UANDME Mua VPS xong ko trả tiền còn thách thức report

Status
Not open for further replies.
Nè bạn nc cho đàng hoàng lại nha.
nói người khác mà ko biết xem lại mình :m021:
"dm" thì cũng "dm" đầu tiên
dùng hàng ng ta chán chê xong tới tính tiền thì ko trả
tới lúc bị report thì mới vào
hài hước thật :m021:

Vote làm gì đới ! Cho cái proof bán mẹ cho nhanh rồi close topic ! Chém đã đời ! thôi anh đi đây ! Mấy em ở lại chém tiếp nhé ! Đầu năm đầu tháng mà AE xum tụ vậy là vui rồi ! Chém tiếp đi ! Anh like từng người :))

Kém chất lượng thì xem lại cái máy vs cái mạng nhà mày ấy. Tiền ít mà đòi hít l` thơm. Đã mua plan ít tiền còn đòi dùng cho mạnh. Nguy hiểm bẩm sinh hay do tập luyện ở đâu vậy? :|

Tao dùng ở nhà cũng lag, ra quán internet dùng cũng lag, mà đường truyền ở tiệm internet máy cấu hình khủng thì mày hiểu ntn rồi chứ?

Tao đâu phải mới lần đầu sử dụng VPS?

Mà mày là thằng nào vậy ;))

Kém chất lượng thì xem lại cái máy vs cái mạng nhà mày ấy. Tiền ít mà đòi hít l` thơm. Đã mua plan ít tiền còn đòi dùng cho mạnh. Nguy hiểm bẩm sinh hay do tập luyện ở đâu vậy? :|
Em nghĩ nó ngu bẩm sinh bác à :binhsua24:

nói người khác mà ko biết xem lại mình :m021:
"dm" thì cũng "dm" đầu tiên
dùng hàng ng ta chán chê xong tới tính tiền thì ko trả
tới lúc bị report thì mới vào
hài hước thật :m021:

"Nè bạn nc cho đàng hoàng lại nha."

Tôi chỉ "dm" mấy thằng ăn hôi thôi nha, còn thớt tôi nc rất đàng hoàng, check lại log đi nha, đừng để tôi "dm" bạn.

Vote làm gì đới ! Cho cái proof bán mẹ cho nhanh rồi close topic ! Chém đã đời ! thôi anh đi đây ! Mấy em ở lại chém tiếp nhé ! Đầu năm đầu tháng mà AE xum tụ vậy là vui rồi ! Chém tiếp đi ! Anh like từng người :))
Bác cứ vui tính, Chắc nó chỉ bằng 1/10000xxxx nhiều lần với bác nếu so về uy tín. Khen tí đừng tự sướng nhé :binhsua25:

Kết thúc ở đây:

+ Chủ thớt: 1 là mai nhận 5 LR, nếu còn ăn nói cái kiểu bảo tôi bố thí thì khỏi nhận 1 xu!
+ Ref: Khỏi lằng nhằng, cứ đi tuyển Ref sẽ hiểu cảm giác thế nào!
+ Người sell PP: Thuận mua vừa bán, gd thất bại thì thôi, còn để bụng thì khi đau bụng đi WC giùm cái cho thoáng!
+ Những ng ăn hôi còn lại: Bấm nút hết giùm cái, cho xin 2 chữ bình yên!
+ Những bạn đàng hoàng khác: Thanks đã quan tâm đến Topic!

Hết!
Chào thân ái, happy new year 2013! :)

Last edited by a moderator:
Bác cứ vui tính, Chắc nó chỉ bằng 1/10000xxxx nhiều lần với bác nếu so về uy tín. Khen tí đừng tự sướng nhé :binhsua25:

Tất nhiên ! Anh uy tín và Giao Dịch đều đóng bảo hiểm ;)) ! Mấy đứa cứ yên tâm ! Mà bữa sau đề nghị ai tuyển ref hay có phát sinh giao dịch là đóng bảo hiểm cho admin cả ! Làm vậy mới an toàn ! Còn mấy cái nick clone rồi spam lên pro thì thiếu quái chi =)) ! " uy tín " tự phong :">

Kết thúc ở đây:

+ Chủ thớt: 1 là mai nhận 5 LR, còn ăn nói cái kiểu bảo tôi bố thí thì khỏi nhận 1 xu!
+ Người sell PP: Thuận mua vừa bán, gd thất bại thì thôi, còn để bụng thì khi đau bụng đi WC giùm cái cho thoáng!

