Trình bày sự việc tài khoản Kikyo hack STR

Status
Not open for further replies.

@Nutri đã nhận đc của bạn
Hi vọng bạn đừng vậy nữa Dù sao cũng cảm ơn vì có ý trả lại
Thanks !
ps: còn thừa lại 3k mình ko lấy thừa.. mình lam event cho ae nhé

bạn làm ơn trả lại dùm mình, mình mất 10 acc giống như vầy

tài khoản nhận: tonyback

đó là tất cả của mình, cảm ơn bạn đã có lòng tốt trả lại

Pc em hỏng chuột nên k log đc . Em gửi username + pass acc bị hack cho anh r đó . Có gì hỗ trợ em vào username momomomo ạ :)

stellercoin thằng này nó hốt của mình nhiều nhất .
Cậu trả lại m

Attachments

• Ảnh chụp màn hình_2014-08-13_181306.png
    Ảnh chụp màn hình_2014-08-13_181306.png
    28.3 KB · Views: 57
  • Ảnh chụp màn hình_2014-08-13_182331.png
    Ảnh chụp màn hình_2014-08-13_182331.png
    25.9 KB · Views: 49
Bác cho bk những id bác đã hack của người khác đi chứ s bk id nào của bác qá nhiu id hack và mình đã bi hack gần 100k cụ thể là tầm 70-80k chưa tính rõ, ae cũng là dân mmo mà kiếm miếng cơm thôi, bác hack dc người khác là bác pro nhưng k pải ng bị hack ngu mà là vì họ k pro bằng bác. Nếu bác có lòng hoioa lỗi ae nào thấy dc có thể bỏ qa đồng tiền mà ai k ham nhưng pải bk làm s cho mọi người nể bác mới dc. Nhân đây cũng xin bác đừng share tools cho bất kì ai vì làm như v sẽ xuất hiện thêm nhìu hacker như bác nữa khi đó con số tổn thất của ae là k thể đo lường. Cuối cùng mong bác đưa tra những tên id của bác đã hack để ae tiện theo dỏi và bk bị ai hack đêt có hướng đền bù như bác nêu trên

Mod xử lý cái này đi nhé. Không lại đến khi bên phía BQT của Trang Stellar biết được do có người report . Việt Nam sẽ stop một ngày nào đó. Del topic coi như chưa có chuyện gì. Còn chủ thớt inbox trả cho mọi người theo như đã hứa

cho hỏi, nếu ko có người tố cáo, ko lòi ra info thì thớt có tự thú ko.
bác vui tính quá, có tố cáo vs tìm ra info thì ms trả chứ ko anh em MMO oanh chết thì sao :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week