Matrix Trúng số UI bà con ơi

Status
Not open for further replies.

wingstar

Banned
Reactions
1,199
MR
0.000
chúc mừng bác. bác hưởng thì có người khác đang gục đầu đấm ngực thôi :(

VietSu

Hero
Verified
Reactions
1,259
MR
0.133
Nếu người đó liên lạc muốn cậu trả lại share đó thì cậu có trả ko?

Trước một thằng người Pháp mua được của mình, báo nó trả lại nó im re không nói gì :))

phuonglam1

Senior
Reactions
233
MR
0.000
mình vẫn ko hiểu cho lắm, vì khi có thằng bán share giá < 1300 thì thằng cao nhất hoặc nhất định là thằng UI lượm ngay 1k3 mà ta, sao có giá 1$ đc nhỉ

vietsu mất share bao nhiu @@

Lỗ vụ đó khoảng 700$ bán 7 Spa giá 12.9$

- - - Updated - - -

mình vẫn ko hiểu cho lắm, vì khi có thằng bán share giá < 1300 thì thằng cao nhất hoặc nhất định là thằng UI lượm ngay 1k3 mà ta, sao có giá 1$ đc nhỉ

Nó có một điếu rất vô lý là cho set giá nào cũng được mà không đặt giá sàn. Những người nhầm lẫn như vụ này thì chắc buồn vài ngày.

linhdv

Hero
Reactions
603
MR
0.023
Mấy ông ở đây to mồm nói đạo lý này nọ. Tôi hỏi thật một câu là vào các ông nhặt được cái share đó các ông có trả không???

Mấy ông ở đây to mồm nói đạo lý này nọ. Tôi hỏi thật một câu là vào các ông nhặt được cái share đó các ông có trả không???

Mỗi người một cách hành động thôi, ai theo đạo phật chắc trả lại là cái chắc :))

- - - Updated - - -

Đây là do người bán gõ nhầm giá hả các bác !

Đúng rồi bạn, chứ ai ngu gì đi bán giá 1$ lỗ mất 1k3

Mỗi người một cách hành động thôi, ai theo đạo phật chắc trả lại là cái chắc :))

100 thằng thì có 1 thằng trả lại, và bị chửi là ngu :)). Cậu bị mất 7 cái share đó, có thằng nào trả lại cậu cái nào không??? :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,789
176,239
Latest member
Kyo6688

Most viewed of week

Most discussed of week