U19 Việt Nam quá hay

demonking84

Junior
Reactions
8
MR
0.000
Điểm 10 cho U19 Việt Nam

GhinLop

Senior
Reactions
356
MR
0.000
chẳng biết đã bao lâu rồi mình mới có lại cảm giác hưng phấn và vui mừng tụt độ với đội tuyển việt nam thế này.
Mình ko đam mê bóng đá, chẳng mấy khi coi, và hiếm khi nhớ được tên bất kỳ cầu thủ nào (trừ khi họ quá nổ bật) Thế mà 3 trận liên tiếp (Au, Ja, Mya) phải nói là quá tuyệt. Và Công Phương thật sự là quá đỉnh. Hôm nay, và những hôm trước trong 3 trận vừa rồi thật sự chẳng có 1 pha xử lý nào hoặc 1 cú sút nào mà mình ko thấy là đẹp của đẹp dc :D
U19 Việt Nam Very Good

Đây chỉ là tâm CHÂU Á ! đến bao giờ cho bằng bọn CHÂU ÂU
bạn đừng so sánh quá khập khiễng như vậy , việt nam đâu phải là đội bóng siêu nhân mà 1 lúc = châu âu được bạn , bạn nên nhớ thời tiết , khí hậu ,mội trường và thể lực của người châu âu và châu á khác nhau và nền đào tạo bóng đá nghiên cứu = khoa học hơn hẵn việt nam mình mấy chục năm , việt nam tiến bộ mỗi ngày như vậy là mừng lắm rồi :)

bạn đừng so sánh quá khập khiễng như vậy , việt nam đâu phải là đội bóng siêu nhân mà 1 lúc = châu âu được bạn , bạn nên nhớ thời tiết , khí hậu ,mội trường và thể lực của người châu âu và châu á khác nhau và nền đào tạo bóng đá nghiên cứu = khoa học hơn hẵn việt nam mình mấy chục năm , việt nam tiến bộ mỗi ngày như vậy là mừng lắm rồi :)
Bạn đọc ký đi nhé ! " đến bao giờ " cho bằng bọn CHÂU ÂU ! chứ mình không mang từ SO SÁNH ra nhé !

ncxn

Hero
Reactions
2,244
MR
0.000
Pha bóng của Phan văn Long tối nay rất đẹp nhỉ.
nếu tên này có cảm giác bóng tốt thì sẽ là một chân sút tốt trong tương lai đây

Reactions
218
MR
0.041
Rất hi vọng sau những trận thắng trước các tên tuổi trong châu á thế này. 4 đến 5 năm nữa chúng ta sẽ có 1 suất dự world cup đại diện khu vực châu á.

thethaipro

Banned
Reactions
288
MR
0.001
Xem mà suýt rớt tim , mấy phút đầu thằng AUNG THU được 2 quả trời cho mà sút ra cmn ngoài :)

LIMOUSINE

Junior
Reactions
85
MR
0.000
Lúc nãy em vẫy bóng bằng má ngoài chân phải đẹp ko các bác? Em học tập Di Maria hoài mới đc đấy. Đá trận này mệt thật, đá xong còn phải trả lời phỏng vấn mấy ông nhà báo nữa chứ.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,920
176,399
Latest member
girisingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week