Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

1 cái thì kêu dùng proxy, dùng HMA mở tool vào phần check IP & User Agent kiểm tra đàng hoàng nếu hiện proxy là fake lại mà sao nó vẫn bảo dùng proxy được nhỉ ? :binhsua18:

Cái này là do mấy thằng chủ job khó tính, dùng HMA nó cũng phát hiện đc thôi :binhsua21:

những job nó keu link công cụ tim kiếm thi đừng add vao list job nhe natsu vi auto ko hộ trợ phan link cong cụ tim kiem nên bao cao thieu may thang tây nó từ chối, - danh tieng la do day minh da phat hiện ra có tầm gan chục job

Mình chưa nhận dc list 203 bạn ơi, bạn gửi dùm mình nhé .
[email protected]

Cậu này sao bữa trước báo mail khác, giờ lại để mail khác, mình đã send qua mail kia lâu rồi mà cậu không check đấy

- - - Updated - - -

up chờ list chiến nào :-<
[email protected]

Còn bạn này chưa active acc nhé

- - - Updated - - -

Đang chuẩn bị send list 3.6 200 job (đã xóa 1 ít job không phù hợp với Ver mới và thêm 1 ít vào)

Cậu này sao bữa trước báo mail khác, giờ lại để mail khác, mình đã send qua mail kia lâu rồi mà cậu không check đấy

- - - Updated - - -

Còn bạn này chưa active acc nhé

- - - Updated - - -

Đang chuẩn bị send list 3.6 200 job (đã xóa 1 ít job không phù hợp với Ver mới và thêm 1 ít vào)

active rồi nhé thớt check lại xem nha

@@ bị từ chối 5 nhiệm vụ.
1 nhiệm vụ trong mô tả job không cấm Mỹ vậy mà nó đưa lý do không chấp nhận Mỹ cấm luôn. :binhsua35:
1 nhiệm vụ cấm với lý do cerf, chẳng hiểu là gì luôn. :binhsua33:
1 nhiệm vụ cấm với lý do dùng Auto Job :binhsua72:

1 nhiệm vụ kêu click sai, trong khi chỉ là click GA thì sai vào đâu:binhsua12:

1 cái thì kêu dùng proxy, dùng HMA mở tool vào phần check IP & User Agent kiểm tra đàng hoàng nếu hiện proxy là fake lại mà sao nó vẫn bảo dùng proxy được nhỉ ? :binhsua18:

Có làm job này không?

http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=226923&cnt=ab17baffc06dda8e2ee61cf47da45439

active rồi nhé thớt check lại xem nha

Vừa check lại rồi, vẫn chưa active, cậu đã điền đầy đủ thông tin chưa?

- - - Updated - - -

Các bạn chú ý đã đưa mail nào lần đầu cho mình thì lần sau mình chỉ gửi vào mail đó thôi, đưng có đổi mail

Vừa check lại rồi, vẫn chưa active, cậu đã điền đầy đủ thông tin chưa?

ec chưa chi active phone ok gui đi minh login làm rồi điền nhé

Đã send mail list 200 Ver 3.6 cho các bạn, (bạn nào không làm việc thì mình không send nhé)

Ai chưa có thì PM lại trên topic, chú ý là đưa mail nào rồi thì đừng có đổi mail nữa

ĐAng chuẩn bị làm thêm list VIP Prom

hjxhjx, HMA đã hết hạn, có bạn nào còn 1 slot cho mình dùng chung với.
$ thì cưa đôi. ai có pm mình liền nhé. Để còn chạy job của thớt nữa.
Thanks nhiều :(

Đã send mail list 200 Ver 3.6 cho các bạn, (bạn nào không làm việc thì mình không send nhé)

Ai chưa có thì PM lại trên topic, chú ý là đưa mail nào rồi thì đừng có đổi mail nữa

Đã điền đầy đủ thớt check gửi mình list với nha :D. [email protected]

- - - Updated - - -

hjxhjx, HMA đã hết hạn, có bạn nào còn 1 slot cho mình dùng chung với.
$ thì cưa đôi. ai có pm mình liền nhé. Để còn chạy job của thớt nữa.
Thanks nhiều :(

pm minh nè mới mua hôm qua của bác vodka

Cho mình hỏi sao nick mình đã active phone mà sao rút tiền về chỉ cho rút 2 rúp thôi ?
Có 22 rúp kick vô rút thì nó cứ ghi output 2 rúp -->nhận đc ở ví 1,9 mấy rúp đó
Ai giúp mình với

Khi Nao Co List va tuyen ref tren VIP nho de minh 1 slot nhe . :binhsua07:

Cho mình hỏi sao nick mình đã active phone mà sao rút tiền về chỉ cho rút 2 rúp thôi ?
Ai giúp mình với
vào mục: "Мои личные данные" cậu xem đã điền đầy đủ thông tin chưa!

Ai giúp mình với

cần điền đầy đủ thông tin mấy cái nó có đấu ? và TK cần rút $ rồi mới rút được nha :D

cho hỏi job ko phù hợp là bị gì ấy nhỉ ? IP mình UK, rating 11 mà @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,468
172,461
Latest member
zero2hero9x
Back
Top Bottom