Trình bày sự việc tài khoản Kikyo hack STR

Status
Not open for further replies.
mình hiểu cơ chế tool của bác, cùng là IT mà, mình nghĩ cái này cũng là do 1 phần bất cẩn của các bác khi set password chứ ko phải hoàn toàn don hacker

Không hiểu sao bác là dân IT mà lại nói được câu này, đi cướp bị phát hiện trả lại + xin lỗi 1 câu là xong, hài vl :eek:

Thớt ko dám show log giao dịch vì sẽ làm lộ ra việc liên quan đến các user chuyên đi hack khác, ai cũng nghĩ thế giống mình ko
đề nghị show log giao dịch. ae phải làm ra vụ này, có thể nó là conchotrang, justcoin... thì sao.

tk nhận : duytrung
thanks c ! @Nutri

http://prntscr.com/4cd0t9

M gửi b 10k. Confirm giúp m.

Nếu k biết info thì sao nhỉ?

Không hiểu sao bác là dân IT mà lại nói được câu này, đi cướp bị phát hiện trả lại + xin lỗi 1 câu là xong, hài vl :eek:
xl e ko phải là người lấy nhé, e chỉ ns ra sự bất cẩn của các bác trong bảo mật, còn lấy thì phải trả rồi

Bên kia chửi thớt như con, đòi đánh đòi đập, qua bên đây xin tool, đời chó đến thế là cùng :D
Clone cũng dễ hiểu, ai lại muốn acc chính của mình dính thẹo chứ. Sau này còn giao dịch

Bạn này nói đúng , mẹ nó di ăn cắp của người ta rồi lập pic trả lại xl là xong ak,rồi còn cái giọng thấy gét

mình nghĩ nó clone acc post bài này để còn có 1 đường sống, sau này có gì cũng còn 1 đường thoát. Nó không dám post acc chính vì nếu thừa nhận 100% thì sau này mấy thím cho công an vào cuộc thì die.:confused: còn tương lai đang học nữa.

Thôi bạn ấy nhận lỗi thì mọi người cũng rộng lòng bỏ qua cho 1 lần. Nhưng làm sao để biết tài khoản của mình có phải cậu hack không ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,005
Latest member
Loananh

Most viewed of week

Most discussed of week