• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Trình bày sự việc tài khoản Kikyo hack STR

Status
Not open for further replies.
tình trạng hacker hoành hành mà chả thấy bác nào dứng ra chủ trì đại cuộc, nản, Em lên mấy diễn đàn nước ngoài nge đến tên công dân Việt Nam là ngại ngại làm sao ấy, mấy bố đi hack ng Việt mình không thế, sao ko giỏi đi thịt tụi Tây ấy, Anh em MMO Việt đã nghèo mấy bác làm cho mạt luôn, Pó tay cho tinh thần Việt
Mình đã like cho bác hay like :oops:

:D vậy là xong à , thôi kể ra thì cũng là 1 bài học về bảo mật.

Nghe nói nước ngoài thì acc có invite , còn VN thì nó chả thèm cho invite vì hacker mò pass đến từ VN nên admin stellar đang nhòm ngó VN :)

tiền chả của riêng ai, ko biết giữ thì nó chạy sang người khác :D có bản lĩnh thì đến tận nơi đòi lại còn ko thì chém gió cho vui rồi ngậm bồ hòn làm ngọt :)

đi đâu VNShark cũng là nồi nhất, đến người Việt còn đi Shark của nhau thì cũng đến chịu..
P/S: Đê mờ thằng thớt phát :oops:

pmpyahoo không thấy rep
thứ 2::mình có clone từ 1-15 bị 4-5 thằng ăn mới đau
cả kikyo nữa

Xin chia buồn cùng những bạn bị mất tiền nhé, hãy thận trọng với hack, cẩn thận với virut, và đặt Mật khẩu thật khó để giữ an toàn cho chính mình nhé.

Topic Close.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,930
171,010
Latest member
twicscy