Trình bày sự việc tài khoản Kikyo hack STR

Status
Not open for further replies.
mợi pị hack mất 60k str ạ ai piết check hộ e xem n ở đâu có thể là thag bn em mà k có chứng cớ giờ e xem n ở đâu kiểu j ạ id:
natlam

nói chung ai thấy topic này bị hack thì vào mà nhận lại, các bạn đừng gato ng ta, dù sao do bạn này xui để lộ info thôi ko muốn chửi là ngu ai đời acc nhận tiền hack lại lấy acc đó đi sell $ luôn đáng lý phải thông qua 1 lớp nữa dự thread này sẽ rút KN cho đợt sau :))
xót ko thread 700k x2.5$ con số ko nhở tí nào

Đây bạn ơi . mong dc nhận phản hồi sớm .

Nick nhận : duckhai1

Attachments

69.4 KB · Views: 252
    72.5 KB · Views: 244
mình mất 17 acc bạn gửi lại giúp mình nhé

tài khoãn nhận lại là : kukuchange

Có lỗi biết nhận thì cũng thông cảm :) nhưng cái việc bạn nhận lỗi mà bạn share cả cách thức thì mình chả hiểu nổi... riêng 10 nick của mình đã bị chén sạch :) nản và chân thành cảm ơn

Có lỗi biết nhận thì cũng thông cảm :) nhưng cái việc bạn nhận lỗi mà bạn share cả cách thức thì mình chả hiểu nổi... riêng 10 nick của mình đã bị chén sạch :) nản và chân thành cảm ơn

Cho đến thời điểm này, m chưa Share cho bất kỳ ai. M đang suy nghĩ. 96% sẽ k share

@Nutri check giao dịch của ních xin lại str nhé bạn, ko lại nhiều ng chuộc lợi từ việc bạn hoàn trả. dù gì bạn trả lại mọi ng thì cũng gọi là biết lỗi sửa rồi. Tiền nào mình làm ra khác, tiền lấy của ng khác nó sẽ ko có hậu về sau. nên làm gì cứ suy nghĩ. Đừng share code , lại có nhiều ng làm. lại nhiều ng hack.

Cho đến thời điểm này, m chưa Share cho bất kỳ ai. M đang suy nghĩ. 96% sẽ k share
Đủ 27 nick rồi đấy. bạn kiểm tra đi. rồi trả lại cho mình.
TK: thanglien

Có kiến thức và tài như thế không thiếu việc làm đâu bạn

Last edited:
iNBOX M NHÁ. Gửi m list acc bị lấy, M check đúng, M xin gửi lại

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,006
Latest member
hieupham4129

Most viewed of week