Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

àh bạn nè mình đã đăng ký rồi mà chưa làm ref ai hết, h muốn làm ref cho thớt thì sao đây

- - - Updated - - -

àh bạn nè mình đã đăng ký rồi mà chưa làm ref ai hết, h muốn làm ref cho thớt thì sao đây

- - - Updated - - -

Có hướng dẫn ngay #1 chỗ link ref đấy bạn à

- - - Updated - - -

Cậu gửi lại cho mình list job với bản 3.6 nhé :) . Gmail : [email protected] thanks cậu

Đã send rồi nhé....

job chưa đc làm là job gì ấy nhỉ ?

- - - Updated - - -

Giống Tôi thế, 2 ngày rồi không dám mò vào tool nè.-9 h xuống -7 rồi .
bác lo làm mấy job danh tiếng đi, danh tiếng tốt lỡ có làm sai thằng chủ job vẫn chấp nhận, danh tiếng âm thì tụi nó khó lắm @@

job chưa đc làm là job gì ấy nhỉ ?

- - - Updated - - -

bác lo làm mấy job danh tiếng đi, danh tiếng tốt lỡ có làm sai thằng chủ job vẫn chấp nhận, danh tiếng âm thì tụi nó khó lắm @@
tim khong ra job ban oi. con may job ban dua minh ko biet lam @@

chủ thớt ơi mình đăng kí ref cho bạn rồi đó
id: 1733605
email: [email protected]
gửi cho mình list jobs của tool 3.6 lun nha để mình làm liền send jobs qua mail nghe thớt (làm ơn cái list nó làm trên 30 rub --->50rub thì mới có tinh thần làm nghen)
:binhsua11:. Với cho mình xin phần mềm Fake ip US lun mak của bạn đang xài đó gởi qua mail lun. thanks thớt nhìu !!!

gửi cho mình list jobs của tool 3.6 lun nha để mình làm liền send jobs qua mail nghe thớt (làm ơn cái list nó làm trên 30 rub --->50rub thì mới có tinh thần làm nghen)
:binhsua11:. Với cho mình xin phần mềm Fake ip US lun mak của bạn đang xài đó gởi qua mail lun. thanks thớt nhìu !!!

Acc cậu chưa active, mà cậu có biết làm SEO không? sao nói giống newbie quá vậy @@

Thuê sđt active có từ 0,3 -> 0,5LR, cậu mua hẳn sim cơ ah :binhsua07:

Tự tìm job danh tiếng add vào tool rồi chạy đi 1 ngày -2 -> -3 thì làm mỗi ngày 5 nhiệm vụ danh tiếng đi

bạn ơi thuê số điện thoại để active kiểu gì bảo tớ với. mượn chục sim mà chả sim nào đc

Hinh Nhu ban o Tren Nui moi Xuong. co tien thi bo 5$ ra mua han HMA ve xai, khong thi cua doi voi 1 ai do ) phan mem free thi lam dc 1 ngay vuc acc day.

vãi bác tây nguyên, bác làm ref mà quá cha thiên hạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,643
172,700
Latest member
dangcau

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week