SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

Đúng rồi. Bạn đầu tư 29.99$, hàng ngày bạn sẽ được bonus 0.12$ và 1 năm là 43.8$. Hằng ngày bạn chỉ cần click 1 ads để nhận bonus.

Bác phát triển quảng bá site tốt nhiều anh em sẽ ủng hộ đầu tư vào site của bác !

Luôn ủng hộ admin VN uy tín và nhiệt tình !
Chúc site bác phát triển tốt để VN cũng có site top trên PTC uy tín !

Thấy forum site anh em chưa thảo luận nhiều mong bác nên tạo không khí sôi nổi cho site như các forum site ptc khác để anh em cũng như mem nước khác có chỗ để thảo luận !

Site này minpay 1 $ hả cậu ? payintant hay sao cậu ?
Minpay là 1$ bạn. Cứ đủ 1$ là rút, không nâng min payout dần dần như các site ptc khác.

site bác dừng cấm đt. em sài máy tính bàn. di xa thì khỏi click. làm cái này cũng ngại zo nét lắm.
Hầu hết các site ptc là cấm dt đấy bạn.

Bác phát triển quảng bá site tốt nhiều anh em sẽ ủng hộ đầu tư vào site của bác !

Luôn ủng hộ admin VN uy tín và nhiệt tình !
Chúc site bác phát triển tốt để VN cũng có site top trên PTC uy tín !

Thấy forum site anh em chưa thảo luận nhiều mong bác nên tạo không khí sôi nổi cho site như các forum site ptc khác để anh em cũng như mem nước khác có chỗ để thảo luận !
Cám ơn bạn.
Mình sẽ nghiên cứu làm cái forum cho site.

Giả sử mình upgrade gói Super Clicker thì ads hằng ngày được tăng thêm giá click ko cậu? Nếu tiện thì cho mình rate cụ thể.
Có thêm giá click ngoài ra bạn sẽ dc bonus hằng ngày tương ứng với mỗi gói cậu.

Có thêm giá click ngoài ra bạn sẽ dc bonus hằng ngày tương ứng với mỗi gói cậu.
Caí bouns đó là sao bác e vẫn không hiểu :D

Caí bouns đó là sao bác e vẫn không hiểu :D
Ví dụ Bạn mua gói 29.99$ thì bạn sẽ được 0.12 bonus mỗi ngày trong 365 ngày.

· Your active account will get $0.12 bonus daily or $43.8 bonus in 365 days (Active account must click at least 1 ads per day): 1 account hoạt đông sẽ được thêm vào 0.12$ trên ngày hay 43.8$ trong 365 ngày. Account hoạt động là phải click ít nhất 1 quảng cáo mỗi ngày.

· Extra Ads available just for Upgraded Members so you earn more the higher the upgrade to more ads available: Ngoài các banner quảng cáo trên bạn còn có thêm các banner quảng cáo dành cho member đã upgrade.

· Free 50,000 impressions banner: Bạn sẽ có được 50.000 lượt hiển thị banner trên trang chủ

· This upgrade lasts for 365 days: Phần nâng cấp này sẽ có giá trị liên tục trong vòng 365 ngày

· Only $29.99!: Mức phí nâng cấp chỉ có 29.99$

Ví dụ Bạn mua gói 29.99$ thì bạn sẽ được 0.12 bonus mỗi ngày trong 365 ngày.

· Your active account will get $0.12 bonus daily or $43.8 bonus in 365 days (Active account must click at least 1 ads per day): 1 account hoạt đông sẽ được thêm vào 0.12$ trên ngày hay 43.8$ trong 365 ngày. Account hoạt động là phải click ít nhất 1 quảng cáo mỗi ngày.

· Extra Ads available just for Upgraded Members so you earn more the higher the upgrade to more ads available: Ngoài các banner quảng cáo trên bạn còn có thêm các banner quảng cáo dành cho member đã upgrade.

· Free 50,000 impressions banner: Bạn sẽ có được 50.000 lượt hiển thị banner trên trang chủ

· This upgrade lasts for 365 days: Phần nâng cấp này sẽ có giá trị liên tục trong vòng 365 ngày

· Only $29.99!: Mức phí nâng cấp chỉ có 29.99$
Cái daily thì mình hiểu còn cái bouns là hết 365 days là được bouns thêm hả bác ?

Cái daily thì mình hiểu còn cái bouns là hết 365 days là được bouns thêm hả bác ?
Ko bạn, chỉ có bonus hàng ngày thôi.

Vậy cái 48.3$ là hết 365 ngày là dc bouns hả bác ?
Mỗi ngày dc 0.12 thì 365 ngày là 43.8 đó cậu.

To
Cậu approve cái tk mình vừa upgrade nhé: cloudstr

Mà rate click có vẻ thấp...
Tổng ads khá cao đấy cậu, thêm bonus hàng ngày nữa.

To

Tổng ads khá cao đấy cậu, thêm bonus hàng ngày nữa.

Vậy là tiền Ads riêng ! và tiền bonus hằng ngày là riêng phải không cậu ?

À còn chế độ upgrade cho mình hỏi chút :

1) Bên cậu up acc bằng tay hay auto vậy ạ ? gửi tiền rồi support để up acc hả cậu ? ( Tớ thấy nên chỉnh code bên cậu sao ai gửi tiền up acc nhận thì lên thành viên đó tiện hơn đỡ phiền cậu giải quyết với nhiều nhiều thành viên chờ liên lạc !

