UANDME Mua VPS xong ko trả tiền còn thách thức report

Status
Not open for further replies.

Ngoài đảo lạnh lắm em ơi đừng theo anh, để anh khổ luyện xong nào về anh sẽ mua quà cho em nà ^^!

Last edited by a moderator:
chạy rồi ah...

Thay mặt toàn nhân dân Vn xin lổi bạn vì hành động của cả nước làm 1 người văn minh như bạn bị nhục theo . Tiếc cho bạn sinh ra trong nước vn nên bị liên lị

thay mặt toàn dân vn..... vĩ đại sánh ngang lãnh tụ nước ....
mình đang thắc mắc đang dc nc với ai ...

bạn thử ngồi trong tủ lạnh đóng của lại ....cảm giác đó có giống suy nghĩ của bạn k? rồi mấy phút bước ra... chẳng khác gì thế giới khác... nó thực sự k lạnh và thoải mái hơn nhiều..... mog bạn hiểu

phục bạn thật

Đêm khuya nhà ai thả thế này
câm cái mồm đi sai lè còn cãi
nể bạn ghê... 1 thao tác nhỏ là ghép dc tiếng kêu của loài vật lên người rồi.

Transfer Succeed

Your transfer was successful!
Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Account
Date 01/02/2013 20:27
Batch 126172609
From U3216789 (MMO4UANDME)
To U0123363 (live.google11)
Amount $0.50
Memo Yahoo: SuongGioPhuDoiTraiBH
Payment Purpose Other

Vậy h mày đã khôn ra chưa? Nào khôn ra rùi nhớ cảm ơn tao 1 tiếng nha vì năm xưa mày exchange có vài $ lẻ thôi để giờ có đc kinh nghiệm đó :)

Có ng phải chịu thiệt hại mấy trăm, mấy k $ để buy kinh nghiệm đó :)

Nó lộ nguyên hình rồi nè.

thế bạn vào topic này rồi cm làm gì....

nếu k có nhân phẩm con người có thể làm những gì ...

k học nhân phẩm thì kể cũng lạ khi bạn bức xúc vơi hành động kia ... những ng hạ thấp mình để chửi nhau... thằng này *** hay thang kia....

khi 1 ng k có nhân phẩm vậy mà dám soi xét 1 ng khác... bạn có khi nào ảo tưởng bạn cao quá k

Thiếu 2 chữ " Đan Mạch " tề nói luôn thì mới đúng là con người thật của mày chứ ! ;)) ! Ban 4rever UDAME >"< !

- - - Updated - - -

Nó lộ nguyên hình rồi nè.

Lộ lâu rồi em ơi ! Coi chừng nó xún núi nó Đớp cho 1 cái đó ! =)) !

- - - Updated - - -

Transfer Succeed

Your transfer was successful!
Thank you for choosing Liberty Reserve!
Payment Mode Account
Date 01/02/2013 20:27
Batch 126172609
From U3216789 (MMO4UANDME)
To U0123363 (live.google11)
Amount $0.50
Memo Yahoo: SuongGioPhuDoiTraiBH
Payment Purpose Other

Và đây ! Thêm 1 acc Clone của UDAME ! Quote lại chứ không bữa sau Dính phải *** *** ! :) ! UDAME ơi CLONE bao nhiêu thì cũng vậy thôi ! Cái Y!M : suonggiophudoitraiiBH đã gây bao phen sóng gió cho 4rum rồi ! Chả Ai gd nữa đâu ! :"> !

- - - Updated - - -

nể bạn ghê... 1 thao tác nhỏ là ghép dc tiếng kêu của loài vật lên người rồi.

Vì Mi đáng phải nhận như vậy mà ! Làm ác thì sẽ chịu hậu quả >"< !

Có quả bom tấn hơn 1 tháng rồi nhưng lười post, sẵn có topic này cho ae thấy luôn ;) him là ai và đã gây ra cái gì thì các lão làng 4rum chắc cũng biết

Ghê thật uy tín to thế hà hà
VPS mua có 5$ mà đánh giá được 1 con người

Ngứa mồn:
@KhanhDuy97Pro: Có vài $ lẻ chấp làm ếu gì cho mệt, thời gian chú em đi spam lo mà cày $ hoặc học bài đi :| Việc gì phải xoắn :| 97 à? Lo học chứ đừng dính vô mấy cái này :( Lấy anh làm gương nè :(

nhìn lại cái username 1996:m095::m099::m098:

Có quả bom tấn hơn 1 tháng rồi nhưng lười post, sẵn có topic này cho ae thấy luôn ;) him là ai và đã gây ra cái gì thì các lão làng 4rum chắc cũng biết

Cái lề ......thốn :binhsua24::binhsua24::binhsua24:

Bữa đó cũng ko để ý, h thấy log mới nhớ, davidken là tên nào thế, tên đó trùm bet ah? :binhsua27:

Chẳng biết tên đó là tên nào và là ng ntn, nhưng cái username davidken6789 đó ta clone từ lúc dùng VPS của mít khá lâu, ta clone rất nhiều site PTC đấy vịt có xin thì ta cho
:binhsua26:

Đơn giản là ta thích cái tên Ken khi chơi game woánh nhau lúc nhỏ, cái game có thằng nhân vật tên Ken chưởng giống Kamejoko của Songoku ák vịt biết ko, nếu ko ta đưa link 7 viên ngọc rồng cho đọc
:binhsua146:
Còn David là lót của David Beckham, và 6789 là j chắc ai cũng biết

Vịt bị hố rồi vịt ơi, lớn rồi phải suy nghĩ kỹ càng đâu ra đó rồi hãy phán nha :binhsua146:

Hở 1 chút là ignore list,làm như cái YM của bạn quý lắm,hùi đó pm mua LR của mình cũng làm giọng chảnh chọe =)),nick mới mà bảo mình giao $ trước mới ghê chứ =)),nếu chú là davidken thì chú còn nhớ chú thiếu thieucuong 3chai ko chú =))
Loại như mày tao ko bao giờ phí time nói chuyện đâu, cho nick Yahoo mày vô Ignore list và xem mày như vô hình, tư cách và bản lãnh mày ko có chỉ có cái tài chém gió và đâm chọt là giỏi, tao ko bận tâm đến mày thôi mày tưởng khả năng mày ntn và mày làm ăn gì tao ko biết sao, sẵn đang phí time nên tao trích ra cho mày ít :)

Thanks thông tin nhanh của bạn, ra là trùm scam chứ ko phải trùm bet :binhsua146:

Nghĩ sao tên vịt đem mình so sánh, ý lộn đem mình ra gắn mác với tên trùm scam vậy trời
Chuyến này vô tình nổi tiếng nhờ tài lăng xê của vịt :binhsua146:

Mong admin và mod nào đi qua xử lý giúp mình với .

Thấy bạn UANDME này cũng cùng tên Huy với davidken thì phải ?? ko biết các bài viết trươc có đúng k ? Nếu đúng thì lại lòi thêm đuôi chuột nữa rồi

Mong admin và mod nào đi qua xử lý giúp mình với .

Thấy bạn UANDME này cũng cùng tên Huy với davidken thì phải ?? ko biết các bài viết trươc có đúng k ? Nếu đúng thì lại lòi thêm đuôi chuột nữa rồi

Xin lỗi bạn, Mình nghĩ bạn UANDME này không phải là davidken. Mình cũng là 1 trong những nạn nhân của davidken nên mình biết rõ .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,888
170,946
Latest member
thinhphatmep

Most viewed of week

Most discussed of week