Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

cho mình hỏi là danh tiếng bao nhiêu thì không bị xuống âm nữa vậy . acc mình 165 rồi chắc danh tiếng không bị trừ - nếu bị từ chối phải không nhỉ !!

Chưa có bạn ơi........... Cho mình hỏi luôn là list 203 là tool 3.5 hay 3.6 vậy bạn?

Hiện list 3.6 vẫn đang làm thêm nên chỉ có list cũ, bạn tự convenrt nhé

- - - Updated - - -

chủ thớt ơi. cho tớ xin cái yahoo để tiên cho công việc đi ! chứ qua mail khó làm việc lắm !

Yahoo 1 lúc nhiều người hỏi không tiện lắm bạn à, có gì muốn hỏi cứ post lên đây nhé

Để sáng mai mình gửi cho toàn bộ list mới 3.6 luôn nhé, tuy chỉ thêm được hơn chục job nhưng cũng tạm, list danh tiếng sẽ gửi sau

Mình đi ngủ đây, bb mn

Sao em cmt cho bro mà chả thấy bro tl gì hết vậy ta :binhsua09: Sáng mai bro send cho e list job luôn nhé, mail của e đây : [email protected] :binhsua10:

Để sáng mai mình gửi cho toàn bộ list mới 3.6 luôn nhé, tuy chỉ thêm được hơn chục job nhưng cũng tạm, list danh tiếng sẽ gửi sau

Mình đi ngủ đây, bb mn
Gui cho minh it JOB danh tieng cai NatSu . acc toan - 7,8 ko dam mo tool len chay

@@ bị từ chối 5 nhiệm vụ.
1 nhiệm vụ trong mô tả job không cấm Mỹ vậy mà nó đưa lý do không chấp nhận Mỹ cấm luôn. :binhsua35:
1 nhiệm vụ cấm với lý do cerf, chẳng hiểu là gì luôn. :binhsua33:
1 nhiệm vụ cấm với lý do dùng Auto Job :binhsua72:

1 nhiệm vụ kêu click sai, trong khi chỉ là click GA thì sai vào đâu:binhsua12:

1 cái thì kêu dùng proxy, dùng HMA mở tool vào phần check IP & User Agent kiểm tra đàng hoàng nếu hiện proxy là fake lại mà sao nó vẫn bảo dùng proxy được nhỉ ? :binhsua18:

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,669
172,720
Latest member
hero1299

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week