Help Tuyển ref SeoSprint bonus ngay 0.1LR-hàng tuần Bonus thêm 0.2LR

namvuonggia

Senior
Reactions
323
MR
0.000
Cảnh báo:Topic chỉ giành cho newbie,chưa có nick hoặc ai muốn tạo nick phụ để làm thêm.Bro nào ghe ngang qua xin đừng chém,có chém thì chém chết luôn chứ đừng để bị thương.
Có lẽ ko cần phải nói nhiều về SEOsprint nữa anh em nhỉ,mình chỉ muốn nói đến lợi ích khi làm ref của mình thôi
Code:
[COLOR=#ff0000]1-Khi reg nick và active bằng sms xong,thực hiện 100 hành động(đọc thư,làm nhiệm vụ.....) để lại ID và số LR,mình sẽ Bonus ngay 0.1LR
2-Bonus 0.2LR hàng tuần cho anh em nào có số hành động nhiều nhất của mỗi tuần(tổng kết vào ngày thứ 7)
3-Thường xuyên share list job mới nhất cho ref(cái này quan trọng nè)
4-Hỗ trợ job tăng danh tiếng cho anh em nào bị âm(nếu cần mình sẽ tự tạo job cho anh em làm để tăng điểm danh tiếng)
5-Hỗ trợ tận tình cho anh em newbie
[/COLOR]
Rất mong nhận được sự hỗ trợ tối đa của anh em,CLICK VÀO ĐÂY để đăng ký

YM : tip4youvnn (ko buzz nhe!Pm đầu tiên là "REF SEOSPRINT" để mình add)

Attachments

158.8 KB · Views: 72
Last edited by a moderator:
Chúc bác đắt khách nhé :m003:

Tình hình là nó banned hoài àh mình đã bị 2 id :(
thớt có kinh nghiệm hk :binhsua32:
Bạn chỉ cần xài 1 acc=1 IP=1 LR=1 số phone active thì ko bao giờ bị banned đâu.Nhưng nhớ là trước khi login vào acc thì phải thay đổi IP cũ và dùng CCleaner delete cookie đi nhé!
Mình chơi 5 acc trên 1 máy cả 2-3 tháng nay mà có vấn đề gì đâu

List job IP Việt há bạn?

Bạn chỉ cần xài 1 acc=1 IP=1 LR=1 số phone active thì ko bao giờ bị banned đâu.Nhưng nhớ là trước khi login vào acc thì phải thay đổi IP cũ và dùng CCleaner delete cookie đi nhé!
Mình chơi 5 acc trên 1 máy cả 2-3 tháng nay mà có vấn đề gì đâu

Ặc, đào mộ à? làm mình hố =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom