Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

Làm xong nhiệm vụ trên tool thì đăng nhập bằng web vào Thực hiện nhiệm vụ >>> Nếu không làm... Nếu còn nhiệm vụ trong đó thì cố gắng làm bằng tay cho hết
con nhiem vu ma minh khong lam cung bi -am danh tieng ha? ban.

Search error, load khong du ad... Những nhiệm vụ đó tool đã click làm nhưng không được nếu không làm tất nhiên bị trừ danh tiếng rồi.
1 là chạy lại tool đến khi hết những lỗi đó
2 là làm bằng tay cho hết

Ngoài ra còn 1 trường hợp là thằng chủ job nó ghét bạn nên ... :binhsua146:

Không có chuyện đó đâu cậu nhé, nhiệm vụ không làm chả sao cả. Lí do các bạn bị âm danh tiếng là do chủ job đó từ chối proxy. Mình chiến Seo mấy chục acc fake bằng HMA đủ các thể loại IP, nhưng có những thằng chủ job cứ fake IP bằng HMA là nó từ chối. cả mấy chục acc của mình đều bị từ chối luôn, những thằng chủ job như thế mình cho vào black list hết, vì có đổi acc nào đi nữa, làm lại job của nó, fake IP là nó lại từ chối thôi. Các bạn không muốn bị âm danh tiếng, mà không tự chủ động được job may chỉ có làm list job IP Việt là được

Hiện nay ver 3.6 đã có phần black list ID, các bạn khi làm Seo để ý, vào chỗ nhiệm vụ bị từ chối, xem thằng chủ job nào từ chối proxy thì cho ID nó vào black list đi. Bạn nào không tin tưởng có thể lôi list job đó ra làm tay và fake IP xem có bị từ chối ko là biết

- - - Updated - - -

Search error, load khong du ad... Những nhiệm vụ đó tool đã click làm nhưng không được nếu không làm tất nhiên bị trừ danh tiếng rồi.

Không có vụ này đâu bạn, tool chưa báo cáo nghĩa là job chưa làm, chưa làm thì làm sao bị trừ danh tiếng được, quá thời gian là job tự cancel thôi, cậu thử start cả mấy chục job rồi để đó xem có bị trừ danh tiếng không

Không có chuyện đó đâu cậu nhé, nhiệm vụ không làm chả sao cả. Lí do các bạn bị âm danh tiếng là do chủ job đó từ chối proxy. Mình chiến Seo mấy chục acc fake bằng HMA đủ các thể loại IP, nhưng có những thằng chủ job cứ fake IP bằng HMA là nó từ chối. cả mấy chục acc của mình đều bị từ chối luôn, những thằng chủ job như thế mình cho vào black list hết, vì có đổi acc nào đi nữa, làm lại job của nó, fake IP là nó lại từ chối thôi. Các bạn không muốn bị âm danh tiếng, mà không tự chủ động được job may chỉ có làm list job IP Việt là được

Hiện nay ver 3.6 đã có phần black list ID, các bạn khi làm Seo để ý, vào chỗ nhiệm vụ bị từ chối, xem thằng chủ job nào từ chối proxy thì cho ID nó vào black list đi. Bạn nào không tin tưởng có thể lôi list job đó ra làm tay và fake IP xem có bị từ chối ko là biết

- - - Updated - - -

Không có vụ này đâu bạn, tool chưa báo cáo nghĩa là job chưa làm, chưa làm thì làm sao bị trừ danh tiếng được, quá thời gian là job tự cancel thôi, cậu thử start cả mấy chục job rồi để đó xem có bị trừ danh tiếng không

Bro có thể update list mấy thằng chủ job khó tính lên đây cho ae biết đc ko ạ :D

- - - Updated - - -

Thật mà cậu. Tool chạy với những nhiệm vụ search error, load không đủ ad nếu như sau khi tool báo Đã hoàn thành mà không chạy lại tool thì chắc chắn bị trừ danh tiếng bởi vì những nhiệm vụ đó đã được tính start

Last edited by a moderator:
Thật mà cậu. Tool chạy với những nhiệm vụ search error, load không đủ ad nếu như sau khi tool báo Đã hoàn thành mà không chạy lại tool thì chắc chắn bị trừ danh tiếng bởi vì những nhiệm vụ đó đã được tính start

