chán quá các bác ạ, bị lừa 100$ từ ug

Ruaduaxe

Newbie
Reactions
1
MR
0.113
Nói chung là tham, tiền ít đòi hít hàng thơm nên mình có mua cc chùa tính pay linh tinh thử thôi. Lên tele thì thấy mấy ông bán ci full info đủ thứ. Mình thì lại newbie chả biết mịa gì thế là sau vài lần bị dụ dỗ múc mịa mấy con theo như lời bọn scam nói à Ci full info Us hết 100$. Chúng nó còn cam kết share tut nữa, thế là vào pay như thật và éo được mịa gì luôn. Tới lúc báo nó thì nó xóa tin nhắn chặn tele, haizzz đúng là tham thì thâm mà

Tốt nhất mua bán gì thì lên forum, chọn người có bảo hiểm mà giao dịch. Trên Group Telegram toàn SCAM. Mỗi ngày mình dọn cả tỉ SCAM trên đó. Telegram đúng là thiên đường của SCAM. SCAM xong đổi tên nick đi SCAM tiếp mà không cần phải tạo nick khác. :ami_fat_cat_062:

Forum cấm mua bán CC nhé.

mua bán hàng cấm bị lừa thì k nên than vãn b ơi , khi nào b làm ăn chính đáng mà bị lừa thì hẵng trách móc
có phải đi bợ trộm thông tin visa của người khác rồi ad thanh toán không bác , chẳng khác gì đi lấy trộm gặp thằng nó lừa ;))...

:D :D :D

Những đứa mà bán kiểu balance 100$, 500$,... này nọ hiển nhiên là lừa hết rồi bạn. Thứ nhất là ngoài chủ thẻ ra chả ai biết đc số dư khả dụng của thẻ còn bao nhiêu cả. Thứ 2 là giờ bank nào cũng OTP hoặc Notification qua app các kiểu, có giao dịch gian lận cái chủ thẻ sẽ biết ngay.

Tốt nhất mua bán gì thì lên forum, chọn người có bảo hiểm mà giao dịch. Trên Group Telegram toàn SCAM. Mỗi ngày mình dọn cả tỉ SCAM trên đó. Telegram đúng là thiên đường của SCAM. SCAM xong đổi tên nick đi SCAM tiếp mà không cần phải tạo nick khác. :ami_fat_cat_062:

vào tete chỉ có xem xxx, và scam k còn j khác
mỗi lần tele nó thông báo có bạn bè mình tham gia tele là nghỉ bụng rồi chắc là thêm 1 con gà nữa sắp vào nồi

Vâng e cũng chỉ tò mò thôi, cũng biết loại này là cc ăn cắp

mua bán hàng cấm bị lừa thì k nên than vãn b ơi , khi nào b làm ăn chính đáng mà bị lừa thì hẵng trách móc
Hahaaa xem thử cho biết thoii chứ mình có phải tay to mặt lớn gì đâu

Những đứa mà bán kiểu balance 100$, 500$,... này nọ hiển nhiên là lừa hết rồi bạn. Thứ nhất là ngoài chủ thẻ ra chả ai biết đc số dư khả dụng của thẻ còn bao nhiêu cả. Thứ 2 là giờ bank nào cũng OTP hoặc Notification qua app các kiểu, có giao dịch gian lận cái chủ thẻ sẽ biết ngay.
Lúc đầu r cũng nghỉ vậy, mà éo biết sao nghe nó nói 1 hồi cái suôi theo dòng luôn 😂

cc, ci nó là hên xui bọn bán nó cũng không check ra được ngưỡng đâu vấn đề là thẻ đắt là thẻ loại phù thuộc vào bank thời hạn sử dụng và phân loại thẻ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom