SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Trang này hồi xưa nhìn tên nghi nghi của việt nam rồi. Ngày xưa tìm list Crowdflower mà k nhớ ngày xưa nó có Crowdflower offer k
Ko có bạn.

up

Những người đầu tư sẽ ko mất fee còn member free thì pm sẽ mất fee 5%.

rất buồn là ko thể click ads trên đt. Nên mình đi xa vài ngày ko mang lap theo là mất luôn mấy ngày đấy :(
Hay do Edge nó thế, còn trên chrome và safari thì ko sao?
@sgold

sao có mấy cái ad bị redirect khi chưa hết thời gian nhỉ? Click đi click lại mấy lượt vẫn bị, ko được cộng tiền :(
và nếu như point cuối cùng rồi sẽ chuyển thành cash, vậy thì để point làm gì nhỉ? Ads lại cũng ko sắp xếp theo giá click từ nhỏ trên lớn nữa

Last edited:
1st proof

07.04.17 14:46 Receive Received Payment 1.26 USD from account U4628392 to account U482xxx. Batch: 171953288. Memo: Ban post payment proof trong mmo4me ung ho minh nhe.

1st proof

07.04.17 14:46 Receive Received Payment 1.26 USD from account U4628392 to account U482xxx. Batch: 171953288. Memo: Ban post payment proof trong mmo4me ung ho minh nhe.

Good job

rất buồn là ko thể click ads trên đt. Nên mình đi xa vài ngày ko mang lap theo là mất luôn mấy ngày đấy :(
Hay do Edge nó thế, còn trên chrome và safari thì ko sao?
@sgold

sao có mấy cái ad bị redirect khi chưa hết thời gian nhỉ? Click đi click lại mấy lượt vẫn bị, ko được cộng tiền :(
và nếu như point cuối cùng rồi sẽ chuyển thành cash, vậy thì để point làm gì nhỉ? Ads lại cũng ko sắp xếp theo giá click từ nhỏ trên lớn nữa
Trên site chỉ có 2 ads 1 là check cheat và 1 ads mình để thời gian rất dài để check tool auto 1 lần nữa còn lại là bt mà.
Bạn ko nên làm trên điện thoại. Rất nhiều site ptc cũng ko cho làm trên điện thoại đâu.

vẫn hi vọng có gói cao hơn
có rồi mà
@sgold
cũng có nhiều site cho click trên đt :D
cái zenvert gì gì đó
click vào được vài giây là nó chuyển sang link ref của bạn, mất cái iframe đếm giờ ở trên, tức là đã thoát khỏi ads chuyển sang site rồi.

vẫn hi vọng có gói cao hơn
Có rồi đấy Bạn
có rồi mà
@sgold
cũng có nhiều site cho click trên đt :D
cái zenvert gì gì đó
click vào được vài giây là nó chuyển sang link ref của bạn, mất cái iframe đếm giờ ở trên, tức là đã thoát khỏi ads chuyển sang site rồi.
Code bên đó nó khác code bên mình. Code bên mình chuyên bên offer nhiều hơn, có đá thêm ptc nữa thôi.
:)

Điện thoại ko dùng dc à thế thì hok chơi dc rồi. Ko có máy tính

PTC cấm điện thoại là đúng, và nên cấm tiệt luôn :D
Bạn chơi khá lâu rồi sao lại ko có vi tính là sao ta

Team mình sắp tới chuẩn bị mở thêm mục upgrade cho 1 site offer nữa bên mình. Mong mọi người ủng hộ bên mình.

Đi làm ở trọ chỉ dùng dt. Vào hóng thôi chứ có chơi mấy đâu. Xem các pro show proof.
Site của sgold và của a Chiến ngon sẽ mang máy lên.
Mà sao lại cấm dt chơi ptc nhỉ hok hiểu

site bác dừng cấm đt. em sài máy tính bàn. di xa thì khỏi click. làm cái này cũng ngại zo nét lắm.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,609
170,713
Latest member
bietthu4tangnhax
Back
Top Bottom