Topic support mỌi vẤn ĐỀ vè làm viỆc trên soft pixprofit dành cho newbie

Trong soft bạn XUANDUC chức năng NEXT IMAGE Chỉ ở giai đoạn BETA .......mình vẫn chưa sử dụng đc chức năng này. Mình thấy một số pro up clip speed khủng >30 WMP vẫn sử dụng tốt chức năng này trên soft pác ấy.

Bạn nào giúp mình được ko...........
VOTE NHIỆT TÌNH

sao mình log acc pri0 vào rồi bấm playall mà chỗ priority lại hiện loading mà ko hiện chỉ số pri của mình,có ai bị như mình ko?

Attachments

21 KB · Views: 36
Last edited by a moderator:
Trước m dùng soft free. Hn mới mua pannel asian dùng. Mấy bạn dùng rồi cho m hỏi là đang làm m nhấn pause thì pause tối đa là đc bao lâu vậy?

---------- Post added at 05:09 PM ---------- Previous post was at 05:07 PM ----------

Bạn nào nhiệt tình thì add nick yahoo mình thi thoảng m hỏi nhé. Mới dùng soft này nên chưa quen.

Trước m dùng soft free. Hn mới mua pannel asian dùng. Mấy bạn dùng rồi cho m hỏi là đang làm m nhấn pause thì pause tối đa là đc bao lâu vậy?
vô số giờ khi nào soft out thì hết pause

Cho mình hỏi cái Skip và input trong soft asian là chỉ số gì vậy?:binhsua161:

Cho mình hỏi cái Skip và input trong soft asian là chỉ số gì vậy?:binhsua161:
skip hinh nhu cung giống như số lần bỏ qua ESC (dontsee) hay sao ấy ..mình thấy khi pause nó tính 1 lần skip: 1..còn input tổng số code mình gõ được

m dùng soft asian hay bị dấu gạch chéo đỏ. Có ai bị như vậy ko? Soft xuanduc có bị vậy ko mọi ng? Thấy asian bị như vậy mà nản quá, nếu soft xuanduc ko bị m chuyển qua dúng cái đó.

ai cần panel asian unlimit tớ cho free mà xài này
Cho tớ đi. Tớ đang cần nè. Cảm ơn trc nhá. có gì pm yahoo mình nha.

chắc là chém gió rồi. Có thấy ý kiến gì đâu chứ. :binhsua08:

1 lần nữa đề nghị các bạn ko spam trong topic này ,hãy tôn trọng chủ topic và tôn trọng chính bạn .Nếu còn tiếp diễn mình sẽ yêu cầu Mod xử lí :(

cho mình hỏi cách khắc phục soft ASIAN 2 hôm nay login không được? cứ chọn xong hình mèo lại đứng lại biết lâu? sau đó Responding program, rồi đóng chương trình. đã down bản update mới nhất 3av về rùi test nhiều lần vẫn không được. Mong các bạn giúp giùm... hux :((

đúng vậy, e cũng bị gặp lỗi như vậy, các pro giúp e với, k có soft thì kiếm tiền sao nổi :((((

cho mình hỏi cách khắc phục soft ASIAN 2 hôm nay login không được? cứ chọn xong hình mèo lại đứng lại biết lâu? sau đó Responding program, rồi đóng chương trình. đã down bản update mới nhất 3av về rùi test nhiều lần vẫn không được. Mong các bạn giúp giùm... hux :((
hồi đêm pix có thay đổi gì đó sau đó các soft đã fix lại asian thì down ở đây http://www.mediafire.com/?nab4dy32qy859h4

Announcements

Forum statistics

Threads
421,039
173,112
Latest member
huudubai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back