Trình bày sự việc tài khoản Kikyo hack STR

Status
Not open for further replies.
B gửi lại log, m gửi lại cho b. Xong vào xác nhận giúp m. Ok
Bạn trả lại cho mình 3k5 qua ních vyhung9x nhé.

Attachments

4 KB · Views: 31
Tại sao ko lấy acc sonnd9x để lập topic mà phải đi clone nick , nếu ko phải là sonnd9x tại sao lại chuyển hơn 200k về ví của sonnd9x . quanh có chối tội à

vụ này ko xong đâu khi mà người ta biết info của cậu rồi đấy
like thím. nó giải trình mà tạo clone, ko thừa nhận mình là sonnd9x. tự nhiên nó tốt quá đi hack rồi xin gửi lại ae ak. giờ bị phát hiện không nhận tội, còn chối quanh co. giờ tụi tao hỏi 1 cậu, mày có phải sonnd9x không?

Tại sao ko lấy acc sonnd9x để lập topic mà phải đi clone nick , nếu ko phải là sonnd9x tại sao lại chuyển hơn 200k về ví của sonnd9x

Bạn k hiểu thật à? Post này có nghĩa là m thừa nhận tất cả. M là Kikyo, là sonnd9x. Bạn ĐÃ HIỂU CHƯA?

Liệu có chắc thớt chỉ dùng duy nhất nick kyo, biết đâu các nick khác như pipi, chotrang.... đều của thớt thì sao???
Việc thớt không dám show log giao dịch acc kyo đang tự tố cáo thớt đấy

Không biết có phải cậu không :D

Bạn k hiểu thật à? Post này có nghĩa là m thừa nhận tất cả. M là Kikyo, là sonnd9x. Bạn ĐÃ HIỂU CHƯA?
vậy tại sao phải clone acckhi mà có acc chính chứ , cái đấy ai chả biết
tưởng trả lại là xong à , post hết info ra đây uống nước ,

thế còn chuyện bán str kiếm đc của người khác bán cho người khác thì sao , có trả ko
tổng số tiền lấy trên 1tr str nhé , bán hơn 300k str cho người khác kêu lấy 583k

Thớt ko dám show log giao dịch vì sẽ làm lộ ra việc liên quan đến các user chuyên đi hack khác, ai cũng nghĩ thế giống mình ko

Thớt ko dám show log giao dịch vì sẽ làm lộ ra việc liên quan đến các user chuyên đi hack khác, ai cũng nghĩ thế giống mình ko
Chuẩn rồi

thế còn chuyện bán str kiếm đc của người khác bán cho người khác thì sao , có trả ko
tổng số tiền lấy trên 1tr str nhé , bán hơn 300k str cho người khác kêu lấy 583k

Không có nghĩa cả 1 triệu đấy là của người VN nhé, B bị m lấy, M xin trả lại. Bạn k cần đi đòi hộ ng khác. M sai, m nhận. K có nghĩa tất cả là đều do m nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,003
173,068
Latest member
laitathieu88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week