• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ttt123 1 con *** scam rẻ rách đã bị vạch mặt

Status
Not open for further replies.

killdabeat91

Banned
Reactions
46
MR
0.000
đầu tiền sau khi có topic bán acc lr của nó vì số đẹp nên mình có share info xem acc thử thì rất tiếc acc này chưa đc reg ;)) nên mình đã lập topic tố cáo thằng này (chưa nói nó scam nhé) chỉ để đợi nó vào trả lời thôi ;))
http://mmo4me.com/showthread.php?71...c-lr-moi-nguoi-can-than&p=1499375#post1499375
và kết quả nó trả lời là
Không muốn nói nhiều , acc đã đc reg , mua rồi trung gian là biết scam hay k ngay :) không cần thiết phải giải thích nhiều lại cãi nhau
Sau đó mình bóc mẽ nó là : nếu ko ai giao dịch thì vụ này chìm xuồng à ;)) vì nó ko chịu post proof hay teamview xem acc có phải của nó ko ;))

Thì 1 lúc sau nó lên chatbox chém gió và chửi mình vì bị lột mặt scam

Trong thời gian nó lên chatbox nó còn chém gió với mấy người, và còn nhận là nợ tiền kenyu và nói truyện với vài người khác nên có thể thấy nó là thằng *** ttt123 chính chủ chứ chả phải hack nào ;))
Rồi sau khi bị vạch mặt quá rõ nó liền pm 1 pro nhờ lập topic kêu là bị hack nick =)) =)) =))
http://mmo4me.com/showthread.php?71523-Nick-ttt123&p=1499426#post1499426

Xin hỏi hack nick 1 thằng cùi bắp như mày để làm gì??? mà hacker gì chứ ;)) ko phải thằng hacker nó chỉ là thằng mò pass thôi à ;)) mày đừng nói pass mày là 123456 nhé ;))
Bản chất thằng này là thằng vô công dỗi nghề, suốt ngày thấy nó trên chatbox: tìm bạn hiền đánh phỏm ăn tiền ;)) , phán như thánh mấy trò cờ bạc như sameordiff, oldandeven.... Thua thì kêu là bị lật cầu ;)) thằng thì ngửa tay xin vài xu bonus như 1 thằng ăn xin

BẢN CHẤT CHÓ THÌ VẪN CHỈ LÀ CHÓ MÀ THÔI :binhsua90:
à nick hiện tại clone của nó là tuan2407tn ;))

À con *** đang kêu là bị oan rồi kêu ai bị scam thì vào đền bù ;)) nó to mồm như vậy vì chưa lừa đc ai đã bị lật tẩy ;))
*** sủa nghe mắc cười quá =))

:)) =)) bố mày biết mày là ai rồi con ạ , còn mày thích ẳng thì bố mày chơi cùng mày :))
bố mày chỉ nói vs mày 1 câu thôi , scam thì việc nồn gì tao phải đền bù , còn mày bảo tao scam k thành thế thì bố mày lên SB bảo trả nợ kenyu làm l` gì =)) lặn luôn k phải ấm hơn à ??
Mà thôi tao nói nhiều với mày thì cũng mất thời gian . Chào bạn cũ nhá =)) mày biết chơi đấy

:m098: mình được lên ti vi kìa :m121:

À con *** đang kêu là bị oan rồi kêu ai bị scam thì vào đền bù ;)) nó to mồm như vậy vì chưa lừa đc ai đã bị lật tẩy ;))
*** sủa nghe mắc cười quá =))

cách nc hơi quen .. Are you ToGo :m077:

:)) =)) bố mày biết mày là ai rồi con ạ , còn mày thích ẳng thì bố mày chơi cùng mày :))
bố mày chỉ nói vs mày 1 câu thôi , scam thì việc nồn gì tao phải đền bù , còn mày bảo tao scam k thành thế thì bố mày lên SB bảo trả nợ kenyu làm l` gì =)) lặn luôn k phải ấm hơn à ??
Mà thôi tao nói nhiều với mày thì cũng mất thời gian . Chào bạn cũ nhá =)) mày biết chơi đấy

1. con *** ngu như mày tên tuổi gì mà đòi scam đc ;)) loại rẻ rách ăn xin
2. mày nợ kệ mày ;)) liên quan chi ;)) mày lên chatbox để thể hiện là bị hack nick à =))

Đi vào rồi lại đi ra...:binhsua88:

=)) không cần nói nhiều , cái *** cái ****** cái thằng này , lehung228 , ToGo , maxtin1980 , JimmyQ :)) mấy acc đấy mày k dùng nó đi scam bố mày hơi bé :x

Tuấn ơi.. Thằng này đặt camera quay em từ lâu rồi hay sao ý =)) Thâm thù lắm =))

Em phá nó 1 vụ scam , ở topic ex 6 PP sang 5 LR , nó vào đặt gạch em nói nó scam nên chủ thớt k ex cho nó , từ vụ thằng Togo nữa nên nó cắn em đấy mà :) acc của em lằng nhằng cũng là con *** đấy nó lấy

:D sao phóng viên đâu không lên chụp hôm kia kutj mới nói đùa tý đã vào chụp lia lịa lên tv luôn mà nhớ forum ta nhiều phóng viên lắm mà cứ nói phân biệt nick cũ nick mới haiz

;)) con *** đang sủa sau khi đc 1 con hùa vào ;))
thằng *** trungtrantn kêu là bị hack nick rồi cũng ko chịu trách nhiệm cho mấy người scam vậy mà ai thả nick nó vậy nhỉ ;))
mấy con này thì cùng xuồng mà thôi ;))

thằng *** nó đang lôi mấy nick khác vào để làm gì vậy ;)) đánh trống lảng à =))
vãi *** =))

Qua mình vào topic của nó search info ko thấy có comment cảnh báo anh em cẩn thận rồi mà :binhsua01:

:D sao phóng viên đâu không lên chụp hôm kia kutj mới nói đùa tý đã vào chụp lia lịa lên tv luôn mà nhớ forum ta nhiều phóng viên lắm mà cứ nói phân biệt nick cũ nick mới haiz

tao nói mày biết, tao ko rảnh hơi làm chuyện rồi bu, chuyện này liên quan tới topic tao lập topic thì tao mới chụp chatbox
đừng có nói nhảm trong này ok ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back