Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

Cho mình hỏi là khi tự tạo 1 group riêng thì
1/ ID chủ Pri cần phải bằng bao nhiêu là được ?
2/ Khi add soft để gõ thì có phải add ID chủ gõ ko? hay chỉ cẩn add các ID thành viên ?
Xin cảm ơn ^ ^

rely
1/ ID chu grop ko cần bằng bao nhiêu acc moi lap cũng là 1 chủ group ////moi ID co 5 lời mời
2/ ID chủ Ko cần gõ ..chỉ cần gõ 30code đầu tiên....và điền ví tiền vào và chờ tới mũa xuâm năm sau

rely
1/ ID chu grop ko cần bằng bao nhiêu acc moi lap cũng là 1 chủ group ////moi ID co 5 lời mời
2/ ID chủ Ko cần gõ ..chỉ cần gõ 30code đầu tiên....và điền ví tiền vào và chờ tới mũa xuâm năm sau

Ek. Chờ tới mùa xuân năm sau ???????? Là sao bạn? Nghĩa là vẫn phải gõ bt ah? mong bạn nói rõ chỗ này. Thanks :D

Ek. Chờ tới mùa xuân năm sau ???????? Là sao bạn? Nghĩa là vẫn phải gõ bt ah? mong bạn nói rõ chỗ này. Thanks :D

Nghĩa là group mới đang chở pay rất lâu ...tình hình là zzzaay do.....

cho mình hỏi là đánh 1 chữ có bác nào bị ban chưa,để chuyển qua đánh cho nhanh í mà

cho mình hỏi là đánh 1 chữ có bác nào bị ban chưa,để chuyển qua đánh cho nhanh í mà

Muon ra đảo ah,,,cam bàn luận vấn đề này nhé,,,,1 chu banded luon ca 1 group day....

cho mình hỏi nếu mua pannel 5ID thi dung vinh viễn luôn hả, nếu có 1 id nào đó bị band thì có thể xóa đi rồi add lại id khác được không.

cho mình hỏi nếu mua pannel 5ID thi dung vinh viễn luôn hả, nếu có 1 id nào đó bị band thì có thể xóa đi rồi add lại id khác được không.

được cậu
sài vĩnh viễn còn ID nào mình thích xóa khỏi panl thì xóa thích add nich khác thì add nhưng add 1 lúc chỉ đc 5 ID thôi

a.jpgsao mình ko thể vào được asian soft huhu:binhsua53: bạn nào giúp mình với

e đang dùng soft asian nhung sao sau khi add id xong thì khung làm việc cứ hiện dòng chữ LOADING PLEASE WAIT!!! ko vậy ai bik chỉ e với :binhsua156:

Em đang có panel 5 slot...H muốn đổi sang 10 thì sao anh?
Mua cái Panel 10 slot chứ sao nữa ;)

e đang dùng soft asian nhung sao sau khi add id xong thì khung làm việc cứ hiện dòng chữ LOADING PLEASE WAIT!!! ko vậy ai bik chỉ e với

ID của bạn Pri mấy ? Cho mình xin tí hình ảnh

ý em là h panel có 5id....H muốn thêm 5 id vào panel đấy thì có đc hem?

Neu them duoc thi ko co panel 10id ruj,,,xoa 5id roi them lai 5id thi duoc

À...Cho em hỏ phát :p Đến bao giờ thì mới được sử dụng nút thank nhỉ? Hì hì

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week