UANDME Mua VPS xong ko trả tiền còn thách thức report

Status
Not open for further replies.
Cần anh phải chỉ em khôn khéo ntn àh? Khôn khéo để lấy lại 1.5$ thôi thì theo anh nghĩ chỉ cần nói chuyện khôn khéo 1 chút là đc thôi, vì anh đã từng Refund rất nhiều ng chứ ko phải anh ko bao h Refund.
Ở đây nc khôn khéo sao anh.?????????????????????
Sau khi nghĩ làm thôg báo liền . Đã hứa sau 2 ngày trả . Nhưng sau 2 ngày có trả k .. BUZZ YM thì nói 1 câu nghĩ thì hết . . Khôn khéo nói chuyện zì nữa ............................................
Cuối cùng phán Rules : Nghĩ thì mất

Ở đây nc khôn khéo sao anh.?????????????????????
Sau khi nghĩ làm thôg báo liền . Đã hứa sau 2 ngày trả . Nhưng sau 2 ngày có trả k .. BUZZ YM thì nói 1 câu nghĩ thì hết . . Khôn khéo nói chuyện zì nữa ............................................
Cuối cùng phán Rules : Nghĩ thì mất

Nè, anh hẹn em 2 ngày nhưng 2 tuần sau em PM đòi tiền là sao, Hội anh là cái chợ và anh là cái ngân hàng em muốn j đc đó ah?, dừng ở đây đc chưa?

Ngứa mồn:
@KhanhDuy97Pro: Có vài $ lẻ chấp làm ếu gì cho mệt, thời gian chú em đi spam lo mà cày $ hoặc học bài đi :| Việc gì phải xoắn :| 97 à? Lo học chứ đừng dính vô mấy cái này :( Lấy anh làm gương nè :(

Bố thí cái dm nhà mày, Hội có Rules của hội chứ ko phải cái chợ, ví dụ 1 site PTC nó thích thì nó đổi Rules member Upgrade mới pay thì sao, mày cũng bố thí cho Admin àh, rồi có site năm mới tự nhiên nó lì xì mày 3-5$ thì sao, nó bố thí mày àh?
Cái dm nhà mày. Lúc mới lập topic tuyển ref mày có cái rule loằn đó đâu, đến lúc được Refback mày dở trò. Còn mày như thế nào thì anh em trong này biết rồi, tao bố thí cho mày đấy
Còn chuyện chủ thớt là gái hay trai, nếu là trai mày định cho ăn cam hả, nge vãi loằn

Nè, anh hẹn em 2 ngày nhưng 2 tuần sau em PM đòi tiền là sao, Hội anh là cái chợ và anh là cái ngân hàng em muốn j đc đó ah?, dừng ở đây đc chưa?
Anh bik trong thời gian đó là e bị mất ACC YAHOO k...... MẤT ACC ZEEK + JSS k....... Mà làm gì có 2 tuần ....... Sau 1 tuần hỏi lại ..... Hẹn nói là tầm 2 ngày nữa a có tiền . Có zi ll với e sau ........... Ôi haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Nợ tiền .. Tuần đầu quên đòi . Tuần sau đòi đc k....................???????????????

- - - Updated - - -

Ngứa mồn:
@KhanhDuy97Pro: Có vài $ lẻ chấp làm ếu gì cho mệt, thời gian chú em đi spam lo mà cày $ hoặc học bài đi :| Việc gì phải xoắn :| 97 à? Lo học chứ đừng dính vô mấy cái này :( Lấy anh làm gương nè :(
Hum nay đc nghĩ ........... Nhưng chả có zì cả . K phải vì 1.5$ đâu. mà cái công bằng của tình người .............

Cái dm nhà mày. Lúc mới lập topic tuyển ref mày có cái rule loằn đó đâu, đến lúc được Refback mày dở trò. Còn mày như thế nào thì anh em trong này biết rồi, tao bố thí cho mày đấy
Còn chuyện chủ thớt là gái hay trai, nếu là trai mày định cho ăn cam hả, nge vãi loằn

Nếu là con trai tao sẽ giải quyết khác, và cũng ko liên quan gì đến mày, tao Refback cho biết bao nhiêu ng từ trước h rồi có mày là ko đc Refback thôi, chia buồn nha, bố thí dm mày.

Hình như lạc đề tài từ VPS sang TỰ GIẢI QUYẾT ÂN OÁN rùi. Chán

Ra ngoài chém nhau đê =)) ! Nói chuyện gì nói qua nói lại mãi thế !

