Referrer Tuyển mem chiến SEO Sprint = tool VN Auto Job

:binhsua24:Đẹp luôn tối qua rút tiền không để ý HMA dis văng về IP VN thản nhiên rút, sáng nay dậy xóa tài khoản

Vui vãi :binhsua23:

minh 2 acc ( 1 acc - m10 danh tieng , 1 acc - 11 dnah teing ) :binhsua45:
Cho minh hoi : cu 1 ngay no -2 điểm danh tiếng à mọi người

vào làm nhiệm vụ nào nó cũng báo Вы не можете выполнять задания
У вас плохая репутация исполнителя (Bạn không thể làm công việc
Bạn có một nghệ sĩ danh tiếng xấu)

làm thế nào để làm đc các nhiệm vụ bây giờ mọi người, và có thư 1 thằng gửi đến báo больше прокси оплачивать не буду!!! (nhiều proxy sẽ không trả tiền!)

Last edited by a moderator:
minh 2 acc ( 1 acc - m10 danh tieng , 1 acc - 11 dnah teing ) :binhsua45:
Cho minh hoi : cu 1 ngay no -2 điểm danh tiếng à mọi người

Làm sai không đúng yêu cầu bị từ chối mới bị trừ danh tiếng

nản thật. cái list 166 job còn làm đc ~40 job. giờ làm list mới thì ~10 job. còn lại toàn k phù hợp 40 job với lị hết tiền trong đó hết tiền ~150 job :binhsua16:

tình hình là mem mmo4vn chuyển qua chiến seo ngày một đông, thớt nên tuyển ref vipprom để chia ae ra chiến ! chắc đề nghị poker làm thêm mấy cái ô tô site Nga khác để chia ra chiến thôi!

đã fake sang ip USA nhưng job bị từ chối khá nhiều list job 340 bị từ chối gần 20 có pro nào biết giải đáp dùm
tks!

đã fake sang ip USA nhưng job bị từ chối khá nhiều list job 340 bị từ chối gần 20 có pro nào biết giải đáp dùm
tks!
mới chơi nên rate thấp - chưa thể làm những job đó !

tks!

Bị từ chối là do làm sai chủ job không cho làm job đó nữa. Không phù hợp là do rating

co pro nao biết xem danh tieng cua mình ở mục nào ko tim mãi chằng ra

Về vấn đề âm danh tiếng, mình có một số góp ý với bạn thế này

1. Bạn phải tích cực làm nhiệm vụ danh tiếng, ở trên diễn đàn MMO có topic mỗi ngày 2 job danh tiếng của Bác Nam Vương Gia, và trên Seo cũng có rất nhiều nhiệm vụ danh tiếng, bạn nên tích cực làm job ở đó

2. Khi danh tiếng bạn bị âm thì kể cả làm đúng, nhiều chủ job cũng không trả tiền và từ chối bạn nên đã âm lại càng bị âm, còn khi bạn có danh tiếng tốt thì nhiều chủ job cũng dễ đồng ý cho bạn hơn

3. Hầu hết các nhiệm vụ bạn bị trừ danh tiếng là do dùng proxy, khi
fake IP bạn chú ý ở trong tab check IP, ở đó có hiện lên IP của bạn, bạn xem nó có ghi là proxy ở đó ko, nếu IP của bạn là proxy thì bạn nên chuyển sang IP khác, và bạn chú ý một điều là fake IP sang US là dễ bị proxy nhất

cách nhận biết job danh tiếng như nào vậy để mình lên web tìm làm. topic của bạn namvuonggia không thấy cập nhật nữa ("_ _)

hix Banj NatSu update list thi nen cap nhap job danh tieng cho moi nguoi voi. chu kieu nay thi dc 5 hom lai phai vuc ID. 1 ngay bi. am -2 dnah tieng. minh vua vuc 2 acc.

trời ơi bữa giờ có biết cái dụ -10 là hết xài dc đâu giờ nó -8 rồi còn cưu dc ko natsu

Đây là danh tiếng của acc test tool của mình, mỗi lần quay video mình đều lôi acc này ra quay đó, làm vớ vẩn mà danh tiếng cũng +21 luôn rồi, khi danh tiếng mình dương sẵn thì ít chủ job từ chối nhiệm vụ của mình lắm. Các bạn nên tự tìm job danh tiếng để làm đi. Mấy bác chủ ref toàn danh tiếng khủng sẵn rồi nên list job họ tạo ít có job danh tiếng, job danh tiếng các bạn nên tự tìm là tốt nhất

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,043
Latest member
luck8ceo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week