Hết!
Chào thân ái và quyết thắng! :)
1 tiếng nữa ko trả tiền thớt ăn ban kìa ku. thua rồi chuồn nhanh thế

Kết thúc ở đây:

+ Chủ thớt: 1 là mai nhận 5 LR, nếu còn ăn nói cái kiểu bảo tôi bố thí thì khỏi nhận 1 xu!

Hết!

Cái dm Upgade để chiến chứ Upgrade để chơi àh, chỗ làm việc kiếm tiền chứ có phải khu vui chơi đâu, thử upgrade site PTC rồi ko chiến xem nó có trả tiền vốn lại ko.

Nghỉ ko báo, 1 thời gian sau quay lại đòi tiền là sao, cái chợ àh?

Cái dm mày đợi có vài phút để tao check email mà mày còn ko muốn, ng ta buy PP còn hold 24h kìa, muốn đàn ông tao đàn ông cho mày xem.

Bố thí cái dm nhà mày, Hội có Rules của hội chứ ko phải cái chợ, ví dụ 1 site PTC nó thích thì nó đổi Rules member Upgrade mới pay thì sao, mày cũng bố thí cho Admin àh, rồi có site năm mới tự nhiên nó lì xì mày 3-5$ thì sao, nó bố thí mày àh?

Cái dm mày đã xem qua danh sách member của tao chưa, tao Refback tổng cộng bao nhiêu $ trước h rồi mà mày bảo tao ăn quịt?

Cái dm mày tao mở Topic thu mua PP, tao ghi rõ ở Topic là 1 là nhận PP trước 2 là trung gian, tức là tao ko send VND trước, mày có nhu cầu và PM tao thì đừng lấy cái tiền bảo hiểm j đó của mày để kêu tao send VND trước, còn tao bước vào Topic của mày thì sẽ khác, ok?

Thuận mua vừa bán, gd thất bại thì thôi, mày ức chế cái j ở chuyện đó mà giờ mày ăn hôi?

- - - Updated - - -

Anh ko rảnh để nhớ đâu em vì anh cày bừa MMO rất mệt, sau 2 tuần tất nhiên anh có thể sẽ quên 2 tuần trước anh chat j với em và hứa j với em, còn Rules thì là vậy thì bất cứ ai vào trường hợp đó anh đều nói như vậy, nếu em sống khôn khéo thì anh đã hỗ trợ em, còn Hội anh vẫn còn tồn tại tức là anh chưa làm việc một cách tầm bậy bao h ok?

Vote ban cái thằng bẩn tính này đi. Trước nó đòi ex PP sang PZ đồng giá mới ghê chứ, nó viện cớ PZ mình chưa veri để ép giá. Lúc đó mình cũng ngu nên đồng ý ex với nó. Rate lúc đó PZ 17,5 nhé

Vote ban cái thằng bẩn tính này đi. Trước nó đòi ex PP sang PZ đồng giá mới ghê chứ, nó viện cớ PZ mình chưa veri để ép giá. Lúc đó mình cũng ngu nên đồng ý ex với nó. Rate lúc đó PZ 17,5 nhé

Vậy h mày đã khôn ra chưa? Nào khôn ra rùi nhớ cảm ơn tao 1 tiếng nha vì năm xưa mày exchange có vài $ lẻ thôi để giờ có đc kinh nghiệm đó :)

Có ng phải chịu thiệt hại mấy trăm, mấy k $ để buy kinh nghiệm đó :)

Last edited by a moderator:
Kết thúc ở đây:

Hết!

Kết thúc ở đây:

Hết!

xài 3 ngày rồi mới report lag ah =)), sớm thế!!!
còn cái hội PTC thì rule khó chịu vãi củ lạc =))
cũng nhờ bác này mà mình xa rời dc PTC
ko thì...
đối với ng đã đóng bảo hiểm rồi thì phải send tiền trc chứ
nếu ko chẳng khác gì mượn đỡ vps vài ngay =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,010
173,076
Latest member
thanh1122005

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week