• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

UDAME...Mỗi người hãy nói về Him nhé !

anhvinh2507

Newbie
Reactions
272
MR
0.000
Insuree Balance
0
Nói ít hiểu nhiều ! Từ nay cạch mặt nó ra ! Yên tâm làm ăn ! :D

Last edited by a moderator:
Có nhất thiết phải vậy ko , 4rum mình là kiếm tiền trên mạng mà

Him ấy là UANDME anh ạ ;))

em thấy bác ko nên làm quá như vậy ! Hắn gieo nhân nào thì gặt quả ấy thôi bác à ! Giữ sĩ diện để bác còn mần ăn gì nữa chứ :binhsua25:

Có nhất thiết phải vậy ko , 4rum mình là kiếm tiền trên mạng mà

Ko có lời nào để nói về 1 con người như vậy ! Nếu Nó nói chuyện gì ngoài longchat chả cần quan tâm ! Đây nó lên 4r mà nói như vậy cũng ko phải 1 lần >"< ! Mà nói thật,Ai chưa gd thì chưa hiểu hết con người này đâu >"<

Em nhiều chuyện vào hóng :))

Last edited by a moderator:
em thấy bác ko nên làm quá như vậy ! Hắn gieo nhân nào thì gặt quả ấy thôi bác à ! Giữ sĩ diện để bác còn mần ăn gì nữa chứ :binhsua25:

Nếu muốn làm ăn thì hãy đóng bao hiểm cho AE yên tâm mà gd ! Còn nếu ko thì qua Trung Gian ! đằng này nó tự phong cho Nó 2 chữ " UY TÍN NHẤT MMO" vậy là cớ gì >"< ! Cậu có thấy kiểu gd nào mà người sell chưa cho Phép thì đã tự ý Send Payment chưa ?? Đó là UY TÍN ah ! Nực cười ! Đó chỉ là 1 chuyện của tôi về Him ! Còn rất nhiều nữa ! >"< !

ko cần phải mở thêm 1 topic nữa đâu. chỉ cần 1 là người ta đủ hiểu bản chất 1 con người rồi.

Bạn Đọc topic rule box relax chưa. có cập nhật rule mới đó.

Thật xin lỗi cậu là tớ vì nóng giận mà chưa đọc ! Cậu thông cảm ! Mình sẽ edit lại ! thân !

Nếu muốn làm ăn thì hãy đóng bao hiểm cho AE yên tâm mà gd ! Còn nếu ko thì qua Trung Gian ! đằng này nó tự phong cho Nó 2 chữ " UY TÍN NHẤT MMO" vậy là cớ gì >"< ! Cậu có thấy kiểu gd nào mà người sell chưa cho Phép thì đã tự ý Send Payment chưa ?? Đó là UY TÍN ah ! Nực cười ! Đó chỉ là 1 chuyện của tôi về Him ! Còn rất nhiều nữa ! >"< !

Thôi , ông anh cạch mặt nó ra. mấy thể loại này thì đừng trách. yên ổn, làm ăn nữa chứ.

Topic kia chửi nhau chưa đã hay sao còn kéo sang đây :binhsua20:

là ai mà phán xét 1 ng

thớt đủ tư cách xét về 1 ng k mà lôi ra bàn với chả tán.... k hợp thì phắn... đơn giản thế

Con nickey2210 kia là hội phó của hội PTC của nó đấy =)) Hôm trước vào topic tool của mình éo biết ất giáp mẹ gì cũng bay vào chửi hùa với "Him ấy" :)) Tội ghê. Chắc má quên cho I Ốt vào canh gặp được HIM ấy bố thí tí I Ốt nên giờ cứ theo sau HIM mà vẫy ... =))

:binhsua30::binhsua30::binhsua30::binhsua30::binhsua30:

Hội phó đây ah ! Mẹ 2 thằng bay quỵt tiền tao , tao còn chưa đòi >"< ! cẩn thận mà ăn Hàn nhá ! 2 tụi bây sẽ ko được yên Thân đâu ! Đồ ăn trên tiền của người # >"< ! Má mày !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,963
171,035
Latest member
luuvan02duy
Back
Top Bottom