(Tư vấn) Mua xe máy sirus R cũ

khongsaurang

Legendary
Verified
Reactions
966
MR
4.626
Insuree Balance
0
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Mình đang có ý định mua xe,Do kinh tế ko cho phép nên phải mua xe cũ.Đăng lên đây nhờ ace tư vấn xem có nên mua con xe này ko???
Xe sirius R màu vàng đen(vành đúc) đăng kí t9 năm 2012 biển đẹp.km đã đi 23 nghìn,giấy tờ chính chủ,giá là 13,5 triệu.ace rành về xe tư vấn giúp mình với.đang cần xe để đi lại..
cảm ơn ạ!!!

update:

sau khi được sự tư vấn hết sức nhiệt tình của ae,mình đã quyết định cày cuốc để tậu xe mới.cảm ơn tất cả anh em mmo

Last edited:
con này ổn, giá chấp nhận được, thằng em mình có đi 1 con , xúc đi bro kẻo mất hàng :D

theo mình thấy mua xe lỡ cỡ này phí tiền, cứ mua 1 chiếc TQ hàng tốt tầm 3-4tr là đc rồi, để dành làm có tiền lên tầm gần 30 lúc đó hãy mua xe

xe trung quốc thì mình có rồi,tại thích xe sirus quá mà ko đủ tiền mua mới,sinh viên mà

Trong hình là loại vành nan hoa - màu vàng mà :D

Bù thêm 5tr nữa có xe mới rồi. Đừng mua xe cũ sẽ thấy tiếc.

Nếu muốn mua xe tiết kiệm xăng thì lấy chiếc Sirius FI bù thêm 10tr nữa.

Mua xe mới chạy cho bảo đảm.

xe đi hơn 2 vạn mà 2012 theo mình nghĩ fix giá xuống xíu sẽ tốt hơn !!
theo bạn thì giá khoảng bao nhiêu là hợp lý

theo mình thấy mua xe lỡ cỡ này phí tiền, cứ mua 1 chiếc TQ hàng tốt tầm 3-4tr là đc rồi, để dành làm có tiền lên tầm gần 30 lúc đó hãy mua xe
mua đi rồi khóc, xe TQ chạy như shit ấy

xe trung quốc thì mình có rồi,tại thích xe sirus quá mà ko đủ tiền mua mới,sinh viên mà
sv thì ráng nhịn cậu ah :D mua si cũng chẳng bằng ai, ko hơn đc bao nhiêu. Nếu có xe rồi thì để tiền đấy làm việc khác, đầu tư vào j đó hoặc làm ăn, sau này sẽ có đc Ex hay AB.
Khuyên chân thành :D

mua đi rồi khóc, xe TQ chạy như shit ấy
tại bạn ko biết mua thôi, đi lựa mấy loại hàng giả thì khóc là đúng rồi :D
mình xài 1 em jiulong từ 2003 đến h rồi vẫn chất

Mình đang có ý định mua xe,Do kinh tế ko cho phép nên phải mua xe cũ.Đăng lên đây nhờ ace tư vấn xem có nên mua con xe này ko???
Xe sirius R màu vàng đen(vành đúc) đăng kí t9 năm 2012 biển đẹp.km đã đi 23 nghìn,giấy tờ chính chủ,giá là 13,5 triệu.ace rành về xe tư vấn giúp mình với.đang cần xe để đi lại..
cảm ơn ạ!!!
Theo mình nghĩ nên mua Taurus LS 2011 đi bạn. Giá mua mới có 16tr mà chạy thấy men hơn mà tiết kiệm xăng hơn.

tauris mình thấy ko đẹp,mua lại thấy phí
Theo mình nghĩ nên mua Taurus LS 2011 đi bạn. Giá mua mới có 16tr mà chạy thấy men hơn mà tiết kiệm xăng hơn.[/QUOTEau

Thôi ông thớt mua mịa con SHi 150 đi, tớ đang đi 1 con đây thích tớ để lại cho :D

làm con super dream mà chiến. Mình đang chạy dream sướng lắm

thêm vài triệu nữa là có xe mới mà,bạn mua xe cũ đi làm gì :),mình đi cày sương nắng gió mưa nhưng hay chăm chút nâng cấp cái xe + chùi lau mỗi ngày nên xe i như mới ^^

Với giá đó cậu nên mua lun xe mới, hiện nay có nhìu nơi bán xe cho mua " trả góp " mà cần chi phải mua xe cũ từ 2012 ? Với lại mua xe mới đc bảo hành, giấy tờ chính chủ. Nếu muốn tiết kiệm xăng thì cứ chọn dòng : WAVE hay DREAM là chắc ăn nhất.

hay la mua tra gop theo y ban kia nhỉ

từ từ mua nhé :D sắp đến WCup lúc đó nó cắm xe nhiều mà rẻ! tha hồ lựa chọn xe ngon giá rẻ! ko khéo lúc đó chiếc EX còn 2 mấy củ thôi :D cả laptop nữa! để dành lúc đó mà hốt! còn 2 tháng chứ mấy :D

Bạn vay người thân mua xe mới chạy cho ngon. Vay có động lực cày cuốc mà trả :D

Phải tìm được người cần bán cơ, chứ tụi nó gấp bán cho cửa hàng rồi thì cửa hàng cũng lấy giá như bình thường thôi
thì me trước mấy cái tiệm cầm đồ nói nhỏ! nếu chủ cầm đồ trả ko đc giá ra đây nói giá xem đc anh mua ! mà trước khi nói thì ngắm sơ qua cái xe đã :D

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back