Hướng dẫn gom nhóm từ khoá trên SEMrush - Keyword Grouping parent topic

Reactions
1
MR
0.033
Để gom nhóm từ khoá trên SEMrush, bạn có thể làm theo các bước sau:

Bước 1: Đăng nhập vào tài khoản SEMrush của bạn và chọn công cụ Keyword Magic Tool.

Bước 2: Nhập từ khoá cần gom nhóm vào ô tìm kiếm và nhấn nút "Search".

Bước 3: Chọn các từ khoá cần gom nhóm bằng cách đánh dấu ô ở bên trái của từ khoá.

Bước 4: Nhấn vào nút "Grouping" ở trên bảng từ khoá.

Bước 5: Chọn "Parent topic" để gom nhóm các từ khoá theo chủ đề cha.

Bước 6: Đặt tên cho nhóm từ khoá của bạn và nhấn "Create group".

Bước 7: Xem lại kết quả gom nhóm và chỉnh sửa nếu cần thiết.

Bước 8: Tải xuống danh sách từ khoá gom nhóm của bạn bằng cách nhấn vào nút "Export" và chọn định dạng tệp tin mà bạn muốn xuất ra.

Lưu ý: Để sử dụng công cụ này, bạn cần có tài khoản SEMrush có chức năng trả phí bạn có thể mua chung tài khoản SEMrush qua trang web trannamphong.top. Công cụ Keyword Magic Tool của SEMrush cung cấp khả năng gom nhóm từ khoá để giúp bạn tối ưu hóa chiến dịch quảng cáo PPC hoặc SEO của mình.

Để gom nhóm từ khoá trên SEMrush, bạn có thể làm theo các bước sau:

Bước 1: Đăng nhập vào tài khoản SEMrush của bạn và chọn công cụ Keyword Magic Tool.

Bước 2: Nhập từ khoá cần gom nhóm vào ô tìm kiếm và nhấn nút "Search".

Bước 3: Chọn các từ khoá cần gom nhóm bằng cách đánh dấu ô ở bên trái của từ khoá.

Bước 4: Nhấn vào nút "Grouping" ở trên bảng từ khoá.

Bước 5: Chọn "Parent topic" để gom nhóm các từ khoá theo chủ đề cha.

Bước 6: Đặt tên cho nhóm từ khoá của bạn và nhấn "Create group".

Bước 7: Xem lại kết quả gom nhóm và chỉnh sửa nếu cần thiết.

Bước 8: Tải xuống danh sách từ khoá gom nhóm của bạn bằng cách nhấn vào nút "Export" và chọn định dạng tệp tin mà bạn muốn xuất ra.

Lưu ý: Để sử dụng công cụ này, bạn cần có tài khoản SEMrush có chức năng trả phí bạn có thể mua chung tài khoản SEMrush qua trang web trannamphong.top. Công cụ Keyword Magic Tool của SEMrush cung cấp khả năng gom nhóm từ khoá để giúp bạn tối ưu hóa chiến dịch quảng cáo PPC hoặc SEO của mình.
dùng cái này của trannamphong có hay bị out ra ngoài k bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom