem coi có trúng giải ko nhỉ, mọi người ủng hộ mình với nhé :p
Username: sandaru
Topic giúp ích từng tạo:
+ Acc cũ trước khi biết có acc từng tạo:
+ Acc hiện tại:
Về support cho members thì ai từng pm riêng yahoo mình hỏi thì chắc hiểu mình giúp nhiệt tình như thế nào rồi, không chỉ vậy mà những topic members hỏi mà mình biết thì cũng đều vào trả lời giúp đỡ nhiệt tình .

P/s(edit thêm): tương lai mình còn share trên diễn đàn nhiều nhé, đang ấp ủ hoàn thành một vài code offer, tool này nọ để share cho anh em :p

Mong bà con cô bác anh chị em ủng hộ :v.

Last edited:
Cũng xin được bon chen, còn việc ủng hộ thì còn tùy vào mỗi bạn rồi :p

Username: acevnvn

Các Topic nổi tiếng do bạn tạo: ( Mình chưa hiểu nổi là nổi thế nào ) xin đóng góp 2 topic gần nhất.
Còn về việc support mem thì khá hạn chế, chỉ trong điều mình biết, có chăng biết thì rất nhiệt tình:). Được cái anti - scam mạnh :rolleyes:
Cũng chỉ mong những bạn đã tiếp xúc, gặp gỡ và giao dịch với mình ủng hộ thôi !

• Username: expps
  • Các Topic nổi tiếng do bạn tạo:Nguyện Vọng: được set VIP Member để giúp các NewBie kiếm $ lúc mới chập chững vào nghề và chưa thực sự tìm được hướng đi.
Trước để trao dồi thêm kiến thức - Sau giúp đỡ các bạn mới kiếm $ từ MMO4ME

Chào các bạn,

Đây là lần đầu tiên BQT mở đợt xét duyệt VIP Member cho những ai có nhu cầu. Nên nếu các bạn cảm thấy mình đủ các yêu cầu và mong muốn được tham gia vào Group VIP Member thì đăng kí tham gia nha.

BQT sẽ tổng kết và xét duyệt theo như Rules đã có sẵn tại đây:
Và những ai muốn tham gia, các bạn có thể đăng kí theo mẫu sau:
  • Username:
  • Các Topic nổi tiếng do bạn tạo:
    • Link
    • Link
Hạn cuối để các bạn ứng cử là hết ngày 21/09/2015.

Note:
  • Không được SPAM dưới mọi hình thức. Cảnh cáo lần 1, lần 2 BANNED ít nhất 1 ngày
  • Sử dụng Like cho việc Vote một ai đó đủ điều kiện lên

Chúc các bạn vui vẻ
BQT MMO4ME

Last edited:
Thử ứng cử xem coi có trúng giải ko nhỉ, mọi người ủng hộ mình với nhé :p
Username: sandaru
Topic giúp ích từng tạo:
+ Acc cũ trước khi biết có acc từng tạo:
+ Acc hiện tại:
Về support cho members thì ai từng pm riêng yahoo mình hỏi thì chắc hiểu mình giúp nhiệt tình như thế nào rồi :D

Mong bà con cô bác anh chị em ủng hộ :v.
Vote cho thánh này lên ạ bao lâu này support mình chưa thiếu cái gì :D

Giơ nhiều tay vote bác @ezreal ....Nhờ những cái tut Review Offer,check acc Net,Tiếng Anh căn bản khi nói chuyện với AM,hướng dẫn làm admin... Mà giờ mình cũng có tí kiến thức bước vào lập nghiệp với mmo...Sell tool thân thiện,support nhiệt tình gần như 24/24 mọi vấn đề liên quan tới làm offer mặc dù chỉ quen biết trên mạng!!!
Em bỏ phiếu bác (y)

Giơ nhiều tay vote bác @ezreal ....Nhờ những cái tut Review Offer,check acc Net,Tiếng Anh căn bản khi nói chuyện với AM,hướng dẫn làm admin... Mà giờ mình cũng có tí kiến thức bước vào lập nghiệp với mmo...Sell tool thân thiện,support nhiệt tình gần như 24/24 mọi vấn đề liên quan tới làm offer mặc dù chỉ quen biết trên mạng!!!
Em bỏ phiếu bác (y)
mình thì vote ngược lại. thánh này chi có thể nói 1 chữ TIỀN ngay cửa miệng thì mới được support còn lại câm như hến.
PS : Lúc trước mới bắt đầu chơi nét có ý định mua code offer của thánh này và nhờ thánh xin off giúp cho mà thánh đó đòi 5 xị. :mad::mad::mad::mad: vãi cả 5 xị chỉ cần click chuột vào chữ approver rồi viết vài dòng send cho AM là xong mà ngta mua code mà còn đòi giá 5 xị mới support. Và mình nhớ không lầm thì thánh này cũng đã từng bị 1 mem report về cách dạy offer cho newbie nhưng tiền thì lấy mà trả lời toàn lý thuyết suông ai cũng biết.

mình thì vote ngược lại. thánh này chi có thể nói 1 chữ TIỀN ngay cửa miệng thì mới được support còn lại câm như hến.
PS : Lúc trước mới bắt đầu chơi nét có ý định mua code offer của thánh này và nhờ thánh xin off giúp cho mà thánh đó đòi 5 xị. :mad::mad::mad::mad: vãi cả 5 xị chỉ cần click chuột vào chữ approver rồi viết vài dòng send cho AM là xong mà ngta mua code mà còn đòi giá 5 xị mới support. Và mình nhớ không lầm thì thánh này cũng đã từng bị 1 mem report về cách dạy offer cho newbie nhưng tiền thì lấy mà trả lời toàn lý thuyết suông ai cũng biết.
???? 5xi vì 1 chữ xin off. Mình lục trí nhớ ko có bạn ơi. vui lòng gửi yahoo mình check nha bạn. Mobile họ dạy 10 triệu - 20 triệu, mình có người mình chả lấy 1 đồng. Bạn cứ ném gạch đá nếu bạn muốn. Người rp mình ít, người khen mình nhiều. Mình có thể up bằng chứng hình ảnh hội thoại giữa mình và mọi người cho bạn xem

???? 5xi vì 1 chữ xin off. Mình lục trí nhớ ko có bạn ơi. vui lòng gửi yahoo mình check nha bạn. Mobile họ dạy 10 triệu - 20 triệu, mình có người mình chả lấy 1 đồng. Bạn cứ ném gạch đá nếu bạn muốn. Người rp mình ít, người khen mình nhiều. Mình có thể up bằng chứng hình ảnh hội thoại giữa mình và mọi người cho bạn xem
mình thực sự không hề ném đá bạn, mà mình nói nghiêm túc. vì mình biết đây là topic không thể đùa được. và thành tích trong rum bạn cũng đạt rất nhiều có cống hiến cũng rất nhiều nhưng bạn có 1 vấn đề đi kèm là TIỀN điều này thì ai ai cũng biết. Mình khuyên bạn 1 câu chân thành tất nhiên ai cũng làm việc vì tiền nhưng có những cái đơn giản hay không đáng thì nên support cho khách hàng hoặc giúp đỡ họ 1 chút thì bạn sẽ được nhiều người yêu thích hơn. Và nếu bạn làm được như vậy thì mình là nguời đầu tiên vote cả 2 tay cho bạn lên MOD + VIP như bạn đang phấn đấu.
Còn việc yahoo thì lâu lắm rồi nên không tiện đưa ra vì nó không đáng lục lại lâu lắc. Còn nếu bạn vẫn khăng khăng thì mình cũng có thể tìm lại được mặc dù hơn mất nhiều time.

mình thực sự không hề ném đá bạn, mà mình nói nghiêm túc. vì mình biết đây là topic không thể đùa được. và thành tích trong rum bạn cũng đạt rất nhiều có cống hiến cũng rất nhiều nhưng bạn có 1 vấn đề đi kèm là TIỀN điều này thì ai ai cũng biết. Mình khuyên bạn 1 câu chân thành tất nhiên ai cũng làm việc vì tiền nhưng có những cái đơn giản hay không đáng thì nên support cho khách hàng hoặc giúp đỡ họ 1 chút thì bạn sẽ được nhiều người yêu thích hơn. Và nếu bạn làm được như vậy thì mình là nguời đầu tiên vote cả 2 tay cho bạn lên MOD + VIP như bạn đang phấn đấu.
Còn việc yahoo thì lâu lắm rồi nên không tiện đưa ra vì nó không đáng lục lại lâu lắc. Còn nếu bạn vẫn khăng khăng thì mình cũng có thể tìm lại được mặc dù hơn mất nhiều time.
Những kiến thức mình shảre, ko ai cho mình đồng nào, mình teamview giúp newbie mua sản phẩm, ko ai cho mình đồng nào, mình tư vấn miễn phí. cũng chỉ lấy lời cảm ơn, Họ sử dụng dịch vụ của mình vì mình uy tín. có đóng góp, mình xứng đáng dc nhận ko bạn. Còn về việc bạn nói. ko biết có thật hay ko mình ko biết. quá khứ mình làm có khi ng ta chỉ dạy lead offer iOS mà lấy 10 triệu rồi. Lúc đó ng ta bỏ tiền ra để lấy kiến thức. Giờ mình ko nhận tiền vẫn tạo blog. tuananhlee.com để gửi kiến thức cho m.n. Ko cần mình họ cũng có thể tự học dc. mọi thứ mà đối với newbie là KIÊN THỨC VÀNG đấy bạn.

mình là phó thường dân nên đi vào rồi đi ra, không có topic nào nổi tiếng cả :(

Những kiến thức mình shảre, ko ai cho mình đồng nào, mình teamview giúp newbie mua sản phẩm, ko ai cho mình đồng nào, mình tư vấn miễn phí. cũng chỉ lấy lời cảm ơn, Họ sử dụng dịch vụ của mình vì mình uy tín. có đóng góp, mình xứng đáng dc nhận ko bạn. Còn về việc bạn nói. ko biết có thật hay ko mình ko biết. quá khứ mình làm có khi ng ta chỉ dạy lead offer iOS mà lấy 10 triệu rồi. Lúc đó ng ta bỏ tiền ra để lấy kiến thức. Giờ mình ko nhận tiền vẫn tạo blog. tuananhlee.com để gửi kiến thức cho m.n. Ko cần mình họ cũng có thể tự học dc. mọi thứ mà đối với newbie là KIÊN THỨC VÀNG đấy bạn.
bạn nói đúng mình không phủ nhận bạn đóng góp rất nhiều cho forum và uy tín bạn cũng rất lớn. sở dĩ lúc trước mình chọn bạn để mua code cũng chính vì thần tượng bạn, vì ai ai vào offer mảng admin nét thì chỉ cần nói code DUY MUOI là không ai không biết tới, nhưng ấn tượng vội lụi tàn khi mình nghe bạn nói hướng dẫn xin off mất 5 xị làm mình đứng lặng lun :( :(
Nếu nay bạn đã giúp đỡ newbie nhiều mà không nghĩ tới vấn đề mà mình đề cập nữa thì mình vote cho bạn vì bạn xứng đáng nhận được điều đó.
Chúc bạn gặp nhiều may mắn !
Hi vọng rằng các bạn sẽ giúp đỡ nhiệt tình cho các bạn newbie trong tương lai như bạn đã từng nói.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,389
170,501
Latest member
12betgreen

Most viewed of week

Most viewed of week