SCAM Trangpt.com Reviews : SCAM or LEGIT ?

minhquanstore

Senior
Reactions
180
MR
0.883
mình vừa upd gói 89.99$ , mà không thấy thông báo là được hay không được vậy nhỉ bác gold?
và đến lúc mình gom đc thêm , muốn nâng tiếp lên gói cao hơn thì tính ntn vậy bác?
acc mình : mmohome

mình vừa upd gói 89.99$ , mà không thấy thông báo là được hay không được vậy nhỉ bác gold?
và đến lúc mình gom đc thêm , muốn nâng tiếp lên gói cao hơn thì tính ntn vậy bác?
acc mình : mmohome
Mình vừa approve 1 acc. Chắc là acc của bạn. Bạn xem username của bạn trên cùng bên phải trang chủ có thêm chữ "Yearly Big Clicker" đấy. Hoặc bạn vào trang upgrade nó sẽ ghi trạng thái của bạn ở đó. Bạn xem lịch sử bonus của bạn trong mục History nhé.

Trangpt.com hiện ko có hình thức nâng gói lên tiếp khi đã upgrade rồi. Bạn cũng có thể chờ thêm thời gian nữa Team mình setup thêm các gói upgrade này ở site thứ 2 bên mình.

Cám ơn bạn đã ủng hộ.

ok , đã thấy, thanks bác! vậy các bác thiết kế thêm đi, vì nhiều khi AE chưa gom đủ tiền thì lên gói nhỏ, sau khi gom đc muốn lên tiếp gói cao hơn lại ko lên đc :D

Reactions
166
MR
0.000
Proof 2, thank thớt nhé
trangpt.com 04.04.2017.jpg

Chúc thớt kiếm thật nhiều tiền nhé

tammy

Member
Hot Girl
Reactions
955
MR
0.078
Chat with me via Yahoo Messenger
@sgold tính rút lấy cái proof đi tuyển ref mà sao m đạt min pay rồi, convert point to cash rồi, mà withdraw không thấy hiện nút cash out nhỉ?

khoatai

Hero
Reactions
519
MR
0.001
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Trang này hồi xưa nhìn tên nghi nghi của việt nam rồi. Ngày xưa tìm list Crowdflower mà k nhớ ngày xưa nó có Crowdflower offer k

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,497
Latest member
thematrixpremiu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week