2) Nếu đang là thành viên upgrade gói thấp giờ muốn upgrade gói cao hơn thì bù thêm tiền để được nâng cấp acc cao hơn hay chỉ up gói nào tiền đó vậy ạ !
( Ví dụ như mình là thành viên gói 29.99 $ giờ muốn up 89.99 $ thì bù thêm tiền hay tiền nào gói đó chờ hết hạn gói thấp mới lên gói cao thì acc mới như vậy ạ ??? )

Tớ thấy cũng nên có thêm chức năng up lên acc cho thành viên ! chứ chờ gói thấp hết 1 năm để lên gói cao thì hơi lâu !

Ok. Cậu approve cái acc mình cái, mới upg ~1 tiếng trước
Mình approved rồi nhé. Cám ơn bạn đã ủng hộ.

Vậy là tiền Ads riêng ! và tiền bonus hằng ngày là riêng phải không cậu ?

À còn chế độ upgrade cho mình hỏi chút :

1) Bên cậu up acc bằng tay hay auto vậy ạ ? gửi tiền rồi support để up acc hả cậu ? ( Tớ thấy nên chỉnh code bên cậu sao ai gửi tiền up acc nhận thì lên thành viên đó tiện hơn đỡ phiền cậu giải quyết với nhiều nhiều thành viên chờ liên lạc !

2) Nếu đang là thành viên upgrade gói thấp giờ muốn upgrade gói cao hơn thì bù thêm tiền để được nâng cấp acc cao hơn hay chỉ up gói nào tiền đó vậy ạ !
( Ví dụ như mình là thành viên gói 29.99 $ giờ muốn up 89.99 $ thì bù thêm tiền hay tiền nào gói đó chờ hết hạn gói thấp mới lên gói cao thì acc mới như vậy ạ ??? )

Tớ thấy cũng nên có thêm chức năng up lên acc cho thành viên ! chứ chờ gói thấp hết 1 năm để lên gói cao thì hơi lâu !

Đúng rồi bạn. Tiền ads và tiền bonus là riêng.

Site mình hiện jo có 2 chế độ approved tay hoặc auto. Mình để tay 1 thời gian thấy ok mình sẽ chuyển sang auto. Các bạn yên tâm mình onl thường xuyên nên sẽ approved cho các bạn trong 24h. Gói upgrade sẽ tính từ lúc mình approve.

Sorry các bạn. Code mình hiện ko có chế độ chuyển gói upgrade. Bù lại sắp tới mình sẽ mở thêm site nữa và mn có thể upgrade ở cả 2 site.

Đúng rồi bạn. Tiền ads và tiền bonus là riêng.

Site mình hiện jo có 2 chế độ approved tay hoặc auto. Mình để tay 1 thời gian thấy ok mình sẽ chuyển sang auto. Các bạn yên tâm mình onl thường xuyên nên sẽ approved cho các bạn trong 24h. Gói upgrade sẽ tính từ lúc mình approve.

Sorry các bạn. Code mình hiện ko có chế độ chuyển gói upgrade. Bù lại sắp tới mình sẽ mở thêm site nữa và mn có thể upgrade ở cả 2 site.

Ok cậu ! Mong bên cậu sẽ có dịch vụ chăm sóc tốt approved tay trên acc các thành viên add tiền nâng cấp được giải quyết nhanh chứ phiền liên lạc cậu phải giải quyết !
mong chế độ auto sớm hoàn thành thì càng tốt cho các thành viên được giải quyết nhanh !

Nếu site mới cậu mở ra thêm cho anh em thì luôn ủng hộ cậu nhé ! À có bài hướng dẫn site mới đó như site 1 của cậu luôn nhé !

Chúc site cậu phát triển tốt !
Mong site ptc VN admin uy tín nằm top PTC thì cộng đồng nước ngoài cũng ủng hộ khá nhiều !

Last edited:
Ok cậu ! Mong bên cậu sẽ có dịch vụ chăm sóc tốt approved tay trên acc các thành viên add tiền nâng cấp được giải quyết nhanh chứ phiền liên lạc cậu phải giải quyết !
mong chế độ auto sớm hoàn thành thì càng tốt cho các thành viên được giải quyết nhanh !

Nếu site mới cậu mở ra thêm cho anh em thì luôn ủng hộ cậu nhé ! À có bài hướng dẫn site mới đó như site 1 của cậu luôn nhé !

Chúc site cậu phát triển tốt !
Mong site ptc VN admin uy tín nằm top PTC thì cộng đồng nước ngoài cũng ủng hộ khá nhiều !
Cám ơn sự ủng hộ của Bạn.

Mọi người dc thanh toán up payment ở đây ủng hộ team mình nhé. Mọi người ít up quá.

hê hê, ai cũng nhác khoản up proof :p

Đề nghị bác chủ top bonus cho mem tích cực post proof đê

14.04.17 14:02 Receive Received Payment 2.02 USD from account U4628392 to account U4827xxx. Batch: 172775585. Memo: Ban post payment proof len https://mmo4me.com/threads/trangpt-com-site-ptc-cua-team-minh.331368/ de nhan payment tiep theo nhe.

Thật tình là nếu không đọc thấy cái memo thì mềnh cũng lười lắm :p

Announcements

Forum statistics

Threads
418,691
170,789
Latest member
gamedoithuong123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week