Help Trang web cần lên Google Search

Minonce

Junior
Reactions
21
MR
0.389
mình có trang web cần hiển thị trên công cụ tìm kiếm của Google. Mặc dù đã thiết lập hết trên đó, nhưng trang web mới chỉ hiển thị trên Bing Search, không hiển thị trên Google Search. Ai có thể cho mình biết là lỗi có thể ở đâu và cách khắc phục không ạ? Xin cảm ơn.

Attachments

33.8 KB · Views: 65
    64.8 KB · Views: 65
mình có trang web cần hiển thị trên công cụ tìm kiếm của Google. Mặc dù đã thiết lập hết trên đó, nhưng trang web mới chỉ hiển thị trên Bing Search, không hiển thị trên Google Search. Ai có thể cho mình biết là lỗi có thể ở đâu và cách khắc phục không ạ? Xin cảm ơn.
cần thì cứ ib tele cho thêm thông tin tôi chỉ co

Domain này nghi bị phạt rồi, mình cũng làm 1 trang tương tự, làm các kiểu nhưng ko được index, bing thì vẫn ok. Mình đưa lên facebook thì link domain này báo vi phạm nên mình kết luật domain này đã trong sổ đen của gg, nên bỏ. Mua domain mới làm phát index ngay

Domain này nghi bị phạt rồi, mình cũng làm 1 trang tương tự, làm các kiểu nhưng ko được index, bing thì vẫn ok. Mình đưa lên facebook thì link domain này báo vi phạm nên mình kết luật domain này đã trong sổ đen của gg, nên bỏ. Mua domain mới làm phát index ngay
không nhé, post facebook twitter bình thường, chẳng qua chưa có traffic thôi ;))

chưa có traffic search vẫn ra nha, khi search bằng đối sánh chính xác "vietsmm.net" vào console google add domain vào xem trạng thái, lập chỉ mục index xem sao đi, thấy cái domain này nó bị dính danh sách đen rồi
không lên không phải do thiếu traffic, cái này mình biết mà

site bạn ntn? bài viết bao nhiêu? có bị phạt tác vụ thủ công k? site tự viết bài hay ai? nó nhiều vấn đề làm bạn hỏi chung chung thế này khó mà trả lời dc

site bạn ntn? bài viết bao nhiêu? có bị phạt tác vụ thủ công k? site tự viết bài hay ai? nó nhiều vấn đề làm bạn hỏi chung chung thế này khó mà trả lời dc
một vấn đề nữa là không biết hỏi kiểu gì ý, biết hỏi thì đã lên google mà tra rồi, lên đây hỏi làm gì nữa :D
mà vấn đề này đã giải quyết rồi nha :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom