Matrix Trúng số UI bà con ơi

Status
Not open for further replies.

GP2012

Senior
Reactions
274
MR
0.000
Cái này đúng là trúng số thật trong thế giới MMO rồi. Cái này mình hên thì hưởng thôi. Không có ý kiến j thêm

VietSu

Hero
Verified
Reactions
1,259
MR
0.133
Last edited by a moderator:

dzoanvuxp

Verified
Reactions
293
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
đợi 1,2 ngày nữa ko có gì, mình chuyển 50$ cho mod box này hay ae nào uy tín đứng ra làm event gì cũng được nhé, newbee ko bít gì hết, thiếu thì mình đưa thêm, vì mới tham gia MMO 1 tháng cũng bị scam khá nhiều, ae thông cảm, mod hay ae vào xác nhận tổ chức event gì vui vui cho box này nhé, thanks ^^

đợi 1,2 ngày nữa ko có gì, mình chuyển 50$ cho mod box này hay ae nào uy tín đứng ra làm event gì cũng được nhé, newbee ko bít gì hết, thiếu thì mình đưa thêm, vì mới tham gia MMO 1 tháng cũng bị scam khá nhiều, ae thông cảm, mod hay ae vào xác nhận tổ chức event gì vui vui cho box này nhé, thanks ^^

100$ là ít đấy ăn hẳn 1k3 $ còn gì chú nhớ chuyển tớ 10$ LR nhé tớ đóng cho báo dân trí ủng hộ quỹ tấm lòng nhân ái nhé :D

lee88dung

Senior
Reactions
2,862
MR
0.000
Hay lắm làm event đê !

100$ là ít đấy ăn hẳn 1k3 $ còn gì chú nhớ chuyển tớ 10$ LR nhé tớ đóng cho báo dân trí ủng hộ quỹ tấm lòng nhân ái nhé :D
ăn 1k3 cũng die hơn 1k đó bạn, thì thiếu đưa thêm, mod hay ae nào uy tín vào event dùm mình đi, rùi chuyển $ cho, ko rành lắm mấy vụ event ^^.

mình toàn lướt sóng UI ko ah, hôm nay mở mắt dậy mua được 1 share iron với giá 1$, vui quá xá là zui haha, sẽ updat hình chat với admin UI hỏi về nếu bán nhầm share 1k3$ với giá 1$ có lấy lại được ko cho ae xem.

View attachment 16270

chat với alex, ko up hình được ta, ae xem đỡ, bán nhầm ko lấy lại được nha^^

mình lướt sóng liên tục, đôi lúc cũng nhập nhầm giá nhanh vì lướt, nhưng rút kịp, ae nên cẩn thận khi nhập buy and sell nha.

còn đây là hậu quả của anh VIETSU sáng dậy chưa rửa tay nên cũng mắt nhắm mắt mở (độc nhãn long) bán nhầm trên UI mất 700$ đây hehe.

http://mmo4me.com/showthread.php?73844-Ve-viec-ban-share-trong-UI

Hà hà, bù cho mình 100 LR hồi bị bán rẻ đi :))

ăn 1k3 cũng die hơn 1k đó bạn, thì thiếu đưa thêm, mod hay ae nào uy tín vào event dùm mình đi, rùi chuyển $ cho, ko rành lắm mấy vụ event ^^.

ờ thế nhất trí là sẽ bán 10$ tiền trích làm Event trúng số của UI để ủng hộ tấm lòng nhân ái của báo dân trí nhá đc ko ? hoặc vào Box Event của Forum làm 1 bài tiêu đề Event trúng số của UI là đc mừ :D

ờ thế nhất trí là sẽ bán 10$ tiền trích làm Event trúng số của UI để ủng hộ tấm lòng nhân ái của báo dân trí nhá đc ko ? hoặc vào Box Event của Forum làm 1 bài tiêu đề Event trúng số của UI là đc mừ :D
Đến được người nghèo khổ đã tốt !

YuGiSan

Senior
Reactions
174
MR
0.000
mình toàn lướt sóng UI ko ah, hôm nay mở mắt dậy mua được 1 share iron với giá 1$, vui quá xá là zui haha, sẽ updat hình chat với admin UI hỏi về nếu bán nhầm share 1k3$ với giá 1$ có lấy lại được ko cho ae xem.

View attachment 16270

chat với alex, ko up hình được ta, ae xem đỡ, bán nhầm ko lấy lại được nha^^

mình lướt sóng liên tục, đôi lúc cũng nhập nhầm giá nhanh vì lướt, nhưng rút kịp, ae nên cẩn thận khi nhập buy and sell nha.

còn đây là hậu quả của anh VIETSU sáng dậy chưa rửa tay nên cũng mắt nhắm mắt mở (độc nhãn long) bán nhầm trên UI mất 700$ đây hehe.

http://mmo4me.com/showthread.php?73844-Ve-viec-ban-share-trong-UI

Ngon quá đê.:binhsua90:

hanhyes

Hero
Reactions
1,915
MR
0.033
Chat with me via Skype
Mình up hình giúp bạn rồi!
Chuyện mở event cho anh em cũng là rất tốt. Bạn có thể qua box Event mở topic và nhờ mod quản lý box đó giữ tiền giúp bạn làm Event
Cá nhân thấy bạn là người tốt. Nhiều người khác họ cứ ỉm đi ăn ấy :)

Reactions
291
MR
0.000
haha. event này thuộc loại lớn rồi ak nha. 50$ luôn. ^^
Úp cho mọi người cùng biết nào.
Làm từ thiện nhiều sẽ gặp thêm nhiều cái may mắn nữa. Có khi làm xong even chủ thớt lại mua được thêm 1 cái 1$ trị giá trên 1k$ nữa ak chứ. haha:m007::binhsua168:

spirit

Banned
Reactions
104
MR
0.000
không biết cảm giác của người vừa bán nhầm share 1k3 thế nào. Mình cũng 1 người invest nên hiểu cảm giác bán nhầm share Chắc bác Viétsu hieu cam giác này. Thật tội cho người kia. Hi vọng thằng bán nhầm nó giàu có chứ nó mà mượn tiền chơi như anh em ta thì có mà ...
Không có ý gì với chủ thớt nhé. Mong bạn đừng hiểu lầm

Last edited by a moderator:

black_teppi

Senior
Reactions
86
MR
0.002
Hjhjhj... đừng để lộ thông tin coi chừng thằng bán nhầm nó contact với bạn để xin lại á :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,783
176,237
Latest member
789clubfish

Most viewed of week

Most discussed of week