tut add mail vào paypal

martinpro

Banned
Reactions
445
MR
0.000
[/COLOR]xin nhắc trước 1 mail chính add được 100 mail phụ nhé. MAx 1 lần 7 mail. add full thì remove đi add tiếp

thấy nhiều bạn cứ hỏi cái câu củ chuối là

chơi nhiều acc pay vào 1 paypal đc không

mình nghe nản quá , nếu vậy khác j tự bác nhận bác là cheater

đêm rồi , đang đói lên làm cái tut cho các bạn newbie , còn ai thương tình thì pm inbox dậy làm offers với

như đã nói. khi các bạn làm off xong đến phần cashuot thì các bạn điền mail của các bạn reg vào ( mail chưa reg paypal nhé . khi site báo pay xong hoạc chưa pay cũng đc ( nhưng chắc chán nó pay ) thì mình add mail đó vào pp chính của mình nhé. khi add xong thì tiền từ mail phụ sẽ chuyển về mail chính . 1 mail paypal chính add được 100 mail pp phụ, 1 lần add full là 7 mail. khi full 7 mail thì các bạn remove mail cũ đi rồi add tiếp, remove thì ko mất tiền nhé :D

hay thì thanks :D

còn nếu có ích thì sticky :D

Last edited by a moderator:
Mình nghĩ ý của bạn này là site nó có pay nếu chơi nhiều acc pay ra 1 paypal (trùng 1 cái tên, ví dụ Lê văn X,....) vì khi add mail phụ cách mấy thì cái tên 0 thể thay đổi đc. Có site thấy pay cùng nhiều lần cho 1 cái tên thì ban, đó là lý do mà mọi người hay hỏi. Còn việc add mail phụ vào paypal thì chắc dễ mà, chỉ việc confirm mail như lúc tạo pay pal thôi!:)

Mình nghĩ ý của bạn này là site nó có pay nếu chơi nhiều acc pay ra 1 paypal (trùng 1 cái tên, ví dụ Lê văn X,....) vì khi add mail phụ cách mấy thì cái tên 0 thể thay đổi đc. Có site thấy pay cùng nhiều lần cho 1 cái tên thì ban, đó là lý do mà mọi người hay hỏi. Còn việc add mail phụ vào paypal thì chắc dễ mà, chỉ việc confirm mail như lúc tạo pay pal thôi!:)

vậy thì bạn đợi site đó pay rồi hãy add mail đó vào pp chính . trước tớ chơi cứ 100 mail phụ là đc khoang 100-150$ mail chính :) rồi whit về bank là ok

còn có tut 1 card visa very đc nhiều pp nữa :D nếu ai thích thì mình sẽ pub :D

vậy thì bạn đợi site đó pay rồi hãy add mail đó vào pp chính . trước tớ chơi cứ 100 mail phụ là đc khoang 100-150$ mail chính :) rồi whit về bank là ok

còn có tut 1 card visa very đc nhiều pp nữa :D nếu ai thích thì mình sẽ pub :D
Tùy từng site, có cái add mail phụ sau cũng được, có những site không add mail phụ thì nó deny bạn àh. Có site nó pay rùi tính để lâu chừng 5 tới 7 ngày mới add mail vào để nó tránh chú ý, chưa kịp add thì nó đã cancel payment đòi lại tiền, mình bị thằng Quickgpt:)

Trước mình cũng để vài chục mail rùi mới add (hồi chiến rewardingways) nhưng giờ thì hết dám roài.:)

vấn đề add mail thường có thể limit lúc nào rồi ngồi đó mà khóc... PP nó cho con pot theo dõi ai hay thay đổi thông tin cá nhân thường xuyên thì nó cho ăn mít !

theo tớ biết thì add và remove nhiều mail quá trong một thời gian ngắn thì acc pp rất dễ bị limit

vấn đề add mail thường có thể limit lúc nào rồi ngồi đó mà khóc... PP nó cho con pot theo dõi ai hay thay đổi thông tin cá nhân thường xuyên thì nó cho ăn mít !

ko thay đổi thông tin gi cậu ạ. mình chỉ add mail vào thôi có đổi info j đâu
theo tớ biết thì add và remove nhiều mail quá trong một thời gian ngắn thì acc pp rất dễ bị limit

tớ add 1 lúc 100 mail ( full 7 con lại remove đi add tiếp )

và ko bị j cậu nhé :)

Nhớ là mỗi lần log vào PP thì clear cái flashcookie đi nhé , bọn PP nó có cài flashcookie theo dõi đó , nhiều người không để ý cái này nên rất dễ bị Limit :D

Nhớ là mỗi lần log vào PP thì clear cái flashcookie đi nhé , bọn PP nó có cài flashcookie theo dõi đó , nhiều người không để ý cái này nên rất dễ bị Limit :D
cái này là cái gì thế pix ? chỉ mình với :)

được 7 mail bạn nhé

Tức là dùng cccleaner hoặc firefox để xóa cookie của trình duyệt đi thôi . Tốt nhất nên dùng CCCleaner
Sai, Flash cookie phải có soft riêng để xóa ccleaner ko thể xóa đc :D , google search clear flashcookie là có ngay :) flashcookie của PP có dạng www.paypalobject... ko nhớ nữa :)

Sao mỗi lần log PP thì phải clear nhỉ? :-ss
chỉ khi nào đổi PP chính (pp tập trung tiền, withdraw về khi đã add đủ limit 100 mail thì phải đổi) mới cần reset modem, clear cookie thôi chứ X_X. mấy cái việc add rồi remove có clear cũng vô ích, PP nó log trên site nó mà :))

Sai, Flash cookie phải có soft riêng để xóa ccleaner ko thể xóa đc :D , google search clear flashcookie là có ngay :) flashcookie của PP có dạng www.paypalobject... ko nhớ nữa :)

flashcookie thì chỉ cần vào "C:Users[username]AppDataRoamingMacromedia" xóa hết mọi thứ trong đó là xong, khỏi cài soft X_X
ghi chú: [username] thay bằng tên đăng nhập máy, ví dụ: C:UserspixpronerAppDataRoamingMacromedia

1 pp add được mấy mail phụ thế nhỉ

1 mail add đc 100 mail phụ , 1 lần add full là 7 mail add đủ thì remove đi , rồi add tiếp

---------- Post added at 03:43 PM ---------- Previous post was at 03:42 PM ----------

xin nhắc trước 1 mail chính add được 100 mail phụ nhé. MAx 1 lần 7 mail. add full thì remove đi add tiếp

thấy nhiều bạn cứ hỏi cái câu củ chuối là

mình nghe nản quá , nếu vậy khác j tự bác nhận bác là cheater

đêm rồi , đang đói lên làm cái tut cho các bạn newbie , còn ai thương tình thì pm inbox dậy làm offers với

hay thì thanks :D

còn nếu có ích thì sticky :D

Đọc hết tất cả các comment. e có một số thắc mắc như sau:(Tại e còn gà nên có nhiều thắc mắc, Mong các bác chỉ giáo).
1.Mail phụ có phải là mail mình chiến offer ko vậy các bác.
2.Mail chính là mail Việt Nam, mail phụ là mail us thì có ảnh hưởng gì không.
3.Số tiền đã có trong PP nhưng mình chưa kịp chuyển về Visa thì nó có làm sao ko ?

Mong các bác chỉ cho em vài chiêu, em mới chiến một số offer việt nên chưa biết mấy cái này. Thanks all .!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week