• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

UANDME Mua VPS xong ko trả tiền còn thách thức report

Status
Not open for further replies.
Đọc nãy giờ thấy bác chủ thớt có phần lỗi là cho bác UANDME test quá lâu, và bạn có giao dịch với bac UANDME là test ngày nào lấy tiền ngày đó ko?

Còn bác UANDME nếu cảm thấy lag thì tại sao lại sử dụng đến 3 ngày.

Đó là mình đưa ý kiến thôi ko có châm chọt ai hết.

Thì mình hẹn 2 ngày, tính luôn ngày buy là 3 ngày, công việc mình nhiều mình đợi đến ngày hẹn sãn nói chuyện thì sẽ góp ý luôn.

Haha... mình không biết các bạn nghĩ ntn, trong đây các anh chị cũng có, các spamer và ăn hôi -er cũng đó.... Vụ anh UANDME scam ở đây mình không nói nhưng mình thấy a ấy làm việc rất sòng phẳng. Mình có sell 6.73 pp unver cho anh qua teamview, đợi ảnh check xong sáng hôm sau mình có 6.33 lr trong tài khoản, giá rất OK và gd rất bt.
Mình nộp 2$ để thành vip member sau này chiến k đc ảnh refund 3$.
Nói chung tùy theo mn nghĩ thôi, ai từng mua bán, làm ăn với ảnh thì nhận xét cho nó khách quan.

Plan ngay là 2.1 $ Mình lấy bạn 1$ . Nếu ko bạn buộc phải send 5$ và dùng hết vps . Ko bạn sẽ bị banned nick .Mình đóng phí dịch vụ thì theo lẽ đương nhiên dịch vụ khi được sử dụng có mod làm người chứng minh sự trong sạch của ai . VPS mình ko bị die

Mình đã quyết định ko dùng nữa là ko dùng nữa, còn bạn muốn mai nhận 5 LR thì closed Topic ngay mình bắt đầu cảm thấy bực mình vì mất nhiều time wá rồi, tạo đc thì phải tìm cách closed đc, còn ko thì mình chỉ Pay 0.5$, ko nói nhiều nữa.

ko trả $ thì ra đảo thôi.......chi phải xoắn thế :)). ghét cái kiểu ăn nói ngang tàng

ko trả $ thì ra đảo thôi.......chi phải xoắn thế :)). ghét cái kiểu ăn nói ngang tàng

Thì sao? Nếu là mày đi mua hàng mua nhầm hàng kém chất lượng mày có ngoan ngoãn giao tiền ra ko con d o g?

Haha... mình không biết các bạn nghĩ ntn, trong đây các anh chị cũng có, các spamer và ăn hôi -er cũng đó.... Vụ anh UANDME scam ở đây mình không nói nhưng mình thấy a ấy làm việc rất sòng phẳng. Mình có sell 6.73 pp unver cho anh qua teamview, đợi ảnh check xong sáng hôm sau mình có 6.33 lr trong tài khoản, giá rất OK và gd rất bt.
Mình nộp 2$ để thành vip member sau này chiến k đc ảnh refund 3$.
Nói chung tùy theo mn nghĩ thôi, ai từng mua bán, làm ăn với ảnh thì nhận xét cho nó khách quan.

Nhiêu đó của bạn nhằm nhò gì? Có ai mà khờ đi scam mấy đồng lẻ vậy cho bị report oan mạng không? Có người ăn nguyên rổ cam từ một mem uy tín của forum chứ không phải ko có ! :binhsua27:

Thì sao? Nếu là mày đi mua hàng mua nhầm hàng kém chất lượng mày có ngoan ngoãn giao tiền ra ko con d o g?

Huyện Hinh cũng phải gọi mày là nội tổ phụ :)). thấy thói ăn bẩn thế tau éo chịu đc.

Túm lại là UANDME nói trả 5LR vào sáng mai

Còn chủ thớt chỉ yêu cầu trả 1LR trong 1 tiếng nữa

2 bác thương lượng dc thì thương lượng, còn ko mod nào vào giải quyết đi

Còn bác nào có báo scam bác UANDME thì lập topic riêng ra và báo scam thôi !!

Bạn này nói đúng nè, ai cần j muốn j nói chuyện trực tiếp với UANDME này nè, khỏi ăn hôi, khỏi xỏ xiên.

Come with me if u like!

Liếc xuống phía dưới là thấy 2 vụ report bác UANDME này rồi. Có tiền án hình sự :D

thì cứ chiếu theo rule mà xử lý thôi bạn nhỉ :m131:
ko trả cũng là scam mà trả thiếu cũng là scam
:m131:

Móa ! mới tắm có 1 tiếng mà thấy từ 9 trang lên 17 trang ! đọc lòi mắt ! >"< !
=> chung qui là Nói UDAME SCAMER đúng ko ? Theo tao thì ko phải ! Nó đâu có phải SCAMER đâu ! Chỉ là Có bệnh Hơi Hoang Tưởng thôi ! Tự Phong " uy Tín MMO " cho nó thôi ! Mà có chi đâu,mèo khen mèo dài đuôi cũng zui mà =)) ! Vãi Cho UDAME ! Nói thật tao còn cay cái vụ mày định CAM PP của tao qua Teamview lắm đấy ! >"< ! Nói năng cho đàng hoàng đi nhá !

