UANDME Mua VPS xong ko trả tiền còn thách thức report

Status
Not open for further replies.
Cơ hội cho một lủ hùa ném đá theo,forum dân hùa theo củng dữ

Từ đêm qua đến giờ mình không ngủ được thao thức vì topic này và mình xin nêu vài ý kiến như sau :binhsua28:
Chắc có oan tình gì đó thôi mọi người ơi
Trước đây bạn ziu and me mở miệng ra là uy tính, không biết scam ai một xu nào, acc PP có vài K, thừa khả năng mở dịch vụ trung gian - Ex nhưng do thời gian không cho phép
Bây giờ đi làm PTC ngồi reback cho RẤT NHIỀU NGƯỜI và mất rất nhiều thời gian không lí nào nào "quên" trả vài xu cho ref PTC - Con VPS cùi bép có 5$ mà mà bạn ý không có tiền trả ngay mà hẹn đến hôm nay khó khăn mới "mượn" được 0.5$ về trả sao
Có khi nào nick forum và YH hiện tại đã bị hắc cơ và không phải chính chủ đang dùng không :binhsua18: và bạn ý hiện đang :binhsua18:đi du lịch đâu đó

Cơ hội cho một lủ hùa ném đá theo,forum dân hùa theo củng dữ

Em nào đây ta ! Em gái của Thím UDAME ah ;)) !

Từ đêm qua đến giờ mình không ngủ được thao thức vì topic này và mình xin nêu vài ý kiến như sau :binhsua28:
Trước đây bạn ziu and me mở miệng ra là uy tính, không biết scam ai một xu nào, acc PP có vài K, thừa khả năng mở dịch vụ trung gian - Ex nhưng do thời gian không cho phép
Bây giờ đi làm PTC ngồi reback cho RẤT NHIỀU NGƯỜI và mất rất nhiều thời gian không lí nào nào "quên" trả vài xu cho ref PTC - Con VPS cùi bép có 5$ mà mà bạn ý không có tiền trả ngay mà hẹn đến hôm nay khó khăn mới "mượn" được 0.5$ về trả sao
Có khi nào nick forum và YH hiện tại đã bị hắc cơ và không phải chính chủ đang dùng không :binhsua18: và bạn ý hiện đang :binhsua18:đi du lịch đâu đó

Cũng có thể bị hack rồi bác ạ :m021:

Đọc từ đầu đến cuối, thấy bác UAM này cứ khoe ngày gd 300-700$ (?) nên trở thành "uy tín nhất MMO" ;))

Xin lỗi chứ.... em buồn cười quá....:m131::m131:

Cũng từng định bán pp cho bác lúc bác mới mở topic mua pp, xong bác chê pp em... em chả ghét bác đâu... nhưng lúc ấy cứ nghĩ bác là girl giống em... vì cách nc của bác... xong mới biết bác là boy...
Nhưng bác cùn quá, mua hàng xong dùng kêu "lag", xong kêu k muốn dùng... bảo trả có mấy $ lẻ thì kêu "k thích, thích mai trả $5 vì thớt là con gái" (?)
K biết lại bảo bác là bà bán cá ngoài chợ đi mua hàng thịt....

Thêm cục gạch nữa nhé... :m131:

Bữa sau mà có c hơi gái mà ăn nói kiểu đó chắc Ăn vài nhát kiếm =)) ! Dùng VPS xong 3 ngày lại kêu " lag " kỳ kèo ko chịu trả tiền còn ăn nói xấc láo thế chơi C.a.v.e xong cái nói ko " nguyên " ko chịu trả $ ! Ăn nói kiểu đó thì Có ngày nhập viện gấp :"> !

hack cái gì nghe cách nc và mua PP biết là đàn bà rồi :-<. tự tay send PP mà cứ đợi mail đợi mãi chả thấy gì trong khi mail mình về từ đới nào.

- - - Updated - - -

acc PP vài k là tiền của khách hàng đấy bạn ah. ex PP chủ yếu ăn chênh lệch thôi. vài K thì to tát gì mà thừa khả năng làm ex :-j. PP k biết chơi có mà limit hết

hack cái gì nghe cách nc và mua PP biết là đàn bà rồi :-<. tự tay send PP mà cứ đợi mail đợi mãi chả thấy gì trong khi mail mình về từ đới nào.

- - - Updated - - -

Bác này cùng máu vs mình ! check teamview rồi tự lấy chuột send payment ! Nặng vãi lúa ! Tắt team xong Tôi nói nó vì sao làm vậy ! Nó phán : Tao uy tín mà CAM ah :binhsua24: ! Cái nick đ éo 1 cắc bạc mà cứ phong cho mình là " UY TÍN NHẤT MMO " =))

Last edited by a moderator:
Trước đây uy tín hay không mình không biết nhưng không nói chuyện thiếu học như bây giờ đâu bạn à
ai đụng cái là ẩy Mạnh"
Nếu không bị hack thì
1: là bị một cú sock nào đó: như bị mít PP mất vài k$ ==> không còn được như trước
2: Sống trong ảo tưởng về việc uy tính lâu ngày ===> :binhsua28:

góp ý thêm về kinh nghiệm là cứ gặp thằng nào cứ luôn tụng uy tín này nọ mà ko có bảo hiểm là khả năng ăn cam gần như chắc luôn ;))

Trước đây uy tín hay không mình không biết nhưng không nói chuyện thiếu học như bây giờ đâu bạn à
ai đụng cái là ẩy Mạnh"
Nếu không bị hack thì
1: là bị một cú sock nào đó: như bị mít PP mất vài k$ ==> không còn được như trước
2: Sống trong ảo tưởng về việc uy tính lâu ngày ===> :binhsua28:

Tớ vote cho trường hợp 2 vì thằng này trước giờ rất bựa =)) Mấy bác ép quá coi chừng mai nó kêu lên bị hack YH và TK 4r thật... giống như mấy thằng đi scam ấy =))

góp ý thêm về kinh nghiệm là cứ gặp thằng nào cứ luôn tụng uy tín này nọ mà ko có bảo hiểm là khả năng ăn cam gần như chắc luôn ;))
cái này chuẩn nè ;))

Chuẩn !

Tôi có đề nghị là Unban cho UDAME và Gắn cái Bản SCAMER giống như những người mà đóng bảo hiểm ấy ! Như vậy cho nó hết đường đi CAM QUÝT newbie và Tránh luôn cái kiểu Tự Phong " UY TÍN " ! Đầu óc nó có vấn đề =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week