Matrix TripleThr3at - TripleThr3at.net. Triple HYBRID Program. ROI 150%. PayPay, PayZa.

Status
Not open for further replies.
Thanh toán mới nhận :

Giờ chơi đc k các bác :D có chậm quá k ạ

nó bao paid nhung paypal khong co tien./ Vai *** rồi

Bác pm trực tiếp trên fb các admin để hỏi nhé. :). Hiện giờ là tầm giai đoạn site phát triển nhất nên nó ko scam đâu :).

Kiểm tra lại cả xem tài khoản PP đang có vấn đề gì mà ko nhận được tiền ko cho chắc ;)

Em rút tiền 4 lần rồi mỗi lần 100$ chưa gặp vấn đề gì. Dự tối nay sẽ là lần thứ 5 :D

mình thì lần truoc rút 100 về ngon lành, tiền từ TNC vẫn vê pp ko gặp trở ngại gì. Vào tài khoản xem history báo paid. Paypal ko có , ảo wa ^^ . Để pm admin xem

Cứ tưởng đến tối em nó mới về. :D. Ai ngờ hôm nay ít người request quá được pay sau đúng 2h,

Chính thức proof thứ 5 trong 10 ngày. :rolleyes: (Có thể coi là đã hoàn vốn ban đầu nếu ko trừ phí PP, phí dep ban đầu). Chắc thứ 6 này làm thêm 1 phát nữa là đủ vốn + lãi :)

Cứ tưởng đến tối em nó mới về. :D. Ai ngờ hôm nay ít người request quá được pay sau đúng 2h,

Chính thức proof thứ 5 trong 10 ngày. :rolleyes: (Có thể coi là đã hoàn vốn ban đầu nếu ko trừ phí PP, phí dep ban đầu). Chắc thứ 6 này làm thêm 1 phát nữa là đủ vốn + lãi :)

View attachment 65503
Chực chực, chúc mừng em nhé, anh em cứ hòa vốn là mình vui rồi.

@valiniant mình muốn hỏi là mình mua member xong mua adpack rồi đã surft 10 ads thì giờ chỉ chờ nhẩy lãi thôi ah.
24h sau mới cần surft ads nữa ah?

Tức là mình cần surf đúng 10 cái lúc 12h trưa ah? Nếu 1h chiều surf thì chỉ có lãi 23h ah?

Uhm. chậm giờ nào thì không có lãi giờ đấy.:) Nhớ phân biệt rõ giữa chậm lãi và mất lãi nhé. Surf muộn chỉ chậm lãi thôi chứ tổng ROI không thay đổi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week