Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

-2 còn cứu được mà nếu ko xài cho tớ đi ^^.
y minh la 1 ngay bi am 2 danh teing . 5 ngay -10 = vuc ID
minh active 5 ngay bi -10 diem va vuc 2 ID roi

- - - Updated - - -

Đây là danh tiếng của acc test tool của mình, mỗi lần quay video mình đều lôi acc này ra quay đó, làm vớ vẩn mà danh tiếng cũng +21 luôn rồi, khi danh tiếng mình dương sẵn thì ít chủ job từ chối nhiệm vụ của mình lắm. Các bạn nên tự tìm job danh tiếng để làm đi. Mấy bác chủ ref toàn danh tiếng khủng sẵn rồi nên list job họ tạo ít có job danh tiếng, job danh tiếng các bạn nên tự tìm là tốt nhất
nhin` ma thay chay nuoc bot.............. cho minh di :U

- - - Updated - - -

TAm Biet TInh yeu :((
vmuumx

2 acc toan - 10 . nan qua'
a>

AI Lay ID nay em CHo Ne :D :binhsua06:

Sell HMA còn thời hạn đến 03.04 chỉ có 3.5 $

http://mmo4me.com/showthread.php?101838-Sell-1-HMA-con-thoi-han-den-0304

Cái lũ đáng xấu hổ làm mất mặc Dân Việt Nam quá.Làm ơn dẹp cái auto cái đi.Muốn phá chén cơm của Việt Nam mọi người chết đói hết
Dân Việt Nam tham vãi quá.Vừa thôi chủ thớt ơi.Có trang nào ra thì cấm VN trước tiên ak các bạn ko xem lại chính mình đi.Tham thì thâm.Làm tổn hại người khác nữa

Cái lũ đáng xấu hổ làm mất mặc Dân Việt Nam quá.Làm ơn dẹp cái auto cái đi.Muốn phá chén cơm của Việt Nam mọi người chết đói hết
Dân Việt Nam tham vãi quá.Vừa thôi chủ thớt ơi.Có trang nào ra thì cấm VN trước tiên ak các bạn ko xem lại chính mình đi.Tham thì thâm.Làm tổn hại người khác nữa

Hình như bạn có vấn đề về não bộ???

ban con tuyen ref khong the, neu con thi cho minh xin vai` ve nhe

sorry vi unikey bi loi, ko go tieng viet co dau' duoc

Sao ban khong Lien he voi AD ben Seo di. luc nho te gieng 14Bi ah.thang benh.:binhsua12:

:binhsua08:IQ bạn 2 số, số 0 đứng đầu kèm theo 1 dấu phẩy à

À cái thằng này là thằng cờ hó SCAM đây mà :http://mmo4me.com/showthread.php?10...rint-danh-tieng-hon-401acc10k-VND-info-day-du

Vậy mà còn lên đây rao giảng đạo đức nữa hả =))

:binhsua02:ID 1726980 đã ref lại bù cho nick bị ban. Bắt đầu từ mai làm việc trở lại

Cho mình hỏi tý : đang chạy soft thì chtrinh bị đứng -->tắt đi
H mình làm lại tiếp tục dc ko nhỉ , có bị gì ko ?(cùng list job hồi nãy đang làm)

Cho mình hỏi tý : đang chạy soft thì chtrinh bị đứng -->tắt đi
H mình làm lại tiếp tục dc ko nhỉ , có bị gì ko ?(cùng list job hồi nãy đang làm)
làm lại tiếp tục bình thường cậu đừng xóa log check Ga là được

có ai còn 1 slot HMA không, cho tớ dùng chung với.
$ chia đôi một nửa, hợp tác làm ăn lâu dài luôn, mem của hội càng tốt.
Y!m: dynasty_devil157

P/s: em nghèo, đừng cho em ăn cam :(

Cho mình hỏi. mình có 2 acc webmoney mini ... sao mình chuyển tiền thì 1 nick chuyển không cần code số điện thoại. còn nick kia phải có . mặc dù lúc đăng kí mình k hề điền sdt mà :binhsua04:

sao mà bị ban thế pé........

- - - Updated - - -

khi nào update job mới thế thớt...chỉ còn 26 27 job còn tiền thui ah

:binhsua47:Không để ý HMA bị out nên thành ra rút tiền về bằng IP VN. Vừa rút tối sáng hôm sau bị trảm tức thì không 1 lời trăn trối

- - - Updated - - -

Cho mình hỏi. mình có 2 acc webmoney mini ... sao mình chuyển tiền thì 1 nick chuyển không cần code số điện thoại. còn nick kia phải có . mặc dù lúc đăng kí mình k hề điền sdt mà :binhsua04:

Dùng LR ấy. Dạo này seo add tiền LR liên tục mình rút không thấy hết bao giờ :binhsua07:

Mấy nay bận cũng tranh thủ kiếm tí cháo ...
Mà chật vật cả tiếng vs cái tool vì bị ... dis suốt @@
Hết luôn time rãnh :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week