tut add mail vào paypal

ủa mail chưa được add vào pp thì có thể nhận tiền à ?
ví dụ: chơi 1 acc ptc và request tiền về mail [email protected] mà mail này chưa add vào pp và 1 tuần sau mới add mail này vào pp thì lúc đó tiền sẽ tự động vào pp hả.

Đọc hết tất cả các comment. e có một số thắc mắc như sau:(Tại e còn gà nên có nhiều thắc mắc, Mong các bác chỉ giáo).
1.Mail phụ có phải là mail mình chiến offer ko vậy các bác.
2.Mail chính là mail Việt Nam, mail phụ là mail us thì có ảnh hưởng gì không.
3.Số tiền đã có trong PP nhưng mình chưa kịp chuyển về Visa thì nó có làm sao ko ?

Mong các bác chỉ cho em vài chiêu, em mới chiến một số offer việt nên chưa biết mấy cái này. Thanks all .!

ủa mail chưa được add vào pp thì có thể nhận tiền à ?
ví dụ: chơi 1 acc ptc và request tiền về mail [email protected] mà mail này chưa add vào pp và 1 tuần sau mới add mail này vào pp thì lúc đó tiền sẽ tự động vào pp hả.

Nếu acc bị limit có cách nào gở email ra không mấy bác
Cùng câu hỏi các bạn trên ?
Thanks đã chia sẽ ^^

Để mình hướng dẫn các bạn toàn tập về mail paypal nhé :-<
Ai có câu hỏi gì thì cứ hỏi, mình sẽ trả lời
.

paypal ở đây ví dụ 1 người tạo được 1 cái paypal (gọi là 1 account paypal đi cho dễ phân biệt) nghĩa là paypal dùng 1 email để làm "địa chỉ" nhận $ cho các bác (địa chỉ email đó có thể hiểu là tài khoản paypal của các bác dùng để giao dịch)

1. Tuy nhiên, paypal có chức năng add thêm các mail khác. Các bác giả sử như ko muốn người khác biết về cái mail chính của bác, mà vẫn muốn nhận giao dịch về tài khoản paypal đó (ko phải tạo tài khoản khác - vì chính sách của paypal là giới hạn tài khoản sử dụng bằng cách veri = thẻ visa or mastercard) => Nó sẽ đề xuất chúng ta sử dụng các mail khác như 1 cái "cửa phụ" để các giao dịch có thể ra vào ... Và, tương tự, ta có 7 cái cửa ra vào như thế

=> Vì vậy, bản chất các email mình xài để làm "địa chỉ giao dịch" ko ảnh hưởng tới quá trình giao dịch của chúng ta

2. Ví dụ các bác rút $ về 1 mail mà mail đó chưa tạo tài khoản paypal và cũng như mail đó cũng ko phải là mail phụ trong 1 tài khoản paypal nào đó nữa, ...... thì sao ?
Lúc này, $ của các bác sẽ nằm trong email. Các bác sẽ nhận đc thông báo nhận $ như bình thường qua email. Tuy nhiên vì mail đó chưa tạo tài khoản paypal, nên $ đó nó ko về được paypal nào cả => vẫn nằm mãi trong mail
Lúc này, chỉ cần các bác add mail đó làm mail phụ 1 acc paypal nào đó, HOẶC dùng mail đó tạo 1 tài khoản paypal unveri, thì $ sẽ về tay các bác ($ vào tài khoản paypal, và có thể giao dịch được bình thường)

Lưu ý các bác ở đây là, về việc làm offer. Ko phải nó cứ trả $ vào mail cho các bác đâu mà tính tới đường này. Nhiều site nó sẽ xét xem paypal của bác ver chưa, nếu rồi mới chơi. Nhiều site, thì nếu email đó là fake paypal (tức là chưa tạo paypal = mail đó) thì nó muôn đời ko trả $ cho các bác. (nó khác vs việc $ về mail nhưng chưa về tài khoản nhé)

3. Để hạn chế bị limit, các bác cần lưu ý như sau:
-Vừa nhận $ xong thì bỏ thí đó, ko giao dịch, 2-3 ngày sau hãy làm gì thì làm
Ví dụ: Ngày 15 nhận được payment 15$, bỏ đó, tới cỡ 18 tây hãy vào mà xài, giao dịch ngay lập tức sau khi nhận $ thì rủi ro limit là khoảng 80%
Ví dụ 2: Ngày 15 nhận được payment 10$, các bác tính rằng tới 18 tây sẽ vào chuyển khoản, tuy nhiên lúc này ngay ngày 18 chưa kịp vào giao dịch thì từ đâu có 30$ về tài khoản của mình => ngưng luôn, đừng có giao dịch nha, ráng đợi thêm 1-2 ngày nữa.

4. Với ai chơi nhiều tài khoản paypal cùng 1 lúc thì chú ý xóa flashcookie, và côkie đăng nhập, đổi ip sang dải khác nếu vào tài khoản paypal khác
Nhưng nếu chỉ vào 1 tài khoản paypal = các "cửa" mail phụ khác nhau thì ko sao, chỉ hạn chế đăng nhập thường xuyên thôi

5. Khi nhận được $, thì vào mail coi thông tin payment được rồi, đừng có ngứa tay đăng nhập vào paypal, cũng chả có hơn gì nhiều đâu

6. Có thể sử dụng bao nhiêu mail phụ thay đổi tùy thích, tuy nhiên cùng 1 lúc thì chỉ add đc 7 em thôi.

Tạm thời là vậy, ai còn hỏi gì ko :-s

thanks bạn ttlnyth1812 rất nhiều. Mình đang còn mơ hồ về vấn đề nay, nhờ bạn mà mình có hiểu thêm chút ít về paypal. Bạn cho mình hỏi là. Khj mình mới chiến xong 1 acc trên site offer của thằng us. mình muốn pay cash luôn có được không bạn? mình pay cash lúc đó nó đòi email paypal thì mình nhập mail mình vừa chiến vô luôn có phải không. sau đó. đợi vài ngày sau rùi mình mới add mail mình chiến offer đó vào mail chính PP phải không vậy bạn? Mong bạn có thể giúp mình hiểu thêm xíu nữa. hihi : Thanks all. ym: student0poor0alone . các bác cứ đá ném gạch mạnh vào cho e tỉnh người nhé. hihic .

add như vậy dễ ăn limit lắm. PP nó củ chuối củ khoai lắm :-s

Paypal chưa verify add xong remove coi chừng bị del nhé :binhsua112:

pp dùng mấy cái rồi ngày nao cũng add 7 mail.login vài lần chả sao hết.bon pp h dễ tình rùi mazzz

cái này có thể để tham khảo , nhưng mà add rồi remove mail liên tục sẽ làm tăng khả năng limit account !, up cho ai cần !

thanks bạn ttlnyth1812 rất nhiều. Mình đang còn mơ hồ về vấn đề nay, nhờ bạn mà mình có hiểu thêm chút ít về paypal. Bạn cho mình hỏi là. Khj mình mới chiến xong 1 acc trên site offer của thằng us. mình muốn pay cash luôn có được không bạn? mình pay cash lúc đó nó đòi email paypal thì mình nhập mail mình vừa chiến vô luôn có phải không. sau đó. đợi vài ngày sau rùi mình mới add mail mình chiến offer đó vào mail chính PP phải không vậy bạn? Mong bạn có thể giúp mình hiểu thêm xíu nữa. hihi : Thanks all. ym: student0poor0alone . các bác cứ đá ném gạch mạnh vào cho e tỉnh người nhé. hihic .

chuẩn đó bạn. trước khi add vào pp chính, bạn log vào mail xem đã paid tiền về mail chưa:) nếu chưa paid thì thôi khỏi add mất công, vì 1 pp chỉ add đc 100 mail phụ

Và tớ chưa bị limit phát nào từ việc add mail phụ nhé. site khác tớ ko biết chứ chiến ptf 1 mail tớ chiến dc có 1$ :) add 100mail là có 100$ rồi whit về bank :D, rồi lại tao pp khác :D

chuẩn đó bạn. trước khi add vào pp chính, bạn log vào mail xem đã paid tiền về mail chưa:) nếu chưa paid thì thôi khỏi add mất công, vì 1 pp chỉ add đc 100 mail phụ

Và tớ chưa bị limit phát nào từ việc add mail phụ nhé. site khác tớ ko biết chứ chiến ptf 1 mail tớ chiến dc có 1$ :) add 100mail là có 100$ rồi whit về bank :D, rồi lại tao pp khác :D

cậu kiếm đâu ra sock chơi ptf thế ;))
share cái nguồn vứ nào >:)

Với paypal quan trọng nhất là luồng tiền, tiền ra và tiền vào, còn những cái khác nó có check nhưng ít thôi à. Ngoài ra IP nào dính blacklist rồi thì dễ limit, còn không thì bình thường, dùng thoải mái. Tớ gửi tiền và nhận tiền vài account paypal 1 lúc, cùng 1ip, ngày cả 100$ có lúc vài trăm chẳng bị sao cả.

theo tớ biết thì add và remove nhiều mail quá trong một thời gian ngắn thì acc pp rất dễ bị limit

Ko có vấn đề này nhé, 1 ngày mình add và remove 50 mail ko xi nhê, mình sử dụng paypal tức là mình là khách hàng của nó, ko gì phải sợ nó cả, limit chỉ là vấn đề verified thôi, miễn đừng vi phạm nguyên tắc của nó như là exchange,hack,ship là đc .

Ko có vấn đề này nhé, 1 ngày mình add và remove 50 mail ko xi nhê, mình sử dụng paypal tức là mình là khách hàng của nó, ko gì phải sợ nó cả, limit chỉ là vấn đề verified thôi, miễn đừng vi phạm nguyên tắc của nó như là exchange,hack,ship là đc .
chuẩn đấy bạn. chẳng sợ éo j thằng pp cả. ko phạm rule thì chấp cả nhà nó :)

Chuẩn bị làm tut 1 visa verify đc nhiều pp nào =p~ ai cần thì nói để minh pub nhé :D

Chuẩn bị làm tut 1 visa verify đc nhiều pp nào =p~ ai cần thì nói để minh pub nhé :D

Chà, mình tính đi làm cái visa nữa nè :-s. hướng dẫn mình vs nhé ^^, nếu ko tiện thì inbox ^^

trước khi add vào pp chính, bạn log vào mail xem đã paid tiền về mail chưa:)

Login nhiều mail = 1 IP có làm sao không các bác nhở. Mình chơi xong thì có nên pay cash luôn về PP không nhỉ.

Login nhiều mail = 1 IP có làm sao không các bác nhở. Mình chơi xong thì có nên pay cash luôn về PP không nhỉ.

cậu login 1k mail/1ip cũng ko sao, đừng login 2 nick pp trên 1 ip là đc :)

chơi xong ko pay về pp thì để làm j nữa ???

Làm đi bạn, mình add 100 mail rồi, giờ chẳng biết làm sao để tiếp tục add mail nhận tiền . hix

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,845
170,907
Latest member
nhannam1205

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week