Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

xin hỏi 4rum này, có XD bán soft capchapro, phamthangdlb bán soft asian, còn ai bán soft XIAO, mình muốn thử
sao không sài 2 cái kia sài Xiao làm gì . hàng tàu khựa .. tảy chay đi :))

các pro cho em xin đường link hướng dẫn cách tạo tài khoản ở ngân hàng WMZ và LR (nếu không có thì cho em xin bài viết hướng dẫn nha).
Và hướng dẫn cách sử dụng giao dịch từ pix tới ngân hàng, rồi cách chuyển tiền từ ngân hàng về thẻ ATM (em dùng DongABank)
newbie mới nên chưa có kinh nghiệm, xin thỉnh giáo các pro.

Last edited by a moderator:
các pro cho em xin đường link hướng dẫn cách tạo tài khoản ở ngân hàng WMZ và LR (nếu không có thì cho em xin bài viết hướng dẫn nha).
Và hướng dẫn cách sử dụng giao dịch từ pix tới ngân hàng, rồi cách chuyển tiền từ ngân hàng về thẻ ATM (em dùng DongABank)
newbie mới nên chưa có kinh nghiệm, xin thỉnh giáo các pro.
I- Bạn vui lòng sử dụng chức năng tìm kiếm trong forum để tìm
II-Google là 1 giải pháp tốt nếu như bạn muốn tìm kiếm bất cứ điều gì ;) Bạn mình thường hay nói đùa rằng : Bây giờ mà đói bụng thì lên google gõ " Đói" kiểu gì cũng có kết quả :D
III-Nếu bạn vẫn ko tìm thấy những gì cần tìm thì reply tại đây mình sẽ chỉ cho bạn
Chốt hạ : Hãy tự mình tìm kiếm rồi hãy đặt câu hỏi ;)

---------- Post added at 11:21 AM ---------- Previous post was at 11:18 AM ----------

1 vài từ khóa cho việc tìm kiếm của bạn : " Cách tạo tk LR "; " Cách tạo TK WMZ " ; " Cach rut tien từ Pixprofit "....."Cách bất cứ gì bạn muốn " ;)

Cac Bro cho em hỏi cách tạo user chiến solo đi ạ. Em cảm ơn lắm lắm... Tình hình là em tạo 1 user làm leader xong rồi tạo thêm 2 mail nữa rồi cho 2 mail ấy làm con của user đầu tiên. Tất cả các user em test trên side đều xong 30 code đầu tiên rồi... Nhưng đến khi pause lại và add user vào soft thì nó ghi là" not available" ( đại loại là như thế em cũng hok nhớ là nó nói gì nữa :D)
vậy vấn đề đặt ra ở đây là xin các Bro hướng dẫn cho em cách có thể add các user đó vào soft để đánh cho tiện... Các nào có nhiệt huyết với em thì cho em xin Yahoo nhé.
Yahoo của em: vitkononlinelt... em online cả ngày các bác buzz là có liền :D
Tks các bác đã xem.

cho Max hỏi mọi người thường dùng email gì để reg acc phụ pix gõ để acc chính nhận tiền vậy :D
Tính làm 1 acc chính gmail gõ xong pri 0 để đó k gõ nữa
rồi tạo thêm mấy cái acc phụ để gõ , acc chính để rút tiền thôi :D

Dạo này gõ có 600 code (virtual pc xp) 2 cái tam giác dấu thang vậy mà vẫn lên pri 9 ức chế thật

Tiện hỏi thêm câu nữa luôn thời gian nghĩ mắt và gõ của ae thế nào ?

Cac Bro cho em hỏi cách tạo user chiến solo đi ạ. Em cảm ơn lắm lắm... Tình hình là em tạo 1 user làm leader xong rồi tạo thêm 2 mail nữa rồi cho 2 mail ấy làm con của user đầu tiên. Tất cả các user em test trên side đều xong 30 code đầu tiên rồi... Nhưng đến khi pause lại và add user vào soft thì nó ghi là" not available" ( đại loại là như thế em cũng hok nhớ là nó nói gì nữa :D)
vậy vấn đề đặt ra ở đây là xin các Bro hướng dẫn cho em cách có thể add các user đó vào soft để đánh cho tiện... Các nào có nhiệt huyết với em thì cho em xin Yahoo nhé.
Yahoo của em: vitkononlinelt... em online cả ngày các bác buzz là có liền :D
Tks các bác đã xem.

bạn dùng soft gì vậy ?

---------- Post added at 12:02 AM ---------- Previous post was at 12:00 AM ----------

cho Max hỏi mọi người thường dùng email gì để reg acc phụ pix gõ để acc chính nhận tiền vậy :D
Tính làm 1 acc chính gmail gõ xong pri 0 để đó k gõ nữa
rồi tạo thêm mấy cái acc phụ để gõ , acc chính để rút tiền thôi :D

Dạo này gõ có 600 code (virtual pc xp) 2 cái tam giác dấu thang vậy mà vẫn lên pri 9 ức chế thật

Tiện hỏi thêm câu nữa luôn thời gian nghĩ mắt và gõ của ae thế nào ?

Theo mình nghĩa 1 cái group bạn nên dùng tổng thẻ acc phụ và acc chính cùng 1 mail luôn thì tiên hơn và tốt hơn dấy :d dù gì cũng khá đẹp mắt :)

- Thời gian nghĩ mắt :-? .. Nếu bạn mới tập gõ thì gõ cỡ chừng 30 phút . pause lại vài phút ngồi nhìn ra ngoài cho bớt choáng mắt đi .. rồi played làm việc tiếp :D .. ko thì trong thời gian đó nghe nhạc đi wc ... :D :D:D

mấy Bro cho mình hỏi, mìh có panel asian 10id thì mìh có thể tự download mỗi khi soft aupdate không? dạo forum sáng giờ vẫn chưa thấy bro nào share vì giờ ai cũng xài XD hết rồi. mỗi lần update tìm soft khó khăn quá. pro nào cho mih xin link nhé , thanks

mấy Bro cho mình hỏi, mìh có panel asian 10id thì mìh có thể tự download mỗi khi soft aupdate không? dạo forum sáng giờ vẫn chưa thấy bro nào share vì giờ ai cũng xài XD hết rồi. mỗi lần update tìm soft khó khăn quá. pro nào cho mih xin link nhé , thanks

Cua bac day:; http://www.mediafire.com/?wewt3mseyeb724o

cho mình hỏi nếu mua panel 5ID minh sẽ add được 5 acc vào phải không
và lỡ có acc nào bị band thì mình chỉ add được 4acc hả.

Cho mình hỏi là khi tự tạo 1 group riêng thì
1/ ID chủ Pri cần phải bằng bao nhiêu là được ?
2/ Khi add soft để gõ thì có phải add ID chủ gõ ko? hay chỉ cẩn add các ID thành viên ?
Xin cảm ơn ^ ^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week