UANDME Mua VPS xong ko trả tiền còn thách thức report

Status
Not open for further replies.
D o g là đây, rất thâm, có lời khen đó. :)

Anh ko rảnh bàn luận cái vụ này của chú nhé. vụ đó cứ để mod lo.
Anh chỉ ngứa mắt với với cách dùng từ ngữ thiếu học của chú thôi. nếu mod mirinda ở đây thì chú được nghỉ ngơi vài ngày rồi

Anh ko rảnh bàn luận cái vụ này của chú nhé. vụ đó cứ để mod lo.
Anh chỉ ngứa mắt với với cách dùng từ ngữ thiếu học của chú thôi. nếu mod mirinda ở đây thì chú được nghỉ ngơi vài ngày rồi

Thử mày tỏ ra người thiếu suy nghĩ xem tao có sợ ai mà ko dám chửi mày ko :)

Lúc vào mmo thấy topic của thớt hoành tráng lắm . reg xong các site thì bạn ấy kêu đóng 2$ , mình củng tháy ngại nên ko đóng Vài bửa lại có 1 câu phải đóng thêm 2$ nửa mới dc bonus nhiều . Sau này ảnh có site nào mới thì bắt buộc anh em phải làm ref ảnh . ko ref thì trừ $ tiền ref @@ Ai mà đả ref người khác rồi => xem như bị mất tiền .
Nghĩ mà xem cứ site nào ra là ảnh kêu anh em nguyên góp trong khi cái thằng ăn lời nhất thì là ai ? Đến khi nó upgrade site nào thì kểu mem thùng tiền @@ trong khi chủ ref là người ăn tiền ref . Chia lại cho mem vẩn còn lời thì kêu anh em thùng ??? Nó có trả lại 100% tiền nó nhận đâu mà bắt member thùng
2 tội : vịt tiền + chửi bậy số lượng lớn , mà mod vẩn éo ban là sao ?

Lúc vào mmo thấy topic của thớt hoành tráng lắm . reg xong các site thì bạn ấy kêu đóng 2$ , mình củng tháy ngại nên ko đóng Vài bửa lại có 1 câu phải đóng thêm 2$ nửa mới dc bonus nhiều . Sau này ảnh có site nào mới thì bắt buộc anh em phải làm ref ảnh . ko ref thì trừ $ tiền ref @@ Ai mà đả ref người khác rồi => xem như bị mất tiền .
Nghĩ mà xem cứ site nào ra là ảnh kêu anh em nguyên góp trong khi cái thằng ăn lời nhất thì là ai ? Đến khi nó upgrade site nào thì kểu mem thùng tiền @@ trong khi chủ ref là người ăn tiền ref . Chia lại cho mem vẩn còn lời thì kêu anh em thùng ??? Nó có trả lại 100% tiền nó nhận đâu mà bắt member thùng
2 tội : vịt tiền + chửi bậy số lượng lớn , mà mod vẩn éo ban là sao ?
đẳng cấp là đây =)) 20 charrrrrrrrrrrr

ừ ngày trước có việc hùng tiền Upgrade site, nên sau 1 time con số tổng tiền Refback của mình đã hơn $200, ghét mấy ng suy nghĩ thiểu cực chỉ thấy cái thiệt trước mắt nên mình bỏ cái vụ hùng Upgrade lâu rồi, kết quả bây h đa số nhận Refback 50% đc 0.x$ thôi :).

Nếu bạn là ng thông minh, mình ví dụ cái này xem bạn hiểu đc điều j ko:
1 Site BuxHost, mình nhận đc payment 1$, nhưng bị trừ fee của PayPal 0.34$ (hơn 30%), mình chỉ nhận đc còn lại 0.64$, nhưng khi Refback cho member, mình check thấy mình nhận đc member đó là 0.1$, mình chỉ trừ 10% fee, Mình Refback 50% của 0.09, tính kỹ ra member nếu nhận 50% là 0.09$ gần như = 80% Refback :)

Last edited by a moderator:
Xin lỗi cả nhà, nhưng mình không tin UANDME lại quỵt tiền. Có mấy đồng thui mà, không đáng để có report thế này nếu không có lý do chính đáng. Mới đầu năm đầu tháng, cũng mong mọi người nghĩ laị, không cãi vã, không sỉ nhục nhau.Mong mọi người bình tĩnh .

Bỏ mạng luôn ah ! Thích kiếm nhật hay Hàn TQ ! Tớ cung cấp số lượng lớn ! Tiền vào bank sẽ có hàng đến tận nhà ! ko tốt có thể REFUND tiền :hihi:

Người quen mới mấy bữa trước mua LR của mình, chẳng lẻ giờ chuẩn bị bán kiếm, hàn hay mã tấu sao ta ? :binhsua75:

Xin lỗi cả nhà, nhưng mình không tin UANDME lại quỵt tiền. Có mấy đồng thui mà, không đáng để có report thế này nếu không có lý do chính đáng. Mới đầu năm đầu tháng, cũng mong mọi người nghĩ laị, không cãi vã, không sỉ nhục nhau.Mong mọi người bình tĩnh .