- - - Updated - - -

Hình như lạc đề tài từ VPS sang TỰ GIẢI QUYẾT ÂN OÁN rùi. Chán

Ra ngoài chém nhau đê =)) ! Nói chuyện gì nói qua nói lại mãi thế !

KhanhDuy97Pro sao có 1.5$ mà chú nói lắm thế 100% chú ko lấy đc đâu. Thích thì pm inbox a dạy cho cách cheat PTC đừng vào đây nữa nghe mấy thằng chửi nhau nhức đầu lắm :D

Anh bik trong thời gian đó là e bị mất ACC YAHOO k...... MẤT ACC ZEEK + JSS k....... Mà làm gì có 2 tuần ....... Sau 1 tuần hỏi lại ..... Hẹn nói là tầm 2 ngày nữa a có tiền . Có zi ll với e sau ........... Ôi haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzz
Nợ tiền .. Tuần đầu quên đòi . Tuần sau đòi đc k....................???????????????

- - - Updated - - -

Hum nay đc nghĩ ........... Nhưng chả có zì cả . K phải vì 1.5$ đâu. mà cái công bằng của tình người .............

Đệch, con nít vừa thôi em à :|
Ở thế giới ảo này mà đòi công bằng tình người =))
Kể cả thế giới thật cũng ếu có 4 chữ đó đâu. Bỏ đi. Đừng để bị nói trẻ trâu.

- - - Updated - - -

Sao em nhây vậy, em Upgrade tức là em đầu tư, em phải cố gắng chiến sau khi đã đầu tư hay em có sự cố j thì em phải càng cố gắng hơn khi ng ta quyết định Refund em chứ, anh đã hẹn em 2 ngày rồi, em thích thì 2 tuần sau PM đòi tiền, em tưởng em là ai muốn j đc đó sao?

Tình người liên quan gì ở đây, do bản thân em ko muốn lấy số tiền đó, nếu em thật sự muốn thì 2 ngày sau khi anh hẹn em đã PM hỏi rồi chứ ko phải 2 tuần, còn em thích thì 2 tuần sau PM thì ko phải là cái chợ đâu, em ko bík cách nc thì em khỏi đc refund đi.

Em càng lằng nhằng càng mất time thôi. Stop here ok?

Last edited by a moderator:
Nói chung chủ thớt là con gái là dc rồi, đọc tới đây thấy chửi lộn ko, kiếm chủ thớt nc chơi :binhsua20:

KhanhDuy97Pro sao có 1.5$ mà chú nói lắm thế 100% chú ko lấy đc đâu. Thích thì pm inbox a dạy cho cách cheat PTC đừng vào đây nữa nghe mấy thằng chửi nhau nhức đầu lắm :D

Để cho mấy đứa nó xả xì trết chứ ! Lâu lâu đầu năm đầu tháng mà,AE gặp nhau tâm tình :">

Đệch, con nít vừa thôi em à :|
Ở thế giới ảo này mà đòi công bằng tình người =))
Kể cả thế giới thật cũng ếu có 4 chữ đó đâu. Bỏ đi. Đừng để bị nói trẻ trâu.

Cùng lắm là BANNED acc thôi................

Nếu là con trai tao sẽ giải quyết khác, và cũng ko liên quan gì đến mày, tao Refback cho biết bao nhiêu ng từ trước h rồi có mày là ko đc Refback thôi, chia buồn nha, bố thí dm mày.
Lỗ bản chất do.g rồi
Vote cho ban forever

Sao em nhây vậy, em Upgrade tức là em đầu tư, em phải cố gắng chiến sau khi đã đầu tư hay em có sự cố j thì em phải càng cố gắng hơn khi ng ta quyết định Refund em chứ, anh đã hẹn em 2 ngày rồi, em thích thì 2 tuần sau PM đòi tiền, em tưởng em là ai muốn j đc đó sao?

Tình người liên quan gì ở đây, do bản thân em ko muốn lấy số tiền đó, nếu em thật sự muốn thì 2 ngày sau khi anh hẹn em đã PM hỏi rồi chứ ko phải 2 tuần, còn em thích thì 2 tuần sau PM thì ko phải là cái chợ đâu, em ko bík cách nc thì em khỏi đc refund đi.

Em càng lằng nhằng càng mất time thôi. Stop here ok?
Cứ đùa .........1 tuần chứ k phải 2 tuần nhé anh trai.............. Thua rồi thì a đừng nói nữa .......... Chợ thì chợ.... Hố Hố .....Chả phải vì 1.5$ đâu ... Chả nhẽ mượn mà hẹn trả zo bị mất Yahoo acc nên nói thế à .................???????????????????????? . Cứ coi bài viết hoài bị SCAM đi sẽ rỏ .................

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,930
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week