Website sau khi index hiển thị sai tiêu đề

Mình có trang web hơn 1000 bài viết nhưng trong gsc mới hiên thị index khoảng 60 bài, tìm trên gg dạng site:tienmien.com thì thấy index hơn 300 bài, nhưng tiêu đề lại hiển thị sai. Mình đã kiểm tra trong code không thấy set, nhưng khi index lại thấy hiện, mình có khoanh đỏ trong ảnh, Ai có thể cho mình biết là lỗi có thể ở đâu và cách khắc phục không ạ? Xin cảm ơn.

Attachments

58.6 KB · Views: 9,909
index label như vậy có ảnh hưởng gì tới seo k bạn, m muốn hiển thị mấy cái label cho khách hàng dễ tim kiếm
tất nhiên là có rồi bạn, index search rất dễ bị mấy thg bẩn lợi dụng để search web bài bạc hoặc spam kí tự để google đánh dấu web b la là web spam rồi không duyệt cho lên top hoặc mất luôn khỏi google nên b suy nghĩ lại đi ,1 là xóa index search rồi làm thành page hoặc post để dễ lên sơn

. gg nó tự thêm vào để user hiểu là b đang làm gì đấy , vì cái có thể website của b trước đó bị cắm cờ từ gg rồi . b crawl lại toàn bộ website xem cấu trúc title + content + url ntn rồi fix từ từ thử xem :pepe_the_Frog_030::pepe_the_Frog_030:

tất nhiên là có rồi bạn, index search rất dễ bị mấy thg bẩn lợi dụng để search web bài bạc hoặc spam kí tự để google đánh dấu web b la là web spam rồi không duyệt cho lên top hoặc mất luôn khỏi google nên b suy nghĩ lại đi ,1 là xóa index search rồi làm thành page hoặc post để dễ lên sơn
Vậy mình chặn index label là được đúng k b

Mình có trang web hơn 1000 bài viết nhưng trong gsc mới hiên thị index khoảng 60 bài, tìm trên gg dạng site:tienmien.com thì thấy index hơn 300 bài, nhưng tiêu đề lại hiển thị sai. Mình đã kiểm tra trong code không thấy set, nhưng khi index lại thấy hiện, mình có khoanh đỏ trong ảnh, Ai có thể cho mình biết là lỗi có thể ở đâu và cách khắc phục không ạ? Xin cảm ơn.View attachment 240709
dùng plugin seo nào đây .. cài này , thường nó nằm trong phần cài đặt của plugin seo (đây nó nằm ở phần Title) ///

Announcements

Forum statistics

Threads
418,699
170,801
Latest member
tunguyen1986

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back