Matrix Trúng số UI bà con ơi

Status
Not open for further replies.

dzoanvuxp

Verified
Reactions
293
MR
0.000
Call me! Call me! Chat with me via Skype
khi bạn đặt lệnh mua với bất cứ giá nào thì khi người bán đặt lệnh cũng giống với giá mua thì khớp lệnh tiền sẽ bay, trường hợp này tui đặt giá 1$, người bán đặt giá 1$ ===> khớp lệnh = có tiền

VietSu

Hero
Verified
Reactions
1,259
MR
0.133
mình đang trả nợ LR bạn ui, sao biết mình mua share đó của người nào ta

Lúc bạn mua là nhìn thấy ai bán, còn đã mua rồi thì không còn nhìn thấy nữa, tuy nhiên Admin có thể tra được thông tin.

nói thiệt, mấy thằng châu au gì đó trang MG nó scam tui 1k$ có trả lại đâu, đợi xem nó ticket admin chắc thế nào cũng pm tui lấy lại tiền, nếu là người châu âu tui sẽ trả lại 300$, vì mất 1k$ MG ^^

100 thằng thì có 1 thằng trả lại, và bị chửi là ngu :)). Cậu bị mất 7 cái share đó, có thằng nào trả lại cậu cái nào không??? :D

Thì tớ bảo rồi mà, chat với nó nó không nói gì :)), còn 1 thằng trả lại thế mà bị chửi là ngu nữa thì cũng phải xem lại người chửi thôi cậu ạ.

kemaam01

Banned
Reactions
99
MR
0.000
Mấy ông ở đây to mồm nói đạo lý này nọ. Tôi hỏi thật một câu là vào các ông nhặt được cái share đó các ông có trả không???

không :)) hiếm lắm mơi có người trả lại còn lại là im re, mà mua lại share chỗ nào vậy cà , tìm mãi không thấy :(

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
Thì tớ bảo rồi mà, chat với nó nó không nói gì :)), còn 1 thằng trả lại thế mà bị chửi là ngu nữa thì cũng phải xem lại người chửi thôi cậu ạ.

Tớ là tớ cứ nhìn thẳng vào sự thật mà nói thôi. Chẳng thế mà scamer thì nhiều như nấm :-ss.

bán nhanh rồi kiếm tiền rồi lượn đi nhỡ đâu nó kêu admin là bán share nhầm thì tính sao nhỉ 1$ ăn 1k3$ đúng là lời quá rồi còn gì , tối nay trích 300$ ra mà phang lô đi
sao rút được bạn ơi, mình đầu tư cũng nhiều rùi, có chạy cũng ko thoát, để vài ngày nữa admin ko bit liên lạc ko, kêu trả cũng đành trả thui

bán nhanh rồi kiếm tiền rồi lượn đi nhỡ đâu nó kêu admin là bán share nhầm thì tính sao nhỉ 1$ ăn 1k3$ đúng là lời quá rồi còn gì , tối nay trích 300$ ra mà phang lô đi

Admin không giải quyết trường hợp này đâu. Chỉ có người mua được liên lạc tạo ticket thì mới Reverse lại thôi, nhưng mà chẳng ai mua được lại đi tạo ticket reverse lại giao dịch :)).
Người bán giá 1$ sẽ không được gì vì khi bán còn bị fee là 1$ + 1% :))

mình đang chat với admin hỏi trường hợp mình bán nhầm share 1k3$ với giá 1$ có lấy lại được ko, có gì up hình chat lên cho mọi người xem

huylonely

Senior
Reactions
331
MR
0.050
Chat with me via Skype
mình đang chat với admin hỏi trường hợp mình bán nhầm share 1k3$ với giá 1$ có lấy lại được ko, có gì up hình chat lên cho mọi người xem
Sax chat làm quái gì cậu? Cả đời không biết được mấy lần như thế này.
Nếu bên bán gữi ticket thì admin cũng chẳng giải quyết đâu.
Cứ chờ đợi tình hình 3 4 ngày nữa xem.

kyvu252

Verified
Reactions
446
MR
0.000
mình mua bán đúng luật sợ quá gì ? chỉ sợ thằng kia nó hối lộ admin :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week