Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
Anh em cứ rút theo kiểu Hit and Run nào.

Nên chơi gói nào bây giờ anh 6? :D

Phải có ít nhất 1 gói active thấp hơn thì mới mua được gói cao hơn nhé. Muốn mua gói 7$ phải có ít nhất 1 gói 3$. muốn mua gói 15$ phải có ít nhất 1 gói 3$ và 1 gói 7$ đang active. :).

Thông số lãi, thời gian, tỉ lệ repurchase đều nằm ở trang 1. Thấy phù hợp hay muốn đầu tư gói nào thì mua gói đấy thôi. Các gói không có ưu đãi gì khác nhau. :D chỉ khác nhau % ROI % repurchase và thời gian hết hạn.

Phải có ít nhất 1 gói active thấp hơn thì mới mua được gói cao hơn nhé. Muốn mua gói 7$ phải có ít nhất 1 gói 3$. muốn mua gói 15$ phải có ít nhất 1 gói 3$ và 1 gói 7$ đang active. :).

Thông số lãi, thời gian, tỉ lệ repurchase đều nằm ở trang 1. Thấy phù hợp hay muốn đầu tư gói nào thì mua gói đấy thôi. Các gói không có ưu đãi gì khác nhau. :D chỉ khác nhau % ROI % repurchase và thời gian hết hạn.

Thấy lãi ngày của gói 3$ có vẻ ít hơn bác nhỉ :D
Mà cứ 3 ngày là xong gói đó ạ? @@

Thấy lãi ngày của gói 3$ có vẻ ít hơn bác nhỉ :D
Mà cứ 3 ngày là xong gói đó ạ? @@

gói nào ít $ thì ROI ít là bình thường (Không thì ai mua gói cao hơn):D. cách đây 1 tuần thì vẫn thế 1 ngày 40% (1 giờ được 1.67%). Nhưng hiện tại gói 3$ sau đôi server đang bị lỗi chia lãi thành 3h mới chia 1 lần, Khi nào admin fix xong thì nó sẽ như cũ.:)

Các gói cao hơn thì vẫn chạy ngon như thương.

gói nào ít $ thì ROI ít là bình thường (Không thì ai mua gói cao hơn):D. cách đây 1 tuần thì vẫn thế 1 ngày 40% (1 giờ được 1.67%). Nhưng hiện tại gói 3$ sau đôi server đang bị lỗi chia lãi thành 3h mới chia 1 lần, Khi nào admin fix xong thì nó sẽ như cũ.:)

Các gói cao hơn thì vẫn chạy ngon như thương.
Mà cái "Muốn mua gói 7$ phải có ít nhất 1 gói 3$" là bắt buộc phải đi theo cặp hả bác?
Như kiểu 10 gói 7 thì phải có 10 gói 3?

Gói 7$ bắt repurchase 35%, vậy là xong 7 ngày mình chỉ rút được 90% rồi sau đó dùng cái 35% kia ăn lời tiếp hả bác :D
Mới rút PP về bank, buồn ghê :(

Nói thế cũng được nhưng ko chính xác lắm. 35% tức là cứ 1$ thu được thì rút được 0.65$. Tức 35% này là của 125% chứ ko phải của 100%. :D.

Còn dĩ nhiên là có báo nhiêu thì lại tái tiếp thôi chứ có để đấy cũng chỉ để ngắm cũng có rút được đâu :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week