Bạn nên đọc lại từ đầu ---> Xem có phải UANDME quịt tiền ko ?? Log chat đã rõ ràng

Cảm ơn chị, nếu mọi ng đọc kỹ cái log của thớt ở #1 sẽ hiểu lý do tại sao ở cuối log em nói câu: "Vậy thôi bạn report đi :)"

Trong log chat em đã nói quy ra ngày sử dụng rồi em thanh toán, thớt cũng đồng ý cách giải quyết đó, nhưng nghĩ sao thớt bảo 3 ngày là 1$, trong khi đó VPS Plan đó giá có 5$/1 tháng, em thấy ko hợp lý nên ko giải quyết thôi.

Còn kiện thì em hầu.
Còn là con gái em sẽ nhường nhịn.

:)

hellboy211, 060708, anhbro, anhvinh2507, BinBinQN, click, conheoquay, dosukino, dragonmachine, exchangeBTC, gptviet, HardLive, huanst, huyyoung, ineedyou, Itavina, KhanhDuy97Pro, kimlong88, lieuhoacuong, linhdungvn, link88, lucklack, makeno, namtuoc, ncxn, Netktvn, nguoidemsao123, nguy3ntrungkien, nhat4291, nickcubibanroi, poiuyt, PowerTalent, SKRN, socolar2010, SVHUA, tanthuy8x, thanhdien113, thanhtung1707, timquennet, trantuankt, tunganh91, tunvit, UANDME, xoxoxo, zerosonic

gì mà hot vậy nè.

Người quen mới mấy bữa trước mua LR của mình, chẳng lẻ giờ chuẩn bị bán kiếm, hàn hay mã tấu sao ta ? :binhsua75:

Chỉ là chướng tai gai mắt thôi ! Thằng nào thích thì cứ pm ! Km cho cây kiếm nhật,nếu hàng ko tốt sẽ ReFund Tiền . Không ăn quỵt đâu =))

Cảm ơn chị, nếu mọi ng đọc kỹ cái log của thớt ở #1 sẽ hiểu lý do tại sao ở cuối log em nói câu: "Vậy thôi bạn report đi :)"

Trong log chat em đã nói quy ra ngày sử dụng rồi em thanh toán, thớt cũng đồng ý cách giải quyết đó, nhưng nghĩ sao thớt bảo 3 ngày là 1$, trong khi đó VPS Plan giá có 5$/1 tháng, em thấy ko hợp lý nên ko giải quyết thôi.

Còn kiện thì em hầu.
Còn là con gái em sẽ nhường nhịn.

:)
Trong log chat rõ ràng bạn có ý bùng tiền . Sau khi mình bảo report lần một . Bạn mới sợ quá mới nói mình sẽ trả tiền . Bạn dùng 1 tháng tính là 5$ sau bạn dùng 3 ngày thì chẳng tính thành plan ngày . Tôi nói sai hay đúng mọi người tự hiểu

Mong admin và mod xem xét v v banned nick UANDME
Nếu trường hợp mình ko phải con gái thì tức là bạn định ăn quỵt phải ko ? Ko có chuyện đó đâu bạn à
Ban sống thế nào gặp quả đó , bằng chứng topic mình lập ra thì bao nhiều người phàn nàn về bạn :)
Đời có nhân có quả bạn ạ

Trong log chat rõ ràng bạn có ý bùng tiền . Sau khi mình bảo report lần một . Bạn mới sợ quá mới nói mình sẽ trả tiền . Bạn dùng 1 tháng tính là 5$ sau bạn dùng 3 ngày thì chẳng tính thành plan ngày . Tôi nói sai hay đúng mọi người tự hiểu

Mong admin và mod xem xét v v banned nick UANDME
Nếu trường hợp mình ko phải con gái thì tức là bạn định ăn quỵt phải ko ? Ko có chuyện đó đâu bạn à
Ban sống thế nào gặp quả đó , bằng chứng topic mình lập ra thì bao nhiều người phàn nàn về bạn :)
Đời có nhân có quả bạn ạ

Trong log chat tôi chỉ nói ngắn gọn là VPS lag quá, chứ tôi ko có nói nhiều hơn, chưa gì hết bạn tự quyết định nói thu lại VPS, bạn nên suy nghĩ trước khi nói ok?

Khi bạn tự nhiên đòi tắt VPS, tôi vẫn lịch sự sr bạn, nhưng bạn bảo mình SCAM rồi hăm dọa là sao?

