Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

Bác nomame ơi cho e hỏi, tại sao e log in thì nó báo ERROR : Please log in again, mặc dù e đã type đúng user name vs pass rồi :((((

IXPROFIT software v 11.12.30

FIX IN THIS UPDATED:
SOLVE LOGIN PROBLEM WITH PIXPROFIT SITE

ADDIN

1. you can change caption, by :
a. try open Soft.exe.config with notepad
b. find <add key ="Capt" value="cwork v11.12.30">
c. replace value with ur company name
d. save with notepad
e. open ur soft exe
2. Before work, make sure you already add your id in http://pix.asiandataservice.com
3. try set shareage less than 100%, and u will surprise :)
bản update 30/12/2011 của soft asian có gì mới ?????
ai giải thích giúp phần chữ màu đỏ ở trên có tác dụng gì.

Panel asian free là thật đấy, ko đùa đâu =.='
Rất hoan nghênh tinh thần chia sẻ của bạn cho những người khác nhưng topic này ko phải là chỗ để bạn làm việc đó .Bạn ko thấy những comment của bạn nó làm loãng đi mục tiêu mà topic này mở ra à ?

Bác nomame ơi cho e hỏi, tại sao e log in thì nó báo ERROR : Please log in again, mặc dù e đã type đúng user name vs pass rồi :((((
theo tớ biết thì có 3 nguyên nhân để nó báo như vậy
thứ nhất là add sai thông tin về id pix
thứ 2 là id đó đang được login vào soft hoặc vào web
thứ 3 là cậu vừa mới tắt soft và id đó đang bị mắc phải đợi một vài phút sau mới vào được. cậu xem lại nếu ko được thì pm yahoo tớ

Khi đặt câu hỏi bạn vui lòng cung cấp thêm hình ảnh như vậy người trả lời sẽ hình dung đc rõ hơn lỗi mà bạn gặp phải => vấn đề đc giải quyết nhanh hơn .Up 1 cái ảnh không mất của bạn bao nhiêu thời gian đâu ;)

cho em hỏi khi dismiss 1 acc ra khỏi group, có cần phải payout cho acc đó không? Ý của em là nếu không payout cho acc đó thì balance trong acc chủ có bị trừ đi và chuyển qua cho balance của acc đó không ạ

cho em hỏi khi dismiss 1 acc ra khỏi group, có cần phải payout cho acc đó không? Ý của em là nếu không payout cho acc đó thì balance trong acc chủ có bị trừ đi và chuyển qua cho balance của acc đó không ạ
Bạn chưa hiểu cách 1 group làm việc ;) để mình giải thích cho bạn nhé :
ID làm chủ group là quyền lực tuyệt đối trong Group ,với những ID con bạn hiểu nôm na nó như kiểu là nô lệ thời trung cổ ý tức là nó ko có bất cứ 1 quyền lợi nào ngoài việc phục vụ mục đích kiếm tiền cho thằng ID chủ ,bạn có thể đuổi thằng nô lệ này đi hoặc nó có thể tự bỏ trốn mà bạn ko cần phải quan tâm nó đã làm được gì cho thằng ID chủ ,khi nó ra đi thì nó tay trằng lại hoàn tay trắng :D Vì vậy bạn cứ yên tâm mà dismiss với leave group nhé

vậy cột payout chỉ dùng để quản lí tiền công chi trả cho các ID con thôi phải không ) và nếu payout về 0 luôn thì có vấn đề gì không? Do em nghe nói pix đã từng quét sạch các ID có số code=0 nhưng mà không biết đó là số code gì, số code đã làm(Done total) hay số code chưa payout (Pics done)
Và cho em hỏi 1 câu nữa có phải ID có số done total càng cao thì càng khó lên pri phải không. Thank a:D

vậy cột payout chỉ dùng để quản lí tiền công chi trả cho các ID con thôi phải không ) và nếu payout về 0 luôn thì có vấn đề gì không? Do em nghe nói pix đã từng quét sạch các ID có số code=0 nhưng mà không biết đó là số code gì, số code đã làm(Done total) hay số code chưa payout (Pics done)
Và cho em hỏi 1 câu nữa có phải ID có số done total càng cao thì càng khó lên pri phải không. Thank a:D

Quét các ID có số code bằng 0 là quét id nào có total = 0 thôi bạn. Còn acc chủ payout về 0 thì cho dễ tính toán thôi. Không có chuyện bị quét đâu. ID 0 20k code payout về thì vẫn là id 20k code. Khó tăng pr

cho mình hỏi,mọi khi mình dùng soft asian đều được nhưng từ phiên bản soft_v3a 11.12.30 lại không chạy được soft.Có ai biết chỉ giúp mình với.

cho mình hỏi,mọi khi mình dùng soft asian đều được nhưng từ phiên bản soft_v3a 11.12.30 lại không chạy được soft.Có ai biết chỉ giúp mình với.
Hệ thống pix mới thay đổi địa chỉ verify mèo từ ngày 29/12 nên các soft phải viết lại phần này để có thể đăng nhập được tài khoản tại pix

mình đang dùng captcha pro , sao bây giờ ko login vào được, cứ bắt chọn mèo du đã chọn đúng... mình tải bản mới về thì nó đòi key, điền key cũ thì nó bảo sai :(( hiz hiz.... pro nào giúp em với @@

hix ko biết bác xd có onl ko nhỉ. key bị hết từ hôm qua đến giờ ko gõ đc code nào hết. ai biết sdt bác ấy nt dùm mình để mình msm bác ấy sedn key

Đang làm mà Submit.... time vẫn chạy, đến khi hết 30s thì tự pause
sau đó bấm dấu check vào thì chỉ Loading
Thoát soft ra đang nhập lại thì không được
Hôm sau đăng nhập vào được, nhưng ID đã tăng pri
Lỗi gì thế này, bị mấy hôm nay hết mấy ID rồi :(
Soft Asian

Đang làm mà Submit.... time vẫn chạy, đến khi hết 30s thì tự pause
sau đó bấm dấu check vào thì chỉ Loading
Thoát soft ra đang nhập lại thì không được
Hôm sau đăng nhập vào được, nhưng ID đã tăng pri
Lỗi gì thế này, bị mấy hôm nay hết mấy ID rồi :(
Soft Asian

bình thường mà,,,acc mới out vào lại liền thì login later....bị tănng pri do sumit......chuyển qua hàng Việt Nam của Đức đi bác

asian vừa update soft kết hợp giữa pix và kolo mình thấy rất tiện ích đấy, soft cũng rất ổn chưa thấy tình trạng treo soft như bản soft_v3a 11.12.30

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week