Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
Gan to ghê

Cũng bình thường mà. site tốt. admin nhiệt tình. Pp được verified 6 năm rồi chứ ko phải mới mở. :D Anh 6 cũng vừa đầu tư thêm vào mà. :D

Em không biết gọi đây là nhát tay hay là gì nhưng em thấy cứ xuất hiện lỗi bất kể bé hay to đều là điềm gở nên quyết định rút chân luôn rồi. Tuy rất muốn đập thêm 1k vào ăn tiếp nhưng thôi. Dừng lại cho an toàn :rolleyes:

Cũng bình thường mà. site tốt. admin nhiệt tình. Pp được verified 6 năm rồi chứ ko phải mới mở. :D Anh 6 cũng vừa đầu tư thêm vào mà. :D

Em không biết gọi đây là nhát tay hay là gì nhưng em thấy cứ xuất hiện lỗi bất kể bé hay to đều là điềm gở nên quyết định rút chân luôn rồi. Tuy rất muốn đập thêm 1k vào ăn tiếp nhưng thôi. Dừng lại cho an toàn :rolleyes:
Chuẩn đa phần lỗi là đều nằm trong kế hoạch rồi . bảo tuần này fix lỗi mà chả thấy gì. Nói thật 1 site mà xuất hiện bất cứ lỗi gì mà mình bắt đầu sợ rồi

Chuẩn đa phần lỗi là đều nằm trong kế hoạch rồi . bảo tuần này fix lỗi mà chả thấy gì. Nói thật 1 site mà xuất hiện bất cứ lỗi gì mà mình bắt đầu sợ rồi

Bác nói thế oan nó quá. Admin có update tình hình lỗi là do server quá tải 1 lần nữa và phải update server để chịu được mức thành viên đang tăng cao và có tăng lãi gói 3$ lên gấp đôi để bù lại.:D Đấy cũng phải được ghi nhận là nỗ lực của admin. chứ admin có thể chỉ cần bảo "do lỗi khó hơn dự tính nên mất nhiều thời gian hơn, bla bla" là đủ. có ai làm được gì nó. :)

Không nên phủ nhận toàn bộ nỗ lực của admin nhưng bị lỗi thì mỗi người 1 cách xử lý. Ai cảm thấy ổn vẫn tiếp tục và dep thêm vào và lãi chồng lãi. Ai kiểu nhát tay có thể rút thì không lúc nào thích hợp hơn lúc này để rút vì lượng thành viên tăng trong 1 tuần vừa rồi còn nhiều hơn cả tháng trước ;). (thời điểm vàng để rút chân).

Trưa nay hơi lag sau giờ reset. Vì lượng thành viên vào view ads đồng loạt rất đông. giờ okie rồi.

không biêt do mạng hay do sv tt3 mà view 15 ads hơn 20oph mới xong, bị lỗi liên tục

site lag qua ko vao duoc. đang dịnh rút tí

Do cứ 12 h một lượng lớn người vào xem ads nên lag ấy mà. Kinh nghiệm của em là các bác nên vào site lúc 11h58 và bắt đàu xem quảng cáo luôn đi. sẽ có vài cái bị tính vào hôm trước nhưng sau 12h thì coi như mình đã ổn định chỗ ngồi trong khi các mem khác mới bắt đầu load site thì xem 10 cái 3-4 phút là xong

Do cứ 12 h một lượng lớn người vào xem ads nên lag ấy mà. Kinh nghiệm của em là các bác nên vào site lúc 11h58 và bắt đàu xem quảng cáo luôn đi. sẽ có vài cái bị tính vào hôm trước nhưng sau 12h thì coi như mình đã ổn định chỗ ngồi trong khi các mem khác mới bắt đầu load site thì xem 10 cái 3-4 phút là xong
kinh nghiệm của mình là cho site chạy 1 tí ấn X. giờ tự chạy khỏi phải load trang

Chơi chủ yếu là muốn nhanh hồi vốn mà. RCB vào acc thì bằng nhau :(. Bao h thớt có pm RCb cho mình cũng đc!

Không cần phải hối tiền thế đâu. Kể cả ngay ngày mai site scam thì anh 6 vẫn rcb cho bác đầy đủ. :eek:. Anh ấy chưa nợ 1 đồng rcb nào đâu. Giờ PM đang cạn kiệt do 1 đống người gom PM

Chơi chủ yếu là muốn nhanh hồi vốn mà. RCB vào acc thì bằng nhau :(. Bao h thớt có pm RCb cho mình cũng đc!
Mình xin lỗi nhé, bạn chờ 2 hôm nữa mình gửi bạn nhé, vì mình ít dùng PM, nên nguồn pm không được nhiều.

@SealTemSix a mới lúc e thực hiện bước 1 click vào nút đăng nhập pp nhưng mà đăng nhập xong thì nó vào trang của pp luôn chứ ko thực hiện giao dịch mua được :(

@SealTemSix a mới lúc e thực hiện bước 1 click vào nút đăng nhập pp nhưng mà đăng nhập xong thì nó vào trang của pp luôn chứ ko thực hiện giao dịch mua được :(

Lỗi bước 1 lên group fb pm admin nhờ fix nhé. Không phải mỗi bác bị đâu. Còn có báo anh 6 thì anh 6 cũng ko fix được đâu

Lỗi bước 1 lên group fb pm admin nhờ fix nhé. Không phải mỗi bác bị đâu. Còn có báo anh 6 thì anh 6 cũng ko fix được đâu
Thế nghĩa là lên FB kêu admin fix trực tiếp cho mình ah? hay là chờ fix chung cho mọi người ah?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,881
171,927
Latest member
cfun68dev
Back
Top Bottom