• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

ttt123 1 con *** scam rẻ rách đã bị vạch mặt

Status
Not open for further replies.
=)) làm sao tao phải đánh trống lảng ? mày bị mù chữ hay ông bà già mày không đủ tiền cho mày đi học ? bố mày đã nói bị scam thì post proof , còn mod thì xin cứ theo luật mà làm =)) mày là cl gì mà đòi tao phải trả lời câu hỏi của mày ? Đừng tự đặt mình lên bàn thờ .

nhờ admin ban nick trungtrantn(ko đền bù scam) và nick ttt123(*** scam mà ko thành ;)) ) , tuan2407tn (clone của *** scam )
Thank :)
ai đồng ý thì thank hộ mình cái tại vì thằng *** nó có nhiều bạn trên chatbox nên chắc mình thua mất ;)) vì 1 mình ko thể chống lại đc 1 bầy ;)) còn forum mình thì xử lý việc theo số đông :D

;)) con *** đang sủa sau khi đc 1 con hùa vào ;))
thằng *** trungtrantn kêu là bị hack nick rồi cũng ko chịu trách nhiệm cho mấy người scam vậy mà ai thả nick nó vậy nhỉ ;))
mấy con này thì cùng xuồng mà thôi ;))

thằng *** nó đang lôi mấy nick khác vào để làm gì vậy ;)) đánh trống lảng à =))
vãi *** =))

Mày đang bị... ??? Đọc cái topic report đã rắc rối, không đầy đủ thông tin . Nhìn đã ngứa mắt. Nó bị hack thì báo bị hack :| kêu cái gì =)) Nó đang bực thì mày chọt zô nó chả chửi =)).
còn về phần tao . Nick tao bị hack =)) tao thông báo ngay lập tức và yêu cầu ban nick . đến khi đảm bảo thằng hack acc tao biến khỏi cái nick của tao và kô lưu lại cookie thì tao mới xin mở lại =)) Có topic thông báo từ rất sớm mà còn để bị lừa. thì chịu rồi. Xin lỗi cũng chỉ tới mức đó thôi :D Còn thằng ngu như mày không biết chuyện thì đừng mở mồm nhé :)

tao nói mày biết, tao ko rảnh hơi làm chuyện rồi bu, chuyện này liên quan tới topic tao lập topic thì tao mới chụp chatbox
đừng có nói nhảm trong này ok ?

Thế giờ mày muốn gì tao đụng đến mày chưa mày nghĩ mày chửi thề mày không bị ban à đọc rule trước khi vào forum nha con

Thế giờ mày muốn gì tao đụng đến mày chưa mày nghĩ mày chửi thề mày không bị ban à đọc rule trước khi vào forum nha con

tao hỏi mày chửi *** là chửi thề à ;)) chữ chửi thề duy nhất của tao là chữ *** ;)) tao nói sai ko =))
còn loại trẻ ranh như mày vào forum chả giúp ích đc gì, bênh bạn của mày à, ok tự nhiên
nhưng bênh kiểu vớ vẩn vào lảng topic sang vấn đề khác thì biến

Mày đang bị... ??? Đọc cái topic report đã rắc rối, không đầy đủ thông tin . Nhìn đã ngứa mắt. Nó bị hack thì báo bị hack :| kêu cái gì =)) Nó đang bực thì mày chọt zô nó chả chửi =)).
còn về phần tao . Nick tao bị hack =)) tao thông báo ngay lập tức và yêu cầu ban nick . đến khi đảm bảo thằng hack acc tao biến khỏi cái nick của tao và kô lưu lại cookie thì tao mới xin mở lại =)) Có topic thông báo từ rất sớm mà còn để bị lừa. thì chịu rồi. Xin lỗi cũng chỉ tới mức đó thôi :D Còn thằng ngu như mày không biết chuyện thì đừng mở mồm nhé :)
\
=)) vãi đúng là quen BQT thì thích unban lúc nào thì unban =))
forum có luật nick ai thì người đó chịu trách nhiệm hoàn toàn 100% với nick của mình cứ scam rồi kêu hack nick rồi pm bạn bè trong BQT kêu unban ;)) thì vãi rồi

Thằng thánh ba tê này chuyên đánh samediff scam là chuyện sớm muộn rùi :D !

tao hỏi mày chửi *** là chửi thề à ;)) chữ chửi thề duy nhất của tao là chữ *** ;)) tao nói sai ko =))
còn loại trẻ ranh như mày vào forum chả giúp ích đc gì, bênh bạn của mày à, ok tự nhiên
nhưng bênh kiểu vớ vẩn vào lảng topic sang vấn đề khác thì biến
TTT không phải bạn tao xưa giờ ta không đợi trời chung mày nghĩ mày vào forum mày giúp được ai à trên sb mày chửi gì sao không post lên đây luôn tao đang nói vụ nt chưa đụng đến mày mày đụng thì tao nói thẳng

Phòng hơn chống. Ban đi :D. Rao bán hàng hóa ko có thật là có mục đích gì. giải trí à?

Close lại mau ..cãi nhau hoài...

ngày nào cũng nghe nói đến cam tươi vậy, chán vãi..........

TTT không phải bạn tao xưa giờ ta không đợi trời chung mày nghĩ mày vào forum mày giúp được ai à trên sb mày chửi gì sao không post lên đây luôn tao đang nói vụ nt chưa đụng đến mày mày đụng thì tao nói thẳng

những câu tao chửi như thế này: con *** scam kìa, con *** ttt123 scam mà ko biết nhục, con *** scam rẻ rách

như vậy là chửi thề à =)) mày thích thì chụp ảnh lại hỏi mọi người xem đó là chửi thề ko ;)) scam ko là *** thì là gì ;))
bênh mà bênh ngu là ăn chửi đó

những câu tao chửi như thế này: con *** scam kìa, con *** ttt123 scam mà ko biết nhục, con *** scam rẻ rách

như vậy là chửi thề à =)) mày thích thì chụp ảnh lại hỏi mọi người xem đó là chửi thề ko ;)) scam ko là *** thì là gì ;))
bênh mà bênh ngu là ăn chửi đó
Thế từ ngữ đó không tục admin *** nó lại để làm gì mày thích chửi thì pm yahoo mà chửi sb để giải trí không phải nới để mày chửi

Thế từ ngữ đó không tục admin *** nó lại để làm gì mày thích chửi thì pm yahoo mà chửi sb để giải trí không phải nới để mày chửi
;)) *** rồi thì ý nghĩa là do người đọc tự hiểu thôi ;))
loại *** như nó phải vạch mặt cho mọi người biết mà đập chết và phòng tránh chứ pm yh làm gì ;)) mày có vấn đề gì ko vậy..?
còn sb là để giải trí của mình mày à ;)) mà mày ko cho người khác ý kiến ;))
sb vạch mặt scam còn tốt hơn là để mày chém gió đó ....về đi học đi ;))

có vẻ sau khi có 3,4 người trong hội của scam vào dìm hàng mình ko đc thì topic đã chìm xuồng
UP phát cuối cho admin vào giải quyết nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,980
Latest member
Phamthi21
Back