Trả lời của admin về payment của pixprofit là chậm trễ thôi !!!

Status
Not open for further replies.
Ủa mà hình như là Pix là web của IRAQ phải không các bác, chắc nó đang gặp sự cố nên pay tiền châm thôi.

Hix, request 12$ từ hồi sáng qua tới giờ qua WMZ mà vẫn chả thấy gì. Hay admin pix cho mem ăn cam rồi ta?

cái này là đúng , chuyện này xãy ra thường xuyên mà , nếu cấm thì nó cấm từ lâu rồi :binhsua18:

cái này là đúng , chuyện này xãy ra thường xuyên mà , nếu cấm thì nó cấm từ lâu rồi :binhsua18:

Là gì :| xảy ra thường xuyên???

Mình đã nhận được tiền từ pix bằng wmz rồi (ngày 17/7/2011). Minh không biết show hình lên bằng cách nào. Nếu muốn xem thì pm [email protected] để xem nha. Cám ơn pix k cho e ăn scam!

Bớt giỡn làm loãng hết topic, đề cho những người có proof show hàng đi giờ đang căng thẳng và ai cũng phải chờ đợi.

châm đâu mà chậm mình pay đều mà chiếu pay tối vào mail đã thấy có tiền rồi ko

View attachment 1333

còn đây là bằng chứng lời nói của mình là đúng

View attachment 1335
THEO PROOf của bạn này thì nó pay lúc 9h tối. thế mà mình cày acc mới mà pay qua paypal từ 5h chiều giờ không nhận được. chắc chỉ bác này được

Hiện nay đây là tình hình chung thôi, nhóm mình đứng top 5 mà nó còn chưa pay, huống chi mấy nhóm nhỏ, một là nó có sự cố, hai là nó định đánh bài chuồn đây, trước sau gì thì ở VN cũng bị nó chơi như thế thôi

Thông báo tin mừng cho anh em, nhóm thaoqnm đã được thanh toán (200$), và admin pix đã mail nói là do sự cố nên thanh toán trễ, có gì thì pm yahoo nhóm trưởng ktnqndn hoặc [email protected]

Hehe, pix đã pay rồi. Ôi, mùa xuân đã trở về. Thế là lại lao vào cạp cạp thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,897
170,962
Latest member
DevonSawa

Most viewed of week

Most discussed of week