tut add mail vào paypal

Đọc từ đầu đến giờ e củng tỉnh ra nhìu có mấy cái chưa hỉu các pro giúp e :
1: 1 id pp là add đc limit 100 mail phụ thui đúng ko ạ vậy thì khi add hết thì ko add đc nữa và có cách nào để ko bị limit như vậy ko?
2: vd khi vừa làm xong 1 acc reg bằng mail us ví dụ popchick.. thì mình cashout luôn về mail này rồi đợi $ có đc ko(mail chưa add vào pp khi check mail thấy có tiền thì mình add vào có đúng ko?)
3: 1 ip việt nam mình vào check kiểm tra đã có $ chưa các mail phụ kia rùi vào pp add lun vào có đc ko?
4: nếu 1 id pp chỉ add đc 100 mail là max thì mong cái tut 1 visa verify đc nhiều pp của bác martinpro.
Xin cảm ơn ae rất nhiều

1: 1 id pp là add đc limit 100 mail phụ thui đúng ko ạ vậy thì khi add hết thì ko add đc nữa và có cách nào để ko bị limit như vậy ko?
2: vd khi vừa làm xong 1 acc reg bằng mail us ví dụ popchick.. thì mình cashout luôn về mail này rồi đợi $ có đc ko(mail chưa add vào pp khi check mail thấy có tiền thì mình add vào có đúng ko?)
3: 1 ip việt nam mình vào check kiểm tra đã có $ chưa các mail phụ kia rùi vào pp add lun vào có đc ko?
4: nếu 1 id pp chỉ add đc 100 mail là max thì mong cái tut 1 visa verify đc nhiều pp của bác martinpro.
Xin cảm ơn ae rất nhiều
có cùng thắc mắc. up up up up

Xin cảm ơn ae rất nhiều

1 : Đúng là như vậy và ko có cách nào khác
2 : Đúng
3 : Log Thoải mái ko sao
4 : bạn làm 1 cái card Visa của bọn exim bank. khi nào muốn ver PP khác thì call cho nó. hoạc cầm cmnd và card lên bảo nó đổi cho cái card là xong :D Free nhé

4 : bạn làm 1 cái card Visa của bọn exim bank. khi nào muốn ver PP khác thì call cho nó. hoạc cầm cmnd và card lên bảo nó đổi cho cái card là xong :D Free nhé

Như bác trả lời số 4 thì một thẻ visa chỉ đc ver cho 1 pp thôi phải ko? Nếu muốn ver lại thì phải làm một số thủ tục :-/. Nếu bây h mình tạo tài khoản chưa ver. Add 8 email để nhận tiền xong rồi chuyển sang tài khoản chính. Mỗi tháng một lần có bị limit ko ạ :D

Như bác trả lời số 4 thì một thẻ visa chỉ đc ver cho 1 pp thôi phải ko? Nếu muốn ver lại thì phải làm một số thủ tục :-/. Nếu bây h mình tạo tài khoản chưa ver. Add 8 email để nhận tiền xong rồi chuyển sang tài khoản chính. Mỗi tháng một lần có bị limit ko ạ :D

add 100 mail full. tớ add 100 mail trong vòng 1 ngày :D ko sao hết cậu nhé. nguồn PTF :D

Vấn đề là sau đó cái acc đó vứt đi à @@. Mình dùng ACB ko biết có ver đc nhiều lần ko

Dùng của bọn ACB có thể check code verify PP online đỡ phải đến ngân hàng hay gọi điện cho nó. :binhsua06:

4 : bạn làm 1 cái card Visa của bọn exim bank. khi nào muốn ver PP khác thì call cho nó. hoạc cầm cmnd và card lên bảo nó đổi cho cái card là xong Free nhé

Đổi card với lý do gì bạn, nó hỏi khó trả lời thế nào để được đổi free
Thanks bạn:D

up lên nào. Acc paypal đã verify xóa đi rồi có dùng lại thẻ visa đc ko vậy :-/

1ac paypal chính ad được 100 mail phụ,vậy mail phụ đó có ad thêm được paypal phụ nào nữa ko các bác
1 ngày chỉ được ad 7 mail phụ trong acc chính?hay cùng lúc 100 mail cũng được
hix em đang nghĩ là 1ac chính ad được 100 mail phụ và 100 mail phụ đó ad được những mail phụ khác nữa :((
mấy bác nào biết giúp em với

1ac paypal chính ad được 100 mail phụ,vậy mail phụ đó có ad thêm được paypal phụ nào nữa ko các bác
hix em đang nghĩ là 1ac chính ad được 100 mail phụ và 100 mail phụ đó ad được những mail phụ khác nữa :((

upPPPPPPPPPPP tiếp T_T

hình như là mail phụ ko add đc nữa nhé :D

còn 1 ngày add 100 mail cũng đc :)>- ok bạn

hình như là mail phụ ko add đc nữa nhé :D

còn 1 ngày add 100 mail cũng đc :)>- ok bạn

vậy acc chính đó ad được 100 mail phụ xong,ngày mai có ad được thêm 100 cái nữa ko bạn
hay đến 100 cái là nó ko bao giờ cho ad thêm nữa ? :)

Để mình hướng dẫn các bạn toàn tập về mail paypal nhé :-<
Ai có câu hỏi gì thì cứ hỏi, mình sẽ trả lời
Tạm thời là vậy, ai còn hỏi gì ko :-s
Bạn ơi! mình tạo mail us để làm off xong lại add cái mail đấy vào PP VN thì có bị sao không bạn?

cho mình hỏi cách này có nghĩa là 1 account pp add đc. 100 lần hay có thể sử dụng đồng thời 100 email đó cùng 1 lúc..

:binhsua168: acc pp ép nhiều mail phụ, thay đổi mail nhiều sẽ dễ bị limit

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,862
170,915
Latest member
thayphamlam

Most viewed of week

Most discussed of week