Liếc xuống phía dưới là thấy 2 vụ report bác UANDME này rồi. Có tiền án hình sự :D

Đời là vậy đó, đa số nhiều ng rảnh wá vạch lá tìm sâu thôi chứ biết làm j bây h, mình cũng từng có tạo event, cũng đã Refback bên mảng PTC hơn $200 nhưng nào đc 1 lời nào động viên, vài $ lẻ thì nói ko ra cái j ^^!

Bạn này nói đúng nè, ai cần j muốn j nói chuyện trực tiếp với UANDME này nè, khỏi ăn hôi, khỏi xỏ xiên.

Come with me if u like!

Thách report......sau khi report thì chạy cong đích :)) vãi chú này quá. Đi Thái Lan 1 chuyến đi cho rồi

VPS 5 $ thì phải chịu thôi dùng cái khác connect thì tốc độ ổn hơn chút

Móa ! mới tắm có 1 tiếng mà thấy từ 9 trang lên 17 trang ! đọc lòi mắt ! >"< !
=> chung qui là Nói UDAME SCAMER đúng ko ? Theo tao thì ko phải ! Nó đâu có phải SCAMER đâu ! Chỉ là Có bệnh Hơi Hoang Tưởng thôi ! Tự Phong " uy Tín MMO " cho nó thôi ! Mà có chi đâu,mèo khen mèo dài đuôi cũng zui mà =)) ! Vãi Cho UDAME ! Nói thật tao còn cay cái vụ mày định CAM PP của tao qua Teamview lắm đấy ! >"< ! Nói năng cho đàng hoàng đi nhá !

Mày có log thì cứ Report lên khỏi xỏ xiên, tao buy PP rate tốt nên tao thu mua đc mỗi ngày $300 -> $700 lận đấy, con số đó mày bík mỗi ngày tao gd với bao nhiêu ng ko và mày có bík tao có bnhiêu cái gd mỗi ngày ko, nếu tao từng định scam PP mày thì tao đã scam PP bík bao người rồi ko đến lượt mày Report đâu :)

Last edited by a moderator:
VPS 5 $ thì phải chịu thôi dùng cái khác connect thì tốc độ ổn hơn chút
Mình xin lỗi , hàng mình còn thực sự chất lượng hơn nhiều người ở 4room . Nhưng vì lượng vps mình đang có lớn quá nên sell bớt . Còn nói thẳng , vì sao mình ko sell vps hàng 6core 8 core vì mình k muốn những người sell vps ở đây mất đi mối ngon . Còn đừng nói giá rẻ thì tốc độ k tốt

h` bác UANDME có thanh minh hay nói gì nữa cũng v thôi, cứ quăng đại 5$ ra trả, khỏi mang tiếng scam, còn thành kiến mọi người "dành cho" bác thì chờ time giải quyết thôi, cãi nhau ích gì

alright97,
anhbro,
anhvinh2507,
baochuongsone,
BinBinQN,
boydatinh3107,
buitientung,
chien311,
conheoquay,
dosukino,
eagle,
exchangeBTC,
foxp512,
haidangmmo94,
haunhqn,
huanst,
huynhvantuan,
Itavina,
jimmykid,
kazai,
KhanhDuy97Pro,
lerken,
lieuhoacuong,
linhdungvn,
lucklack,
MariaOzawoa,
n0name01,
nambontn11,
ncxn,
Netktvn,
nguoidemsao123,
nguy3ntrungkien,
nhat4291,
nickcubibanroi,
petalialove,
poiuyt,
shuchi,
tae9194,
tienlam2312,
trantuankt,
tunganh91,
tunvit,
UANDME,
vamnt1,
xoxoxo,
yenly,
zerosonic,
zztopzz

Nhiều thế.

h` bác UANDME có thanh minh hay nói gì nữa cũng v thôi, cứ quăng đại 5$ ra trả, khỏi mang tiếng scam, còn thành kiến mọi người "dành cho" bác thì chờ time giải quyết thôi, cãi nhau ích gì

Quan điểm mình rất rõ ràng ko phải sợ bất cứ ai hết, dù vài $ lẻ nhưng cũng là tiền, sử dụng tiền ko hợp lý ko phải là phong cách của mình, còn mình SCAM thì cứ Report mình ko cản và mình sẽ hầu:

+ Mình đã quyết định ko dùng VPS đó nữa!
+ Nếu thớt là con trai mình sẽ giải quyết khác, còn là con gái mình đồng ý pay 5 LR dù ko dùng nữa!
+ Nhưng ko phải pay Instand đâu, ko phải muốn là đc liền đâu, mai mới send, có khi gần qua 12h mới send miễn ko qua 12h thì thành ngày mốt. :)

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back