Trình bày sự việc tài khoản Kikyo hack STR

Status
Not open for further replies.
stellarrevoke2 cũng là của bác ak! mình bị dính 3 acc

Tại sao ko lấy acc sonnd9x để lập topic mà phải đi clone nick , nếu ko phải là sonnd9x tại sao lại chuyển hơn 200k về ví của sonnd9x . quanh có chối tội à

vụ này ko xong đâu khi mà người ta biết info của cậu rồi đấy

share làm gì tool.. trả lại là được rồi.. còn cái tool thì ông lên delete đi.. share ra nhiều người đi hack.. và ông là người đầu tiên bị nghi ngờ

ông này cũng biết và đang đi hack. ông còn ở bên gmb nữa. kiếm tiền onl thế được rồi. giờ ông bị hack ông đi hack lại thì chả khác gì nó. rồi cũng không thọ được.
bị ăn trái đắng 1 lần rồi mà

Tại sao ko lấy acc sonnd9x để lập topic mà phải đi clone nick , nếu ko phải là sonnd9x tại sao lại chuyển hơn 200k về ví của sonnd9x . quanh có chối tội à

vụ này ko xong đâu khi mà người ta biết info của cậu rồi đấy

Không biết b NGU hay giả vờ. M post này, có nghĩa là đã thừa nhận rồi. Cậu còn muốn sao nữa. Việc m Clone, m cũng đâu có "chối" 1 lời nào?

Biết thế cũng đặt12345678 thì bây giờ cũng đc đền bù không :D

Bạn trả lại cho mình đi, ms bonus đc 10s là bị ních conchotrang lấy luôn :( ních mình là vyhung9x

Attachments

4 KB · Views: 33
Không biết b NGU hay giả vờ. M post này, có nghĩa là đã thừa nhận rồi. Cậu còn muốn sao nữa. Việc m Clone, m cũng đâu có "chối" 1 lời nào?
tưởng trả lại là xong à , post hết info ra đây uống nước ,

thế còn chuyện bán str kiếm đc của người khác bán cho người khác thì sao , có trả ko
tổng số tiền lấy trên 1tr str nhé , bán hơn 300k str cho người khác kêu lấy 583k

mình bị 1 acc của conchotrang va 2 acc stellarrevoke2 ko phải của bác ak! :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,005
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week