Thấy chưa gì bạn đã quyết định thu VPS tôi cũng chiều bạn luôn và tôi cũng quyết định ko buy nữa, tôi cũng ko để bụng việc bạn vừa hăm dọa tôi, tôi đưa ra cách giải quyết là sẽ thanh toán tiền theo số ngày sử dụng.

Nhưng bạn đc voi đòi tiên, bạn đòi tôi 3 ngày 1$ với Plan 5$/1tháng là rất vô lý.

Nói cho bạn biết luôn, nếu nói trắng ra theo luật mua bán, bạn đã đồng ý sell trước nhận tiền sau tức là bạn nắm lưỡi chứ ko phải nắm cán đâu đừng có mà đòi hỏi quá đáng.

Và tôi cũng ko phải là thánh đc 100% toàn bộ người ở Forum đều yêu mến.

Xin lỗi bạn, nhưng mình tin UANDME muốn quỵt tiền. Có mấy đồng thui mà, có đáng để report thế này không?
Có lý do chính đáng là VPS lag??????
Khi mua, him có nói dùng thử ko? có nói nếu lag thì trả lại ko?

Kết thúc ở đây:

+ Chủ thớt: 1 là mai nhận 5 LR, nếu còn ăn nói cái kiểu bảo tôi bố thí thì khỏi nhận 1 xu!
Ai muốn bố thí không nào?
Có mấy con cún đang vẫy đuôi để chờ chú bố thí đó, đừng có nói những lời lố bịch, lạc đề như thế.

Bạn nên đọc lại từ đầu ---> Xem có phải UANDME quịt tiền ko ?? Log chat đã rõ ràng
Chị cứ yên tâm, thiết nghĩ chị là con gái nên anh shin sẽ giải quyết sơm thôi mà ;))
P.S: Lão UANDME này nổi như cồn bên PTC mà sao làm ăn kì cục vậy nhỉ? Ko đọc topic này của chị đây thì mình cũng cứ nghĩ là bác đây uy tín. :binhsua28: lầm to rồi

Trong log chat tôi chỉ nói ngắn gọn là VPS lag quá, chứ tôi ko có nói nhiều hơn, chưa gì hết bạn tự quyết định nói thu lại VPS, bạn nên suy nghĩ trước khi nói ok?

Khi bạn tự nhiên đòi tắt VPS, tôi vẫn lịch sự sr bạn, nhưng bạn bảo mình SCAM rồi hăm dọa là sao?

Sao bạn ko nói là dùng thử nếu nói từ đầu thì đâu có dụ chủ top report bạn :(

Xin lỗi bạn, nhưng mình tin UANDME muốn quỵt tiền. Có mấy đồng thui mà, có đáng để report thế này không?
Có lý do chính đáng là VPS lag??????
Khi mua, him có nói dùng thử ko? có nói nếu lag thì trả lại ko?

Ai muốn bố thí không nào?
Có mấy con cún đang vẫy đuôi để chờ chú bố thí đó, đừng có nói những lời lố bịch, lạc đề như thế.
Bán hàng thì phải xài được. Lag thì cũng mức độ vừa phải để còn chấp nhận được. Các bạn chấp nhứt nhau từng chữ thế này thì chuyện này còn khuya mới giải quyết xong.

Sao bạn ko nói là dùng thử nếu nói từ đầu thì đâu có dụ chủ top report bạn :(

10:11:34 PM live.google11 ( Mình nợ 5$ VPS ): chậm nhất là bao giờ cậu gửi tớ

10:11:46 PM suonggiophudoitraibh: 2 hay 3 ngày nữa site pay cho mình rồi

10:11:53 PM suonggiophudoitraibh: nhanh nhất là mai

10:11:56 PM live.google11 ( Mình nợ 5$ VPS ): ko

10:12:00 PM live.google11 ( Mình nợ 5$ VPS ): chậm nhất đi

10:12:07 PM live.google11 ( Mình nợ 5$ VPS ): là ngày kia nhé

10:12:13 PM suonggiophudoitraibh: okie

10:12:30 PM live.google11 ( Mình nợ 5$ VPS ): đợi mình creat vps

10:12:49 PM suonggiophudoitraibh: Mình mở hàng nên creat con xịn vào nha

IM Dec 30, 2012 10:14:48 PM

10:12:54 PM suonggiophudoitraibh: Xài ok mình pr cho bạn

10:13:11 PM live.google11 ( Mình nợ 5$ VPS ): Bạn yên tâm , hàng của mình con nào cũng vậy

10:14:48 PM suonggiophudoitraibh: ok ok

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,076
Latest member
thanh1122005

Most viewed of week

Most discussed of week