Tớ đảm bảo với cậu là không bị trừ danh tiếng, tớ test tool, chạy cả mấy chục job, tớ không cho nó báo cái job nào cả, vì tớ test nên không cho báo cáo, mà đến giờ danh tiếng của tớ là +21, nếu như thế thì chỉ sau 1 ngày tớ đã phải âm cả mấy chục danh tiếng rồi

Không bao giờ có chuyện không làm việc lại bị trừ danh tiếng cả

những nhiệm vụ đó đã được tính start

Nhiệm vụ có start nhưng không báo cáo thì mặc định là chưa làm, mà chưa làm thì không bị trừ danh tiếng, giờ cậu thử start một load nhiệm vụ lên xong không làm xem mai có bị trừ danh tiếng không

Last edited by a moderator:
hix. cu chay tool la 1 ngay bi -2,3 danh tieng @@. gio thi -8 roi khong dam chay nua :(
ah tien day cho minh hoi.
1.khi minh bao cao = tay co can ghi IP cua minh vao hay ko ( vi du : IP:50.97.47.183 )
2.thang chu JOb no yeu cau 10 site lien ket minh kick 11 site, vay no co chap nhan ko .
ai bit tra loi dum.
THANK

hix. cu chay tool la 1 ngay bi -2,3 danh tieng @@. gio thi -8 roi khong dam chay nua :(
1.khi minh bao cao = tay co can ghi IP cua minh vao hay ko ( vi du : IP:50.97.47.183 )
2.thang chu JOb no yeu cau 10 site lien ket minh kick 11 site, vay no co chap nhan ko .
ai bit tra loi dum.
THANK

Vấn đề là cậu chạy job của chủ job từ chối proxy, giờ cậu cứ lôi nguyên list job đó chạy tay xem có bị trừ danh tiếng không, proxy là do HMA chứ làm sao lại do tool

Với lại cậu không chủ động trong việc kiếm job, không làm job danh tiếng, nên chỉ cần làm site 1,2 job bị âm danh tiếng là các chủ job khác mặc định sẽ từ chối cậu dù cậu làm đúng hay sai

ai bit tra loi dum.
THANK

làm bằng tay hay bằng tool đều cần báo cáo IP hết nhé ! Còn click đủ hay dư đều được ko sao cả !

Thank ban nha

Minh con ga lam....hi

1 ngay no cu -2,3 danh tieng nen nan. ca ngay hom nay ko lam luon :H
-8 danh tieng, xac dinh la di mua tiep 1 cai sim mobi.... :H

Thank ban nha

Minh con ga lam....hi

Thuê sđt active có từ 0,3 -> 0,5LR, cậu mua hẳn sim cơ ah :binhsua07:

Tự tìm job danh tiếng add vào tool rồi chạy đi 1 ngày -2 -> -3 thì làm mỗi ngày 5 nhiệm vụ danh tiếng đi

Thank ban nha

Minh con ga lam....hi

cậu nên làm job danh tiếng của bác namvuonggia để tăng từ từ danh tiếng đi, làm cẩn thận, từ từ.
Job nào làm cũng nên đợi 4-5 phút sau khi click xong, nếu báo cáo liền thì có nguy cơ dễ bị từ chối lắm.

Thuê sđt active có từ 0,3 -> 0,5LR, cậu mua hẳn sim cơ ah :binhsua07:

Tự tìm job danh tiếng add vào tool rồi chạy đi 1 ngày -2 -> -3 thì làm mỗi ngày 5 nhiệm vụ danh tiếng đi
Khong biet cach tim JOB danh tieng ban oi... Newbie ban thong cam.

Hình như Seosprint hok cho kích hoạt nữa hay sao ấy, đăng ký = đầu số 0165 mà chờ mãi nó cũng chưa gửi tin nhắn về

Hình như Seosprint hok cho kích hoạt nữa hay sao ấy, đăng ký = đầu số 0165 mà chờ mãi nó cũng chưa gửi tin nhắn về

Viettel mấy ngày nay không đăng kí được. Chuyển sang các mạng khác đi cậu

Announcements

Forum statistics

Threads
420,831
172,897
Latest member
ninhpv912

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week